Editan hoto na kan layi da Colluge Pizaip

Anonim

Editan Hoton Hoton Ori Edita
Na riga na rubuta bita game da hanyoyi da yawa don yin watsar kan layi, a yau zai ci gaba da wannan batun. Zai kasance game da sabis na yanar gizo na kan layi, wanda zai ba ka damar yin abubuwa masu ban sha'awa tare da hotuna.

Manyan kayan aikin biyu a cikin pizaip shine editan hoton kan layi da kuma ikon ƙirƙirar yanki daga hotuna. Yi la'akari da kowannensu, amma fara gyara hotuna. Duba kuma: Mafi kyawun hotuna akan layi tare da tallafin harshen Rasha.

Motocin hoto a cikin Pizap

Don fara wannan aikace-aikacen, je zuwa wurin Pizaip.com, danna maɓallin Fara, sannan zaɓi Zaɓi har sai Editan hoto, allon farko wanda yayi kama da wanda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa .

Editocin farko na hoto na farko

Kamar yadda kake gani, ana iya saukar da hotuna a cikin Pizaap daga kwamfutar (maɓallin Upload, daga shafin yanar gizo, kyamarori da Picasa Picickrop. Zan yi kokarin aiki tare da an sauke hoto daga kwamfutar.

An sauke hoto zuwa Edita

An shigo da hoto

Don haka, a cikin hoto na cat, ƙudurin hoto na 16 Megapixels a cikin ingancin ɗaukar hoto a cikin editan hoto ba tare da matsaloli ba. Bari mu ga abin da za a iya yi tare da shi.

Da farko dai, idan ka kula da kasan panel, za mu ga wani kayan aikin da ya ba da izinin:

  • Hoton amfanin gona (amfanin gona)
  • Juya agogo da kuma turare
  • Nuna hotuna a tsaye da tsaye

Yanke hoton

Har yanzu game da yadda ake datsa hoto akan layi

Bari muyi kokarin datsa hoto, wanda ka latsa amfanin gona kuma zaɓi yankin da kake son yanka. Nan da nan zaku iya tabbatar da tsarin sashi - murabba'in, a kwance ko hoto a tsaye.

Tasirin hoto

Abu na gaba wanda zai iya shiga ido a cikin wannan edita, sakamakon hakki, kama da waɗanda zasu san ku ta Instagram. Yin amfani da su ba mai wahala ba - kawai kuna buƙatar zaɓar zama dole kuma a hoto da za ku iya ganin abin da ya faru.

Ƙarin sakamako a cikin editan hoto

Ƙarin sakamako a cikin editan hoto

Yawancin tasirin sun haɗa da kasancewar firam a kusa da hoton, wanda, idan ya cancanta, ana iya cire shi.

Sauran ayyukan Editan hoto

Sauran ayyukan "Photoshop na kan layi" daga Pizaip sun hada da:

  • Sanya wani mutum akan hoto - don wannan fayil ɗin da aka riga aka riga an riga an saka shi), yana iya bayyana wani abu), bayan da za a saka shi A hoto na farko kuma ana iya sa shi a inda ake buƙata.
  • Saka bayanai, hotuna da sauran hotuna - anan, Ina tsammanin komai a bayyane yake. Hotunan suna nuna saitin cryparts - furanni da duk wannan.
  • Zane - kuma a cikin Edita Photo Editan, zaku iya zango a kan hoton, wanda akwai kayan aiki da ya dace.
  • Kirkirar memes wani kayan aiki wanda zaku iya yin hawan daga hoto. Kawai Latin yana goyan bayan.

Sakamakon gyara hoto

Sakamakon gyara hoto

A nan, wataƙila, duka. Ba da yawa ayyuka, amma, a gefe guda, komai mai sauƙin sauƙi ne kuma duk da cewa harshe na Rasha ba ya nan, komai ya zama cikakke. Domin adana sakamakon aikin - Danna maɓallin "Ajiye Hoto" a saman edita, sannan zaɓi "Download". Af, ainihin ƙudurin ƙuduri an kiyaye shi, wanda a cikin ra'ayina yana da kyau.

Yadda Ake Samun Collage Online A Pizaffa

Kayan aiki na gaba a cikin sabis ɗin shine ƙirƙirar kewayawa daga hotuna. Don gudanar da shi, kawai bi babban shafin pizaip.com kuma zaɓi yin kaya.

Samfura na Photocollages

Zabi na samfuri don rushewa daga hotuna

Bayan saukarwa da gudu, zaku ga babban shafin da zaku iya zaɓa ɗaya daga cikin ɗaruruwan siliki don nan gaba: daga murabba'ai, da'ira, Frames, zukata da sauran abubuwa da yawa. Canza tsakanin nau'ikan samfuri ana yin su a cikin Babban Panel. Zabi yana da kyau sosai. Kuna iya yin gurnuwa daga kusan kowane adadin hotuna - biyu, uku, hudu, tara. Matsakaicin lamba na ga goma sha biyu ne.

Aiki a kan Collage

Bayan kun zaɓi samfuri, zaku iya ƙara hotuna kawai zuwa matsayin da ake so na. Bugu da kari, zaku iya zaɓar bango kuma ku yi dukkanin dukkanin ayyukan da aka riga aka bayyana don Editan hoto.

Tattaunawa, zan iya faɗi Pizap, a ganina, ɗaya daga cikin mafi kyawun shafuka akan layi, kuma dangane da ƙirƙirar abubuwan da suka shafi yawancinsu: Akwai ƙarin samfura da dama. Don haka, idan ba ku ba ne ƙwararrun hoto bane, amma kuna so ku yi ƙoƙarin yin wani abu mai kyau tare da hotunanku, Ina ba da shawarar gwada ta a nan.

Kara karantawa