Shirya shirye-shiryen micropuhone

Anonim

Shirya shirye-shiryen micropuhone

Lokacin haɗa makirufo zuwa kwamfutar, abu na farko da ya zama dole don duba aikin sa. Wannan yana amfani da shirye-shirye na musamman.

Ma'anar Babban Ma'anar Direbobin Audio

Ma'anar Ma'anar Direble Audio shine mafi shahararren kayan aikin software na karkara, wanda ya hada da duk abubuwan da ake buƙata don aiki tare da shigarwar kayan aiki. Yana aiki tare da lambobin HD Audio, galibi suna faruwa a cikin katunan mata na zamani na masana zamani. A Yan kuma, Alamar HD Audio direba ne na wajibi don kayan aiki, belun kunne, makirufo da sauran na'urori masu kama. Kuma a matsayin kari, yana ba ku damar duba aikinsu da saita a ƙarƙashin bukatun mutum.

Saita rakodin sauti a Realtek HD Audio

Ana amfani da fasaha mai shinge don haɗa na'urori tare da tsarin inda kowane mai haɗawa yana da alhakin takamaiman nau'in na'urar. Idan kayi lokaci guda ka haɗa na'urori biyu ta hanyar saiti na gaba da na baya na launi iri ɗaya, ƙarin sigogi zasu buɗe don daidaita hulɗa. Dukkanin magudi tare da makirufo ana yin su a cikin shafin makirufo. Yana daidaita rikodin da ƙarar kunnawa, rajistan ayyukan, da kuma ikon kashe amo da echo. Akwai dubawa mai magana da harshen Rashanci, kuma shirin da ba shi da caji. Don haka, Readek HD Audio ana ɗauka shine mafita mafi kyau don bincika makirufo, saboda yana tallafawa duk ƙa'idodin takaice da katunan, kuma yana kuma sanye da fasali da yawa masu amfani.

Karanta kuma: Microphone Duba a Windows 10

Sauti na sauti.

Sautin sauti shine mai karfin editan ƙwararru don aiki tare da fayilolin sauti. Duk da mahimmancin dubawa tare da ayyuka daban-daban na daban-daban, aikace-aikacen da ake amfani da shi har yanzu sauƙaƙe matsawa kuma sau da sauƙi har zuwa masu amfani da novice kawai, musamman idan kuna buƙatar bincika makirufo. A matsayin kayan tushen don aikin, zaku iya amfani da fayilolin mutum ko rubuta audio kai tsaye a cikin dubawa na shirin. Za'a nuna rikodin da aka gama nan da nan a cikin wuraren aiki, bayan haka akwai wadatattun kayan aikin da ake samu.

Sautin Ingantaccen Tsarin Taron Kifin

Daga cikin wasu fasalulluka, ya cancanci bayyana kasancewar jerin abubuwan da aka girbe da CD, Packing aiki na CD na Jagora na Unio, packket aiki da goyon bayan Parf-ins cire karfin sauti na sauti . Idan ya cancanta, zaku iya sanin kanku da cikakken bayani game da fayil na sauti, metadata da yin canji zuwa sauran tsarawa. Babban matsalar ita ce cewa maganin da aka yi la'akari da shi ana biyan shi, har ma nesa da arha. Sabili da haka, ya dace da amfani da ƙwararru ne kawai ta masu amfani da ƙwararru, musamman la'akari da rashin karkara da harshen Rasha.

Karanta kuma: Shirye-shiryen Kanfigaresham akan Windows 10

Mai rikodin sauti na kyauta.

Kamar yadda yake bayyananne daga sunan, an tsara rako mai sauti kyauta don yin rikodin sautunan daga makirufo da kuma amfani kyauta. Shirin yana amfani da direbobinku, wanda ke tabbatar da iyakar ingancin sakamakon ƙarshe. Lokacin da aka kammala mai amfani, mai amfani ya adana shigarwa cikin wani fayil na ɗaya daga cikin waɗannan abubuwan mai zuwa: MP3, Ogg, WMA. Kowane ɗayan abubuwan haɗin da aka lissafa yana da halayensa kuma ana iya haɗe da ƙarin dacewa. Misali, an sanya nau'in sitiriyo ko mono, tsarin bitrate, da kuma bincike.

Shirin Sauti na Sauti

Idan kawai kuna buƙatar bincika makirufo kan ƙarfin aiki, ba lallai ba ne don fara rikodi da ƙirƙirar fayil na ji. A cikin saman hagu na babban abin da ake kira na babbar aikace-aikacen, masu nuna alama suna nuna matakin siginar mai shigowa da sauran alamomi suna nuna. Dukkanin ayyukan ana ajiye su a cikin kayan tarihi masu dacewa, inda aka nuna sunayensu, kwanakin da aka yi. Ba a samar da hanyar magana da magana ba.

Masu haɓakawa sun faɗi cewa mai rikodin sauti kyauta sanye da edita don hana rikodin da aka karɓa, kamar yadda maballin "Shirya fayilolin sauti" A cikin menu na ainihi. Koyaya, wannan yaudarar tallace-tallace ne, tunda yana game da ƙarin software da kake son sayan kuɗi.

Koyarwa: Yadda za a bincika makirufo akan layi

Audacity

A cikin jerin gwano wani editan, mai kula da wanda yake da kyau daidai da sauti sauti, amma har yanzu yana da sauki kuma mafi fahimta. Hakanan akwai wani magudi na sama ko rikodin tare da makirufo tare da waƙoƙin sauti. Ana ajiye ayyukan da ke cikin mp3, Aift, WAV, OGC, flac, flac, flac, PRAC, PRAC, AC3, Amr da Wma formats. A saman menu akwai alamun a kwance da ke nuna matakin siginar mai shigowa daga na'urar da aka haɗa. Saboda haka, bai ma zama dole ba don fara rikodin don bincika na'urar, saboda ya isa ya san alamun alamun alamun.

Ganawar Shirya

Amma ga edita da kanta, yana ba ku damar yanke waƙar, tsaftace shi daga yawan amo na amfani da sakamako na musamman kuma daidaita ƙarin tasirin sauti na musamman kuma daidaita ƙarin tasirin sauti na musamman kuma daidaita ƙarin tasirin sauti na musamman, da kuma daidaita ƙimar kiɗa. Zai yuwu a iya yin waƙoƙi da yawa, wanda ke ba su damar sanya su da juna. An fassara shirin zuwa Rashanci kuma kyauta ne.

Duba kuma: shirye-shiryen inganta makirufo

Skype.

Skype an tsara don kiran Intanet kyauta tsakanin masu amfani daga kowane ƙasa, don haka yana da ma'ana cewa a nan zaku iya bincika makirufo da gidan yanar gizo. Don yin wannan, yi amfani da saitunan inda kake buƙatar tantance samfurin na'urar, idan ba haka ba ta faru ta atomatik. Bayan haka, aikace-aikacen zai nuna alamar siginar da kuma samar da ikon daidaita girman girma.

Manual daidaita yawan makirufo a cikin shirin Skype

Skype ya fassara zuwa Rashanci da kuma rarraba abubuwa na kyauta. A shafinmu akwai ƙarin labarin mai gani, inda muke watsa tsarin dubawa da saita makirufo a cikin wannan aikace-aikacen.

Kara karantawa: bincika makirufo don shirin Skype

Abubuwan da kayan aikin da aka watsa don yin rikodin sauti, gyare gyare-gyare, da kuma aikace-aikace don sadarwa a yanar gizo. Dukkansu suna ba ku damar bincika kuma saita makirufo ɗinku kafin amfani.

Kara karantawa