Yadda ake Cire Bots a Instagram

Anonim

Yadda ake Cire Bots a Instagram

Asalin asali na bots

Kafin ci gaba zuwa binciken da kuma cire bots daga shafin a Instagram, ya zama dole don tantance halayen asali na irin wannan asusun don ya sami damar tace da kansa. Yana da mahimmanci fahimtar cewa ko da lokacin da asusun ya dace da mafi yawan sigogi masu zuwa, ba ya tabbatar da cewa mai shi ya zama bot.
  • Babban mai nuna alama a tsakanin wasu shine babu wani bayanin mutum a cikin abin da ya dace - a matsayin mai mulkin, filin ya kasance fanko da aka yi niyya, alal misali, ya ƙunshi hanyoyin da aka yi niyya ko alamun tallace-tallace;
  • Bots kusan ba sa ƙirƙirar littattafai, sabili da haka ba za su kasance bidiyo a shafi ba, ko hotuna a bayyane yake, da aka buga ta hanyar tsararru na talla;
  • Matsakaicin masu biyan kuɗi da biyan kuɗi ba ya dace da aikin mai amfani, alal misali, mutum da cikakken shafi gaba ɗaya ba zai iya samun ɗaruruwan dubban masu biyan kuɗi ba;
  • A cikin masu biyan kuɗi da biyan kuɗi na bots, zaku iya haɗuwa da sauran asusun tare da halaye iri ɗaya waɗanda kai tsaye ke nuna amfani da ƙididdigar doka ta haramtacciya.
  • Rashin hotunan mutum shima yana nuna bot, amma kawai lokacin da aka haɗa tare da sauran sigogi, da yawa masu amfani, ba tare da asusun ƙwararru ba, kada ku buga abun cikin wannan.

Baya ga duk abin da ke sama, yana da daraja kula da sunan barkwanci, kamar yadda mutane masu aiki suke kokarin zaɓar matsakaiciyar adiresoshin nasu don tabbatar da jin daɗin baƙi. A lokaci guda, bits galibi ana haifar da asusun ta amfani da sunayen da ba a karanta ba tare da adadin haruffa masumaitawa ko lambobi.

Hanyar 1: Cire Cire

Halayen halayen da suka nuna a baya idan kuna da lokaci da sha'awar, zaku iya kasancewa da kansa duba jerin masu biyan kuɗi don wadatar asusun. Don share, zai isa don amfani da daidaitaccen damar sadarwar zamantakewa da aka bayyana a wani umarni akan shafin, ko, mafi kyau, don toshe wannan nau'in shafuka.

Kara karantawa:

Share masu biyan kuɗi a Instagram

Masu amfani da ke kulle a Instagram

Yadda ake Cire Bots a Instagram_001

Ba za mu mai da hankali kan wannan shawarar ba, ba za mu yi ba, saboda a mafi yawan farashin farashi na sojojin ba su dace da rabin fa'idodin cire bots ba. Saboda wannan dalili, muna ba da shawarar cewa dole ne mu koma zuwa hanyar ta biyu daga wannan koyarwar, kuma kawai bayan tsabtace atomatik don yin ƙarin rajisti da hannu.

Hanyar 2: Jam'iyya ta uku

Mafi yawan masu ƙwararrun asusun ƙwararru, wanda babu bits ɗin ya sa ya yiwu a kula da nasu ba tare da cutar da ayyukansu ba, sun fi son amfani da sabis na ɓangare na uku da shirye-shirye. Wannan yana ba da damar tsabtatawa a yanayin atomatik, ba tare da yin amfani da lokaci da ƙarfi, amma a lokaci guda, a matsayin mai mulkin, akan babban doka.

Ajiye Account

  1. Bude shafin a ƙarƙashin la'akari da yin rajista. Kuna iya amfani da wannan kayan aiki kyauta don kwana biyar na farko a cikin iyakantaccen yanayi.
  2. Yadda ake Cire Bots a Instagram_002

  3. Bayan fahimta tare da izini da kuma tabbatar da asusun ta amfani da haruffa emailers, je zuwa asusunka na sirri akan shafin sabis. Anan kuna buƙatar buɗe asusun ajiya kuma a cikin gabatar da "subsatetion don tantance bayanai daga asusun da ake so, gami da sunan mai amfani da kalmar wucewa.
  4. Yadda ake Cire Bots a Instagram_003

Neman masu amfani

  1. Kuna iya koya game da nasara ta asusun ta hanyar ziyartar "ƙididdigar" shafin kuma karanta jerin. Idan an kammala matakin farko cikin nasara, a bangaren hagu na shafin, danna maɓallin "Creatirƙiri aikin" maɓallin ".
  2. Yadda ake Cire Bots a Instagram_004

  3. Bayan tabbatar da cewa kuna buƙatar asusun da ake so a cikin "Zaɓi Account zuwa Ingantawa" Tarewa, gungura ƙasa da shafin da ke ƙasa. Don tattara bayanan da ake so, kunna aikin "tarin bayanai".
  4. Yadda ake Cire Bots a Instagram_005

  5. A da "Soulhu Source", kuna buƙatar tantance asusun na kuma a matsayin tushen masu amfani, saka "masu biyan kuɗi". A nan gaba, zaku iya yin daidai da wasu rukuni idan an buƙata.
  6. Yadda ake Cire Bots a Instagram_006

  7. Daga cikin sauran tubalan, mahimmanci shine "adadin masu sauraron da ake buƙatar tattara su. Shi ne mafi kyau ba to nuna manyan lambobin saboda hani a kan biyan sabis da Instagram siffofin, kazalika rajistan shiga "kawai bude".

    Yadda ake Cire Bots a Instagram_007

    Sauran sassan za'a iya dakatar da su ta hanyar tsoho ko daidaita a wayarka. Don fara dubawa, danna maɓallin "Run Action" maɓallin a gefen dama na allo.

  8. Yadda ake Cire Bots a Instagram_008

  9. Idan an yi komai daidai, shafi tare da bayani game da matsayi da lokacin duba zai buɗe nan da nan. Har zuwa cikakken kammalawa, yana ɗaukar ɗan lokaci da alaƙa kai tsaye da ƙimar adadin masu amfani da aka ƙayyade.

    Yadda zaka cire bots a Instagram_009

    Lokacin da aka kammala binciken, danna "Sauke duk maɓallin da aka tattara don saukar da adana bayanai tare da bayani game da masu amfani. Tsakanin waɗannan matakai na gaba, zaku iya haɗe da jerin jerin abubuwan da kuma cire wasu asusun.

Kirkirar Jerin

  1. Bude fayil ɗin tebur ko kowane takaddar daga sakamakon kayan aikin da kwafa jerin shiga. Lura cewa a yanayin rubutu (TXT), takaddar tsakanin sunayen sun rasa sarari.
  2. Yadda ake Cire Bots a Instagram_010

  3. Koma shafin yanar gizon na sabis ƙarƙashin la'akari kuma ku tafi "jerin" na "ta hanyar menu na ainihi. Anan kuna buƙatar zaɓi ɓangaren "jerin abubuwan" Jerin kuma amfani da maɓallin "ƙirƙiri".
  4. Yadda zaka cire bots a Instagram_011

  5. Cika sunan "jerin jerin rubutu" akwatin a hankali a cikin ku kuma a cikin toshe da aka gabatar a kasa jerin masu amfani da aka riga aka kwafa a baya. Zai fi kyau a kwafa daga fayil XLSX, tunda sunayen za a sanya sunayen ta atomatik a kan sabbin layin kai tsaye.

    Yadda ake Cire Bots a Instagram_012

    Ta danna maballin "Ajiye", jira mai aiki. Bayan kammala wannan hanyar, zaku iya ci gaba don cire mutane daga jerin da aka kirkiro.

Cire bots

  1. Yi amfani da maɓallin ƙirƙirar maɓallin ɗawainiya ta hanyar analogy tare da tattara bayanai, kuma a cikin toshe na biyu "zaɓi Active", ba da damar "zaɓi" zaɓi. Tabbatar karanta bayanin game da iyakokin da aka dace akan hanyar haɗi don guje wa matsaloli lokacin aiki.
  2. Yadda ake Cire Bots a Instagram_013

  3. Rage shafin da ke ƙasa don "cire ba'a daga", danna "Kulle zuwa jerin" kuma zaɓi sabon jerin abubuwan da aka kirkira ta hanyar sauke menu. Kuna iya gwada wasu sharuɗɗa, amma abin takaici babu masu tace don cire Bots.
  4. Yadda ake cire bots a Instagram_014

  5. Saka adadin makullin a cikin toshe iri ɗaya, ba manta game da shawarar sabis ɗin ba. Sauran sigogi, kamar yadda ya gabata, ana iya sauya su ko a gyara su a kan amincinka.
  6. Yadda ake Cire Bots a Instagram_015

  7. Danna maɓallin "Gudu Aikin" maɓallin don fara aiwatarwa. Ka lura kai tsaye cewa saitin manyan dabi'u na iya haifar da toshe asusun.
  8. Yadda ake Cire Bots a Instagram_016

  9. Ana iya sauya tsarin aiwatar da aikin a kan shafin daban a shafin labarin labarin shafin. Cire tarin bayanai, cire cirewa yana ɗaukar ƙarin lokaci, gami da gujewa toshe.
  10. Yadda ake Cire Bots a Instagram_017

    Bayan share an kammala, ziyarci asusun kuma duba jerin masu biyan kuɗi don batun. Lura cewa jagorar jerin halitta ba a buƙatar a kowane sabis - wasu samarwa da kayan da aka shirya, ayyuka masu rikitarwa, gami da bincike da gogewa.

Kara karantawa