Yadda ake Share Bayani a cikin abokan karatun

Anonim

Yadda ake Share Bayani a cikin abokan karatun

Abokan aikin tauraron dan adam na sadaukar da su ba wai kawai don karantawa da barin maganganu ba, har ma don share su. Wannan kuma ya shafi sadarwa ta hanyar wasu masu amfani a ƙarƙashin posts ɗinku ko buga ƙungiyar. Akwai hanyoyi da yawa don motsawa na maganganu, inda aka cire su. Wannan za a tattauna wannan gaba.

Cikakken sigar shafin

Mafi yawan lokuta, kungiyoyin matsakaici suna gudana daidai da cikakken sigar abokan karatun yanar gizon. Bugu da kari, da yawa masu amfani kawai sun fi so su ziyarci shafin mutum ta hanyar mai bincike akan komputa ko kwamfutar tafi-da-gidanka, yin duk ayyukan da suka dace a wurin.

Hanyar 1: Tattaunawa "

Duk ayyuka game da kallo, barin da share maganganun ana za'ayi ta hanyar sashin "tattaunawa". Akwai zaɓuɓɓuka biyu don sauya sheka don duba shigarwar da ake akwai kuma zaɓi saƙo don sharewa. Yi la'akari da farko wanda yake da tasiri.

  1. Je zuwa shafin ka a Odnoklassniki. A saman panel, nemo sashen "tattaunawa" kuma danna kan shi tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu.
  2. Je zuwa sashin tattaunawar don cire maganganu a cikin cikakken sigar abokan karatun

  3. Kamar yadda za a iya gani, a gefen hagu na taga wanda ya bayyana akwai wasu shafuka huɗu daban-daban tare da nau'ikan tattaunawa. Je zuwa ɗayansu dangane da abin da aka sa saƙon da aka bari.
  4. Zabi wani sashi a cikin tattaunawa don cire maganganun a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan karatun

  5. Misali, ka yi sharhi a cikin shigarwa a cikin jama'ar, to, za a nuna shi a kan "rukuni". Yana sanya madaidaicin matsayi kuma danna shi don nuna duk maganganun.
  6. Zaɓin Rikodin Yin Tattaunawa don cire maganganun a cikin cikakken sigar abokan karatun

  7. Daga cikin jerin saƙonni, nemo naka kuma ku more siginar linzamin kwamfuta.
  8. Zaɓi wani sharhi don share cikin sabis cikin cikakken sigar abokan karatun abokan aji

  9. Fewan ƙarin ƙarin ayyuka sun bayyana, inda ya kamata ka danna wanda aka yi ta hanyar gicciye.
  10. Maballin don share sharhi game da tattaunawa a cikakkiyar sigar abokan karatun

  11. Allon yana nuna sanarwar niyyar share kalaman. Tabbatar da shi don jimre wa aikin.
  12. Tabbatar da cirewar ra'ayi ta hanyar tattaunawa a cikakkun sigar abokan karatun abokan karatun

  13. Duk sauran tattaunawar da aka yi, alal misali, a cikin maganganun a ƙarƙashin hotuna ko kuma abokai abokai ana nuna su a kan "My" shafin. Anan, zaɓi shigarwa da ake so don zuwa duba.
  14. Zaɓi rikodin aboki don kallon maganganu a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan karatun

  15. Ya rage kawai don kawo siginan kwamfuta da shafe shi.
  16. Ana cire sharhi a ƙarƙashin shigarwar aboki a cikin cikakken sigar abokan karatun saiti

Kun dai sanya kanka tabbaci cewa babu wani abu da wahala a cikin saurin cire maganganun a karkashin kowane nau'ikan bayanan, gano su kai tsaye ta hanyar sashin "tattaunawar". Koyaya, wannan zaɓi ba koyaushe ya dace ba saboda gaskiyar cewa duk bayanan da aka yi rikodin an nuna su a cikin menu. Sannan za su kasance mai sauƙin samun kansu, abin da za a tattauna ta hanyar gaba.

Hanyar 2: Button Bayani a ƙarƙashin rikodin

Wannan hanyar ta ƙunshi bincika littafin tarihi don rikodin rikodin, sannan a buɗe maganganun a ƙarƙashin shi kuma cire naka. Bari mu bincika tsakanin hanyar guda daban-daban waɗanda ke da alaƙa da nau'in wallafe-wallafen.

  1. Idan muna magana ne game da al'umma, a ƙarƙashin post wanda kuka bar wani bayani, kuna buƙatar zuwa sashe mai dacewa "rukuni" don nemo shi. Bugu da kyau kula da tef. Yana yiwuwa rikodin ba tukuna kasance a kasan ƙasa, saboda haka zaka iya zuwa da abun ciki.
  2. Canji zuwa al'ummomi don bincika tsokaci a cikin cikakken sigar abokan karatun

  3. Lokacin da yake motsawa zuwa ɓangaren al'ummomin, kula da "ƙungiyata". Akwai samun dace kuma buɗe shi.
  4. Je wa al'umma don bincika tsokaci a cikin cikakken sigar abokan karatun

  5. Gudun sama jerin posts kuma a ƙarƙashin maɓallin da ake so akan maɓallin "Sharhi".
  6. Canji zuwa rikodin ra'ayoyin don share ku a cikakkun sigar abokan karatun abokan karatun

  7. Za a sami canji ta atomatik zuwa tattaunawar wannan shigarwar. Ya rage kawai a cikin dukkan maganganun don nemo naka kuma cire shi da saninsa.
  8. Zaɓi bayaninka don sharewa a ƙarƙashin shigarwa a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan aji

  9. Zabin mai zuwa - saƙonni a ƙarƙashin wallafe-wallafen ko hotunan abokai. Dangane da haka, saboda wannan kuna buƙatar buɗe nau'in "Abokai".
  10. Je zuwa jerin abokai don bincika shigarwa lokacin cire maganganu a cikin cikakken abokan karatun abokan aji

  11. Jefa asusun da ake so kuma motsa shi zuwa gare shi.
  12. Zabi Shafin mai amfani don neman sharhi a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan karatuna

  13. Nemo post ko hoto da buɗewa don cikakken kallo.
  14. Je zuwa shigar mai amfani don cire ra'ayi a cikin cikakken sigar abokan karatun abokan karatun sa

  15. A cikin sashen sharhi, gano shi kuma share shi ta danna kan gunkin da ya bayyana a cikin hanyar gicciye.
  16. Ana cire sharhi a ƙarƙashin shigarwar mai amfani a cikin cikakkiyar sigar abokan karatun sa

Godiya ga waɗannan hanyoyin guda biyu, bincike mai sauri don bayanin da ya dace da shi ta hanyar da kansa ko wasu masu amfani a ƙarƙashin bayanan ku don cire shi ba tare da yiwuwar zaɓe ba.

App na hannu

Don aikace-aikacen hannu, irin waɗannan hanyoyin da aka tattauna suna zargin, amma a wannan yanayin kuna buƙatar la'akari da fasalolin karkatar da aiwatar da wasu ayyuka. Mun bayyana daki-daki daki-daki guda biyu suna samuwa.

Hanyar 1: Tattaunawa "

A cikin wannan shirin, 'yan aji don kayan aikin hannu ana aiwatar da su da kayan aikin hannu guda ɗaya don sauƙin canji zuwa sassa daban-daban, kamar yadda ake yi a cikakkun sigar shafin. Godiya gare shi, zaka iya buɗe duk tattaunawar don nemo da share maganganu a ƙarƙashin bayanan daban-daban. Ana yin wannan kamar haka:

  1. Gudanar da aikace-aikacen kuma danna maɓallin "Tattaunawa", wanda aka fifita shi a cikin allo mai zuwa.
  2. Canji zuwa sashin tattaunawar don cire sharhi a cikin wayar hannu odnoklassniki

  3. Matsar da shafuka a can don nemo shigar da ake so.
  4. Zabi Rubutun Rikodin Aikace-aikacen Waya Odnoklassniki

  5. Ba tare da la'akari da nau'in rikodin ba, ƙa'idar Share saƙon zai zama iri ɗaya. Kuna buƙatar nemo kasuwanci da kanta kuma matsa a kan gunkin tare da maki uku a tsaye zuwa dama.
  6. Maɓallin Ayyuka na gaba a ƙarƙashin sharhi a cikin wayar salula

  7. A cikin menu wanda ya bayyana, zaɓi "Share Shahanna".
  8. Cirewa Sharhi game da tattaunawa a aikace-aikacen hannu odnoklassniki

  9. Kamar yadda za a iya gani, tsabtatawa ta faru nan take, kuma rikodin kanta, don haka sauran masu amfani ba za su sake ganin saƙo mai nisa ba.
  10. Gudun cire bayani game da tattaunawa ta hanyar abokan karatun hannu

Hanyar 2: Button Bayani a ƙarƙashin rikodin

Hanyar cire wannan hanyar ta ƙunshi bincika rikodin kanta da hannu, wanda zai iya faruwa ta hanyoyi daban-daban. Bari muyi la'akari da wannan hanyar akan misalin hoton aboki, amma kawai zaku sami wani ɗab'i a cikin rukuni ko a shafin mai amfani.

  1. Bude menu na aikace-aikacen.
  2. Ka je wa abokan aikin hannu na wayar hannu don buɗe jerin abokai ko kungiyoyin mutum.

  3. Je zuwa "rukuni" ko "abokai", dangane da nau'in post ɗin da ake so.
  4. Bude jerin abokai ko kungiyoyin mutum ta hanyar abokan karatun hannu

  5. Zaɓi rukuni ko mai amfani, a shafi wanda rikodin ya kamata.
  6. Zabi wani aboki don duba bayanan a cikin aikace-aikacen hannu odnoklassniki

  7. Nemo shi kuma buɗe shi don cikakken bayani.
  8. Zabi mai rikodi akan Shafin Aboki don share tsokaci a cikin abokan karatun hannu

  9. Matsa gunkin tare da maganganun don buɗe kallon su.
  10. Canji zuwa maganganu daga rikodin aboki a cikin wayar hannu Odnoklassniki

  11. Nemo da ake buƙata da buɗe sigogi na zaɓi.
  12. Abubuwan buɗe ayyuka don cire ra'ayi a ƙarƙashin shigarwar aboki a cikin abokan aikin hannu na hannu

  13. Share saƙo ta zabi zaɓi da ya dace.
  14. Ana cire sharhi a ƙarƙashin shigarwar aboki a cikin abokan karatun hannu

A ƙarshe, muna kulawa da cewa idan ya cancanta, zaku iya share duka tattaunawa a cikin abokan karatunmu don ba sa karɓar sanarwar da suka shafi shi. Umarnin cikakken umarnin game da wannan yana neman a wani labarin akan shafin yanar gizon mu ta hanyar tunani a ƙasa.

Karanta ƙarin: Share tattaunawa a cikin abokan karatun

Idan ka yi karatu da shawarwarin da aka bayyana a sama, mun fahimci cewa a cikin 'yan aji babu wata hanya da sauri don bincika aikin da aka watsa don aiwatar da aikin .

Kara karantawa