Shirye-shirye don cikakken mafi goge fayil

Anonim

Shirye-shirye don cikakken mafi goge fayil

Lokacin da babu lokacin da za a shiga cikin tsaftacewa mai wuya faifai ko wata tuƙi, ya cancanci yin amfani da kayan aikin sarrafa kansa wanda aka tsara don share fayiloli. Muna ba da shawarar la'akari da mafi kyawun su.

Eraser.

Earaser kyauta ce ta bude kyauta don cikakken share bayanai ba tare da ikon mayar da su ba, koda wadannan abubuwa ne masu asirce. Babban fasalin shirin - hanyoyi guda 14 na Share fayiloli don zaɓar mai amfani, kuma jerin kullun masu haɓaka ɓangare koyaushe. Yana da mahimmanci a lura cewa an saka shi cikin "Explorer" na Windows OS kuma yana ba ku damar amfani da ayyukan ku ta hanyar menu na mahallin ba tare da buƙatar buɗe taga a kowane lokaci ba.

Mai neman magudi

Akwai ƙarin fasali, mafi yawan abin da suka fi dacewa da su sune lalata da Hard diski, jadawalin tsabtace tsarin aiki da kuma fasahar cirewar ta atomatik da kuma matsalolin suka shiga ta mai amfani bayan aiki akan Intanet. Abin takaici, haddadin jami'ai ba ya nan, wanda zai zama matsala ga masu amfani da novice, saboda aikin kwastomomi ba mai sauki bane.

Zazzage sabuwar sigar eraser daga shafin yanar gizon

Karanta kuma: shirye-shirye don cire fayilolin da ba dole ba

Fayil mai ban sha'awa.

Gredder ne mai sauki tsari don aiki tare da abubuwan hawa da na ciki. Yana yiwuwa a kammala duk bayanai daga zaɓaɓɓen kafofin watsa labarai ko kuma tsari mai zaɓa. A yanayin na karshen, mai amfani yana ƙara fayilolin da suka dace da manyan fayiloli ta amfani da "ƙara fayiloli" da "ƙara manyan fayiloli" ayyuka, bi da bi. Sun bayyana a cikin hanyar da suka dace a cikin taga aiki, inda aka nuna sunaye, tsari da girman da aka nuna. An tsara maɓallin "Cire duk maɓallin" don cikakken gogewa.

Gudun mai amfani da kayan amfani a cikin fayil ɗin shredder

Ana yin bayanai a cikin fayil ɗin shredder a cikin matakai da yawa, ana yin rikodin sabon bazuwar bytes a cikin tsofaffi. Don haka, yana rage damar dawo da bayanin a nan gaba. Ana aiwatar da nau'ikan aiki biyar na aiki, kowane ɗayan yana da halayenta da tsawon lokaci. Kamar yadda yake a cikin maganganun magoya, an haɗa mafita cikin menu na mahallin kuma ana iya amfani dashi ba tare da ƙaddamarwa ba. Turanci ba ya nan, amma zaka iya saukar da shirin kyauta.

Zazzage sabon sigar Sabon shafin Shredder site

Darasi: Yadda za a share fayiloli daga faifai mai wuya

Filizer.

Filizer akwai kunshin abubuwan amfani da aka tsara don share bayanai daban-daban a kwamfutar. Mafi yawan tarihin aiki tare da yawancin aikace-aikace, gami da masu binciken Intanet, software na ofis, ko libreoff Office ko Libreoffice), hoto da bidiyon bidiyo. Don share fayiloli da manyan fayiloli akan kafofin watsa labarai masu haɗawa, ana amfani da wani ɓangaren daban, inda mai amfani ya zaɓi aikin da ake so: "In-zurfin bincika" ko "Tsara Tsayayye".

Tsarin shirin Filima

Mun kalli karamin sashi na yiwuwar da aka bayar don a aikace-aikacen Chizer. Ainihin, wannan mafita mai mahimmanci don cikakken tsaftace na na'urar daga kowane datti kuma ba wai kawai ba. Ana samun ma'amala a cikin ɓangaren zuwa bangare, wanda yake sauƙaƙe aikin aiki ko da ga masu amfani, duk da girma. Akwai menu a Rashanci, kuma zaka iya saukar da shirin kyauta.

HDD Lowerarancin Tsarin Kayan Aiki

Don kammala cire fayiloli daga Hard diski ko rikon wani ra'ayi, zaku iya amfani da kayan aikin. Ofaya daga cikin mafi kyawun shirye-shirye don irin wannan hanyoyin shine HDD Tsarin Tsarin Tsarin aiki, ta amfani da hanyoyin sarrafawa mai zurfi. Nan da nan bayan farawa, ana bincika tsarin, bayan wanda kafofin watsa labarai da ke haɗe zuwa kwamfutar ta bayyana. Zai iya zama rumbun kwamfutarka, SSD ko katunan FLAS. Lokacin da zabar na'urar da ta dace, sabon taga tana buɗewa tare da sassan uku: "Cikakkun cikakken bayani game da na'urar" da "yanki mai ƙarancin tsari" da "s.m.a.r.t.".

Tsabtace Mai sauri a cikin HDD Lowerarancin Kayan Aiki

Don share fayiloli gaba ɗaya daga na'urar, ba lallai ba ne don yin tsayayyen matakin - za a sami tsabtatawa a gaban wurin duba "mai ɗaukar hoto". HDD Lowerarancin Tsarin Tsarin Kayan aiki ana biyan su, amma akwai sigar na saba da iyakancewa ta hanyar da aka sarrafa. Ba a samar da gida mai magana da rikici ba.

Waɗannan shirye-shirye masu sauƙi ne don kammala share fayiloli daga faifai mai wuya ko Flash drive. Dukkansu suna da cikakken atomatik kuma kusan ba sa buƙatar aiwatarwa mai amfani daga mai amfani, ban da ƙaddamar da ayyukan da kansu.

Kara karantawa