Yadda za a duba hotuna a cikin rufaffiyar asusun Vkontakte

Anonim

Yadda za a duba hotuna a cikin rufaffiyar asusun Vkontakte

Zuwa yau, kowane mai amfani da hanyar sadarwar zamantakewa vkontakte na iya amintar da asusun ta tare da kallo, ta amfani da aikin "rufin" a cikin saitunan. Kuyara irin wannan kariyar, ba tare da la'akari da babban buri ba, kusan ba zai yiwu ba, amma har yanzu tare da wasu ajiyar wurare. A wani ɓangare na wannan labarin, zamuyi magana game da hanyoyin da ake dasu na duba hotuna a cikin bayanan rufe.

Hanyar 1 :ara a matsayin aboki

Mafi sauki kuma a lokaci guda hanya madaidaiciya don duba hotunan al'ada a cikin rufaffiyar asusun shine a aika da abokantaka. Idan mai shi na shafin da kuke sha'awar amince da aikace-aikacen, za ku sami kanku a cikin jerin "abokai" kuma ba za ku iya duba hotuna ba kawai tare da sigogin tsare-daban a shafi.

Ikon ƙara da aka rufe VKTOTKE azaman bayanin rufewa

Kara karantawa: yadda ake ƙara wa abokai VK

Abin takaici, ba za ku iya saka idanu da kansa da kansa don amincewa da aikace-aikacen ba, tunda kawai mai mallakar asusun ne ya yanke hukuncin da zai ƙara. A lokaci guda, zaku iya rubuta saƙon sirri ga mutumin da ya dace tare da buƙata da ta dace, amma ba ta tabbatar da komai ba.

Kara karantawa: Yadda ake Rubuta Saƙo VK

Hanyar 2: Duba daga fuskar aboki

Kusan kowane shafi na VKONKEKE, musamman idan mai shi ya boye bayanan mutum ta amfani da aikin "rufin Panfi Passor, akwai wasu mutane a jerin" abokai ". Don samun damar hotuna, zaku iya ƙoƙarin rubuta ɗaya daga cikin abokai tare da aikace-aikacen da aka riga an riga an riga an duba hoton.

Misali Block General Abokai akan Yanar Gizo VKontonKte

Google

  1. Injin binciken Google bai banbanta da Yandex cikin sharuddan babban aikinta. Don farawa, je zuwa babban sabis ɗin kuma saka URL ɗin bayanan da ake so akan gidan yanar gizon VKontakte cikin filin rubutu.
  2. Amfani da bincike akan babban shafin Google

  3. A sakamakon haka, hanyar haɗin da ake so nan da nan ya bayyana. Idan wannan bai faru ba, kuma ba za ku iya samun zaɓi da ya dace ba, ƙara masu zuwa ta hanyar sarari bayan tambaya ta data kasance:

    Shafin: VK.com.

  4. Bincika shafin mai amfani da VKontakte ta amfani da Google

  5. Hagu na hagu akan adireshin kibiya kusa da Adireshin shafin kuma zaɓi "Sis ɗin da aka ajiye" ta menu.

    Je zuwa ajiyayyen shafi na VKONKONKE A Google

    Anan zaka iya duba bayani wanda ya sami ceto daga injin binciken kwanan nan, ciki har da tef daga tef na "hotuna".

  6. Duba kwafin da aka ajiye na VKONKTE Page ta Google

  7. Ba kamar Yandex ba, injin binciken Google yana ba ku damar sanin kanku da hotunan da ke da dangantaka iri-iri da ke da alaƙa da ƙayyadaddun bayanin ku. Don sanin kanku da su bayan mataki na farko, danna kan "hotuna" a ƙarƙashin filin rubutu.
  8. Duba hotuna daga shafukan VKontakte ta Google

Abin takaici, cache a cikin injunan bincike ana sabunta shi da sauri, wanda baya barin damar zuwa hotuna a kowane lokaci. Haka kuma, ba duk asusun VKONKEKte ake nuna ba, amma kawai waɗanda ke cikin saiti na "duk" an zaɓi zaɓin zaɓi a cikin "wanda ke bayyane akan Intanet".

Hanyar 4: Shafin farko

Wani bayani don aiki don amfani da aikin yanar gizo na yanar gizo, wanda zai baka damar ganin yadda shafin wani mutum ya dube shi guda ko wani lokaci. Wannan zabin ya dace musamman don shahararrun shafuka, saboda asusun asusun asusun na masu amfani da talakawa suna da wuya a ɗauke su da irin wannan tsarin.

Je zuwa babban shafin yanar gizo na Arcikin Intanet

  1. Sau ɗaya a kan shafin farawa na shafin akan haɗin yanar gizon da ke sama, saka adireshin tambayoyin VKontakte zuwa akwatin rubutu mai alama. Don ingantaccen aiki, yi amfani da mai gano, kuma ba hanyar mai amfani ba.

    Canza zuwa Babban Shafin Intanet Archive

    A ƙarshe, yana da mahimmanci a lura da hakan idan kun kasa samun hotuna a cikin rufaffiyar asusun, kamar yadda aka aiwatar da wannan ra'ayin, kamar yadda aka aiwatar da wannan kariya, saboda wannan kariya ana aiwatar da shi a kan babban tsari. Bugu da kari, ba da jimawa ba, zaku iya haɗuwa ba duka hanyoyin doka ba, waɗanda ke barazanar ba kawai da bayanin mutumin da ya dace ba, har ma da kanku.

Kara karantawa