Yadda za a canza taken a cikin abokan karatun

Anonim

Yadda za a canza taken a cikin abokan karatun

Keɓancewar bayyanar a cikin 'yan aji shine ɗayan saitunan, a cikin abin da yawancin masu amfani suke canzawa, saboda lokacin da ya gaji da kallon ƙirar shafin. Kuna iya canza taken a cikin wannan cibiyar sadarwar zamantakewa duka a cikakkiyar sigar shafin kuma a cikin aikace-aikacen wayar hannu. Koyaya, kowane ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka suna da sifofin nasu, wanda za a tattauna a ƙasa.

Cikakken sigar shafin

Kafin a ci gaba da umarnin, za mu fayyace cewa masu haɓakawa sun yanke zaɓen da aka gindaya don sauya jigogi na ado, kuma shafin da dukansu sun kasance babu su. Yanzu ba zai yuwu a yi asalin baya ga wasu baƙi zuwa shafin ba, kuma keɓewa dole ne su shigar da fadada mai bincike.

  1. Oktools - yayin da kawai fadadawa wanda ke da nasa tsarin batutuwa kuma yana ba su damar hanzarta amfani da su, jin daɗin canjin asali a cikin hanyar saduwa. Da farko, dole ne ka shigar da kari da kanta: Je zuwa mahaɗin da ke sama, karanta bayanin kuma buɗe shafin sa a kantin sayar da kayan aikin Chrome. Sau ɗaya a kanta, danna maɓallin "Sanya".
  2. Maballin don saita fadada batun canje-canje a cikin cikakken sigar abokan karatun

  3. Tabbatar da kafuwar fadada.
  4. Tabbatar da shigarwar fadadawa don canza taken a cikin cikakken abokan karatun abokan karatun

  5. Za a sanar da kai daga nasarar wannan aikin, kuma gunkin zai bayyana a saman, wanda aka sarrafa kayan aikin OKTOOLS.
  6. Shigowar Shiga Don Canja taken a cikin cikakken abokan karatun abokan aji

  7. Yanzu zaku iya matsar da shafin a cikin ɗaliban aji, buɗe menu na Add-akan kuma tabbatar cewa kayan batutuwan OKTICS suna cikin yanayin aiki.
  8. Duba aikin shigarwa ta hanyar fadada a cikin sabbin sigar abokan karatun

  9. Idan ya cancanta, sake farfadewa shafin kuma nemo "Zaɓi Oktools" taken taken a saman.
  10. Maɓallin don zuwa menu na shigarwa a cikin cikakken sigar abokan karatun

  11. Bayan latsa Yana buɗe menu na daban tare da jerin abubuwan asali. Yi amfani da tace ta hanyar rukuni da sauri don nemo zaɓin da ya dace.
  12. Neman taken don shigarwa a cikin cikakken sigar abokan karatun

  13. Zaɓi ƙirar da kuka fi so kuma danna maɓallin "Saita" zuwa dama na hoto.
  14. Zabi na taken don shigarwa a cikin cikakken sigar abokan karatun sa

  15. Za'a iya amfani da batun nan da nan kuma zaka iya duba daidai yadda ta canza bayanin martaba.
  16. Aikace-aikacen canje-canje bayan shigar da batun a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan sadarwa

  17. Yanzu akan gyaran fasaha shine sittin "batutuwa na". Daga baya, masu haɓakawa za su sake baka damar sauke kowane hotuna kuma shigar da su azaman koma baya.
  18. Samar da taken ka ta hanyar fadada a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan karatun

Ka lura cewa lokacin cire oktools zai shuɗe da magana mai aiki, saboda haka muna ba da shawara ku kashe sauran ayyukan haɓaka.

App na hannu

Abin takaici, babu irin wannan kayan aiki don aikace-aikacen wayar hannu, wanda zai iya yiwuwa a canza taken ƙira, duk da haka, galibi ana buƙatar masu amfani da wayoyin hannu. A gare su, akwai zaɓuɓɓuka biyu madadin da zamu bayyana a ƙasa.

Hanyar 1: Shigar da batutuwa masu duhu

Jigo na kwastomomi a cikin wayar hannu a aikace-aikacen hannu yana maye gurbin abubuwa da yawa masu duhu kuma suna sa gaba ɗaya tsinkaye na hoto, wanda ake ganin sahihanci lokacin amfani da wayar da maraice da dare. Kuna iya kunna ko hana shi a zahiri a cikin dannawa da yawa.

  1. Gudanar da aikace-aikacen hannu ka matsa gunkin a cikin layin kwance uku don buɗe menu na duniya.
  2. Je zuwa menu ta hanyar abokan karatun hannu

  3. Ta hanyar shi, matsawa zuwa "saitunan".
  4. Je zuwa saiti a aikace-aikacen hannu odnoklassniki

  5. Saka kaska kusa da "taken taken".
  6. Kafa jigo mai duhu a cikin abokan karatun hannu

  7. Canje-canje zai yi tasiri nan da nan kuma za ku ga daidai bayyanar da shirin.
  8. Shigowa mai nasara na Jigo mai duhu a cikin abokan karatun hannu

Ba ya tsoma baki a kowane lokaci je zuwa wannan menu don kashe jigo mai duhu idan ba a buƙata.

Hanyar 2: Murfin Murfin

Abubuwan ƙira kawai wanda za'a iya canzawa da kansa cikin aikace-aikacen Ok shine murfin a cikin babban ɓangaren shafin. Saboda haka, an sanya kowane hoto ta waya, don haka dole ne ku sauke shi a gaba.

  1. Bayan haka, buɗe babban shafin inda suke zango akan murfin daidaitaccen data kasance.
  2. Bude murfin canjin murfin a cikin wayar salula

  3. Danna kan rubutun bayyana "Shigar da murfin".
  4. Canji don canza murfin a cikin ɗakunan suttura

  5. Bada izinin shiga hotuna da kafofin watsa labarai don bincika.
  6. Samar da izini ga hotuna a cikin wayar hannu Odnoklassniki

  7. Ya rage kawai don nemo hoton da ake so a cikin hoto kuma zaɓi shi.
  8. Hoton zaɓi zaɓi don murfin wayar hannu odnoklassniki

  9. Pre-saiti, matsawa murfin zuwa mafi kyau duka matsayi, sannan matsa "Ajiye".
  10. Ajiye murfin ta hanyar abokan aikin hannu na hannu

  11. Duba sakamakon.
  12. Duba murfin yanzu a aikace-aikacen hannu odnoklassniki

Yanzu kun san game da duk hanyoyin da ake akwai don canza taken rajista a cikin hanyar sadarwar zamantakewa Odnoklassniki. Kamar yadda za'a iya gani, yanzu babu wasu hanyoyin da yawa a baya sanannu abubuwan da aka sani da aka sani a baya, masu haɓakawa zasu dawo da su zuwa matsayin daidaitattun wuraren aiki.

Kara karantawa