Shaida Yandex walat

Anonim

Shaida Yandex Wall Wallet Logo

Tallafin walat an aiwatar da tabbatar da halayen ka, yana nuna tanadin mafi girman bayani game da kanka tsarin biyan kuɗi na Yandex. Shaida mai nasara yana ba ku damar amfani da damar Yandex.cool zuwa matsakaicin. A yau za mu gaya game da ganowa a cikin kuɗin Yandex cikin ƙarin daki-daki.

Je zuwa shafin yanayin walat. Danna maɓallin Shirya. A cikin "gano" shafi, danna "aikata shaidar".

Shaida Yandex walat 2

Hanyar 1: ta hanyar Bank Sobbank

Idan kun kasance abokin ciniki na Sberbak kuma kuna da "Bankin Mobil", kuna da isasshen don zaɓar hanya "ta hanyar Bankin Mobil".

Shaida Yandex walat 3

  1. Tabbatar da lambar wayarku kuma shigar da ranar haihuwa, sannan danna "A aikawa".
  2. Shaida Yandex walat 4

  3. Amsa SMS da za ta zo daga banki. Daga katinka a walat ɗin Yandex, 10 rubles don dubawa za a fassara shi.

Bayan 'yan kwanaki, bayananku zai bayyana a kan Yandex.money. Wannan hanya kyauta ce.

Hanyar 2: A ofishin Yandex

Kuna iya gano kanku a cikin kowane ofishin YandEx. Zazzage fom ɗin aikace-aikacen ta hanyar tunani. Cika kuma sanyaya shi a ofishin. Kada ka manta da ɗaukar fasfot tare da kai. Wannan hanyar tana samuwa ga 'yan ƙasashe. La'akari da aikace-aikacen yana ɗaukar kwanaki 7. Bayan gano nasara zuwa asusunka a cikin kudin Yandex, kwatancen zai zo don tabbatar da hanyar idan komai na gaskiya ne - tabbatar da kalmar sirri. Aiwatarwa ma kyauta ne.

Bayani mai amfani: Yadda za'a gano bayanai game da walat dinka a cikin kudin Yandex

Hanyar 3: A cikin Salon Yuro

Citizensan ƙasa na Rasha za a iya gano su a cikin salon Yuro. Haka ya dace, zazzage ka kuma cika aikace-aikacen, kuma, ɗaukar fasfo, ziyarci mafi kyawun salon. An biya ganewa ta EuroSet. Duba bayanan da biya don sabis. A wannan rana, asusunka zai sami tabbacin ganewa.

Hanyar 4: Ga waɗanda ba mazauna ba, ta hanyar wakilan kamfanin

Wadanda ba mazauna na Rasha na iya gano kansu a wurin zama, tuntuɓar wakilai na kamfanin. Za'a iya samun cikakkun jerin su anan. Ana biyan sabis na kudade, ana gane farashi a takamaiman wakilai.

Abin da fa'idodi yana ba da shaian walat

Mayar da izini zaka iya:

  • Samu iyakance iyaka don ajiya na 500,000 rubles da biyan kudi a cikin nau'ikan 250,000 daga E-lissafin ta;
  • yi biya a cikin kowane kasashe na duniya;
  • Gudanar da Canjin Kudi ta amfani da Western Union da lamba, kazalika da katunan banki;
  • Mayar da kuɗin da aka sata, idan ka tuntuɓi sabis ɗin tallafi na ranar bayan rubutaccen-of-of-kashe za a tabbatar da gaskiyar hacking.

Irin waɗannan hanyoyin ne don wucewa da gano alama a cikin tsarin kuɗi na Yandex.

Kara karantawa