Talla a cikin ƙananan kusurwa dama a cikin Yandex mai bincike

Anonim

Talla a cikin ƙananan kusurwa dama a cikin Yandex mai bincike

Tallace-tallace sun fusata da yawancin masu amfani, musamman idan ya bayyana a cikin mai binciken, ba tare da la'akari da shafin ba. A yau za mu faɗi yadda za a rabu da wannan matsalar a cikin Yandex.browser.

Hanyar 1: Haramcin sanarwar

Irin wannan windows yawanci sanarwar, don karɓar abin da mai amfani ya yarda da kansa. Ana iya cire matsalar daga jeri.

  1. Gudanar da aikace-aikacen, sannan kwafa da liƙa da manna adireshin a cikin adireshin adreshinsa:

    Mai bincike: // Saituna / Sadarwa / Fadakarwa

    Bincika idan an shigar da adireshin daidai, sannan danna Latsa.

  2. Bude shafin saitunan don cire talla daga ƙananan kusurwar dama na Yandex

  3. "Aika sanarwar" abu na buɗewa akan tsarin da aka warware.
  4. Saitunan sanarwa don cire tallace-tallace daga hannun dama na Yandex mai bincike

  5. A hankali bincika jerin shafukan da suka ba su izinin aika saƙonni. Don share ɗaya ko wani abu, zaɓi shi kuma yi amfani da maɓallin mai dacewa.
  6. Misalin share nassoshi don cire talla daga ƙananan kusurwar dama na mai bincike na Yandex

  7. Da samfuri daga matakin da ya gabata, cire duk abubuwan da zasu gan ka m.
  8. Ban Haɗaɗɗun don cire tallace tallace daga hannun dama na Yandex

    Bayan duk magidano, sake kunna wannannex.browser kuma bincika shi - mafi yawan windows ba zai bayyana ba. Hakanan ana bada shawarar in kasance mai kulawa kuma ba biyan kuɗi zuwa wasiƙar da ba dole ba.

Hanyar 2: shigar da mai tallan talla

Idan hanyar da ta gabata bai magance matsalar ba, ya zama dole don shigar da ƙari don toshe wani talla - alal misali, adguard ko adblock.

Kara karantawa: Addgaard da Adbloard na Yandex.browser

Hanyar 3: Sake saita Saiti

Tubalan na iya zama marasa inganci a lokuta inda software na talla ya wajabta kansa a cikin Yandex.bauser. A wannan yanayin, ya cancanci sake saita saitunan aikace-aikacen zuwa tsoffin dabi'u. Mafi amintaccen hanyar yin wannan aikin an bayyana a cikin labarin akan mahadar da ke ƙasa.

Kara karantawa: Sake saita saitunan Yandex.Bauser

Sake saita saitunan Aikace-aikacen don cire talla daga kusurwar dama na Yandex mai bincike

Hanyar 4: gyara fayil ɗin rikodi

Masu ba da gaskiya masu tallata masu ba da talla da aka tsara abubuwan da suka shafi albarkatun su a cikin bayanan tsarin masu masa bakuncin, wanda zai iya zama ɗaya daga cikin dalilan matsalar da ake ciki a la'akari. Hanyar tabbatar da bayanan a cikin wannan fayil ɗin da goge superfluous an bayyana shi ta ɗayan marubutanmu a cikin kayan daban.

Kara karantawa: Yadda za a canza fayil ɗin Windows 10

Canza fayil ɗin runduna don cire tallace-tallace daga hannun dama na Yandex.

Hanyar 5: kawar da barazanar ko da sauri

Matsalar a ƙarƙashin kulawa na iya faruwa don dalilai masu mahimmanci - alal misali, akwai software mai amfani da talla a cikin OS. Ana cire irin wannan kayan aikin software ba aiki mai sauƙi ba, duk da haka, yin.

Kara karantawa:

Cutar da ƙwayoyin cuta

Ana cire kwayar cutar talla daga kwamfuta

Yanzu kun san yadda ake cire tallace-tallace daga ƙananan kusurwar dama na Yandex.browser. A ƙarshe, mun lura cewa a mafi yawan lokuta irin wannan windows ne na bada sanarwar al'ada.

Kara karantawa