Yadda za a tsabtace babban fayil ɗin "wasu" a Android

Anonim

Yadda za a tsabtace babban fayil ɗin

Hanyar 1: Aikace-aikacen tsabtatawa

A cikin sashin da aka bincika, an tsara bayanan kayan aikin da mai amfani da wasanni, da sauransu hanya mai sauƙi don cire bayanan da ba lallai ba a buƙata daga wannan Category shine shigar da shirin abokin ciniki. A matsayin misali, muna amfani da Makaryar SD.

Zazzage SD Maigi daga Kasuwar Google Play

Mafi kyawun sakamakon maganin a ƙarƙashin nunin nuni akan na'urorin ruddi!

Kara karantawa: yadda ake samun tushen tushen zuwa Android

  1. Gudanar da aikace-aikacen kuma a cikin menu na menu, zaɓi "datti".
  2. Fara aiki tare da SD Maido don tsaftace sashe

  3. Idan babu tushe a kan na'urarka, tsallake wannan matakin. In ba haka ba, a cikin buƙatar samun dama, matsa "Bada izini".
  4. Bada izinin SD Maid Sashi na share sauran

  5. A farkon binciken, shirin zai bayyana don kara daidaita shirin, za thei "Gaba".
  6. Ci gaba saita SD Macid Tushen Samun damar tsaftace sashe

  7. Danna sau biyu "Bada" a cikin Aikace-aikacen taga da saƙon tsarin.

    Bada izinin SD Makaru zuwa Warehouse don tsaftace wani

    Matsa "Gaba" sake.

  8. Sami samun damar SD Maido don shirya ajiya don tsabtace wani

  9. Wannan tambarin ya shafi damuwa da tattara ƙididdigar amfani - yanke shawarar kanku, haramtacce ko warware shi.
  10. Ƙididdiga suna amfani da SD Mawa don shirya wurin ajiya don tsabtace sashi

  11. Kawai yanzu cikakken bincika zai fara. Sami bayanan da ba dole ba za a yiwa alama alama tare da kore ko launin rawaya.

    Yana kawar da bayanan da ba dole ba ta hanyar SD Maigi don tsaftace sashe

    Matsa a matsayin da ya dace zai bayyana jerin abubuwan da aka gano daga abin da za a iya cire su ɗaya.

  12. Share SD MID DARKE don tsabtace bangare

  13. Bayan fahimtar da datti, kira babban menu na Maid Macid ta latsa kan tube uku a saman hagu. Ta hanyar zaɓar madadin abubuwa na "tsarin" da "Aikace-aikace" (akwai kawai a cikin sigar Pro), yi tsaftacewa mai kama da matakin da ya gabata.
  14. Ana cire sauran datti ta hanyar SD Maido don tsaftace bangare

    Yin amfani da tsarin tsabta yana ba ku damar sauri da sauri kuma ya saki wuri cikin wuri a cikin "sashe". Idan bawa bai dace ba saboda wasu dalilai, yi amfani da kowane irin aikace-aikace daga wannan rukuni.

    Kara karantawa: Shirye-shiryen Cututtuka na Android

Hanyar 2: Tsabtace Manual

Aikace-aikacen ɓangare na uku na iya zama m: Jaka "da" wasu fayiloli ba sa canzawa ko adadin bayanan nesa ba shi da daɗi. A wannan yanayin, kawar da matsalar mai yiwuwa ne ta hanyar hanya.

Tsaftace Cache da bayanai

Abu na farko da ya kamata a yi shi ne ya goge cache da bayanan duk aikace-aikacen ɓangarorin ɓangare na uku.

  1. A kan "tsaftataccen" Duniyar Android zuwa jerin software yana buɗewa ta hanyar "saitunan" - "Nuna duk aikace-aikace".
  2. Bude duk aikace-aikacen don tsabtace cache da manyan fayiloli a android

  3. Zaɓi a cikin jerin ɗayan shirye-shiryen da suka sanya kansu.
  4. Zaɓi aikace-aikacen don tsabtatawa na manual da manyan fayiloli da wasu a cikin Android

  5. A shafin sa, matsa A kan "ajiyar kuɗi" zaɓi.

    Bude shirin sake fasalin bayanai don tsabtatawa na hannu da manyan fayiloli a cikin Android

    Na gaba, yi amfani da kayan tsabar kuɗi.

  6. Sanya Cache na Jakadantarwa da manyan fayiloli a Android

  7. Maimaita matakai 2-3 don duk software na ɓangare na uku kuma duba matsayin "sauran" sashe. Idan har yanzu yana ɗaukar sarari da yawa, kuyi ƙarin bayanan tsabtatawa.

    Hankali! Wannan hanyar za ta share duk bayanan da aikace-aikacen suka samar!

    Maimaita matakai 2-3 kuma, amma yanzu amfani da "abu mai tsabta", kuma a cikin gargadi na gaba Matsa "Ok".

Direbiyar Dutse don tsabtace babban fayil ɗin wani a Android

Share .thatt sharhi

Ofaya daga cikin sifofin Android shine ƙwararrun ƙarni na adana hotuna waɗanda suke a cikin na'urar. Suna ɗaukar wuri mai matukar taimako wuri, wanda aka lura da shi a cikin "Sauran" toshe. A sakamakon haka, don magance matsalar, za a iya share wannan bayanan.

Kara karantawa: Babban fayil ɗin .thumves a Android

Yadda za a tsabtace babban fayil ɗin

Hanyar 3: Sake saita tsarin zuwa saitunan masana'anta

Wani lokacin yana faruwa cewa babu ɗayan bayanan da ke sama suna aiki. Mafita kawai a irin wannan yanayin za a sake saita tsarin zuwa saitunan masana'anta tare da madafan abubuwan da suka gabata na duk mahimman bayanai.

Kara karantawa: Sake saita Android zuwa Saitunan masana'anta

Sake saita saitunan masana'antu don tsabtace maɓallin "Sauran" don Android

Kara karantawa