Ba a Sauke Aikace-aikace daga shagon a Windows 10

Anonim

Ba a Sauke Aikace-aikace daga shagon a Windows 10

Jawabin magana a cikin wannan labarin zai tafi game da matsalolin da suke tasowa kai tsaye yayin ƙoƙarin saukar da aikace-aikacen daga Windows 10, wanda adana kansa yana da alaƙa daidai. Idan bai fara da ku ba ko ba kwata-kwata, duba wasu kayan yau da kullun akan hanyoyin haɗin gwiwa.

Kara karantawa:

Matsalar matsala tare da ƙaddamar da kantin sayar da Microsoft

Sanya Microsoft Store a Windows 10

Hanyar 1: Yin Amfani da Shirya matsala

Bari mu fara da mafi sauƙin hanya, sannu a hankali motsawa zuwa ƙasa da inganci da hadaddun. Yin amfani da kayan aikin magance matsala ta atomatik ba koyaushe yake kawo sakamako ba, amma tare da ƙaddamar da kowane mai amfani zai jimre, don haka ya zama dole a yi shi da farko.

  1. Bude menu na fara kuma tafi "sigogi" ta danna kan gunkin a cikin kayan kaya.
  2. Je zuwa sigogi don gudanar da kayan aikin magance matsala don saukar da aikace-aikacen da Microsoft Store a Windows 10

  3. Runtasa Jerin Jerin kuma zaɓi sabon "sabuntawa da tsaro".
  4. Je zuwa sashe don fara matsala matsala tare da Microsoft Store Aikin Windows 10

  5. A cikin menu na hagu, nemo "magance matsala".
  6. Bude jerin kayan aikin matsala don neman adana Microsoft a Windows 10

  7. Ta hanyar shi, gudanar da kayan aikin kayan aiki.
  8. Kayan aikin Shirye-shiryen Kasuwanci don Aikace-aikacen Shagon Microsoft a Windows 10

  9. Tabbatar da ƙaddamar da danna kan maɓallin mai dacewa.
  10. Tabbatar da kayan aikin matsala don aikin aikace-aikacen adana Microsoft a Windows 10

  11. Binciken baya ɗaukar lokaci mai yawa, kuma bisa ga sakamakon sa, sanarwar ayyukan da ake bukatar aiwatarwa don magance matsalar zata bayyana akan allon. Misali, ana iya juya shi akan UAC, wanda za'a iya yin shi nan da nan ta hanyar Window taga.
  12. Gyara matsalolin da ke hade da aikin aikace-aikacen Microsoft a Windows 10

Hanyar 2: Kashe iyakance haɗi

Wasu lokuta tsarin aiki yana saita iyakance hanyoyin sadarwa ta atomatik, alal misali, idan shirin jadawalin yanar gizo yana da iyaka. Idan Windows ya yi la'akari da cewa iyakar ta kusan ƙarewa, za a haramta saƙo na aikace-aikacen za a haramta su. Game da batun lokacin da kuka tabbata cewa wannan zaɓi zai iya zama ko kaɗan, ba sa buƙatar sa kwata-kwata, bi waɗannan matakan:

  1. A cikin Menu na iri ɗaya "sigogi" je zuwa "cibiyar sadarwa da intanet".
  2. Je zuwa saitunan cibiyar sadarwa don kashe haɗin iyaka don adana Microsoft Store a Windows 10

  3. Ta hanyar kwamitin hagu, matsa zuwa "amfani da bayanai".
  4. Bude jerin hanyoyin haɗi don gyara kurakurai tare da aikace-aikacen saukar da aikace-aikacen daga Microsoft Store a Windows 10

  5. Zaɓi cibiyar sadarwa wanda ya kamata a nuna sigogi, sannan kaɗa "a saita iyaka".
  6. Canji zuwa katsuwa na iyakance hanyoyin haɗi don gyara matsala tare da Microsoft Store a Windows 10

  7. Duba alamar mai "ba tare da ƙuntatawa" da adana canje-canje ba.
  8. Rashin iyakance haɗi don gyara matsala tare da Microsoft Store a Windows 10

Ba a iya sake kunna Windows ba, sannan kuma ci gaba da sake ƙoƙarin sauke aikace-aikace.

Hanyar 3: Sake saitin adana Microsoft

Wani lokaci Windows Store Wintovs yana aiki ba daidai ba, wanda kawai zai iya fahimtar cikakken sake saiti ta hanyar aikin tsarin aiki. Wannan hanyar ba koyaushe take tasiri ba, amma sauƙaƙa aiwatarwa, saboda haka yana cikin wuri na uku.

  1. A cikin "sigogi", nemo "aikace-aikace".
  2. Je zuwa saiti na aikace-aikacen adana Microsoft a Windows 10

  3. Ta hanyar aikace-aikacen "Aikace-aikace da fasaloli", sauka jerin don nemo mashigar Microsoft a can.
  4. Search Microsoft Store App a Windows 10 ta jerin abubuwan da shirye-shiryen

  5. Select da app na maɓallin linzamin kwamfuta na hagu kuma danna kan zaɓuɓɓukan zaɓi zaɓi.
  6. Je zuwa aikin sarrafa kayan aikin sarrafa Microsoft a Windows 10 ta hanyar sigogi

  7. Runt ƙasa menu inda danna maɓallin "sake saiti".
  8. Button don sake saita saitunan aikace-aikacen adana Microsoft a Windows 10

  9. Tabbatar da aikin ta hanyar sake duba sabon maballin da ya bayyana.
  10. Tabbatar da aikace-aikacen adana adana kayan aikin Microsoft a Windows 10

Sake saitin saiti ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba, amma bayan an bada shawara sosai don aika OS zuwa sake yi don sabunta sigogi. Sannan yi kokarin sake maimaita aikace-aikace, kuma idan ba za a iya sake yin shi ba, karanta waɗannan hanyoyin.

Hanyar 4: Ana bincika layin saukarwa

Wani lokaci ko da bayan sake saiti, wasu aikace-aikace sun kasance a cikin sauke jerin gwano, amma saboda wasu dalilai ba su ɗora ko wannan aikin ba sa farawa ta atomatik. Sannan zazzage sauran shirye-shirye za a katange, saboda haka ya kamata ka bincika kanta kanta.

  1. A cikin bincike ta hanyar "Fara" menu, sa rubuta "Microsoft Store" kuma ƙaddamar da aikace-aikacen.
  2. Kaddamar Microsoft Store a Windows 10 don bincika jerin gwanon

  3. Danna maɓallin kwance guda uku kuma zaɓi "Saukewa da ɗaukaka".
  4. Je zuwa jerin saukar da saukar da saukar da Microsoft Store a Windows 10 don duba layin saukarwa

  5. Je zuwa rukuni na saukarwa.
  6. Ganin Sauke Sauko a cikin Store Store a Windows 10

Yanzu zaku iya samun masaniyar saukar da abubuwan da suke cikin jerin gwano. Idan akwai wani nau'in software, gaba ɗaya share jerin ta danna maballin musamman wanda aka tsara, sannan kuma fara sabon sauke aikace-aikacen.

Hanyar 5: Sake izini

Re-izini a cikin Store Store zai taimaka wajen magance matsaloli tare da sauke aikace-aikace idan sun taso saboda aikin asusun ba tare da aiki ba. Wannan aikin zai ɗauki ɗan secondsan mintuna, kuma an yi shi kamar haka:

  1. Bayan shigar da kantin, danna kan bayanan avatar bayanan mutum.
  2. Bude menu na bayanin martaba a cikin shagon Microsoft a Windows 10 don fita asusun

  3. Saka asusunka a can ka danna kan shi.
  4. Je zuwa asusun ajiya na Microsoft a Windows 10 don fita shi

  5. Danna kan "fita".
  6. Button don fita daga asusun ajiya na Microsoft a Windows 10

  7. Bayan nasarar fita, danna alamar sake, amma zaku iya riga zaɓi "Shiga ciki".
  8. Sake izini a cikin Shafin Microsoft a Windows 10

  9. Yi amfani da daidaitattun bayanan izini na daidaitacce.
  10. Zaɓi asusun don sake izini a cikin Shafin Microsoft a Windows 10

  11. Tabbatar da asalin ta shigar da PIN, idan ya cancanta.
  12. Tabbatar da sake rajista a cikin Shagon Microsoft a Windows 10

Hanyar 6: Saita sabon Sabuntawar Windows

A wasu lokatai, aikace-aikacen masu saukar da kaya daga shagon Microsoft ba shi da jerin abubuwan sabuntawa don Windows 10. A cikin sauran yanayi, shagon ya ki yin aiki kawai saboda rashin sabuntawa na ƙarshe, don haka matsalar zata yi hakan Daidai, kafa sabbin fayilolin.

  1. Don yin wannan kuma ta hanyar "Fara" menu na "Fara", je zuwa "sigogi".
  2. Je zuwa sigogi don sabunta os lokacin gyara shagon Microsoft a cikin Windows 10

  3. 'Sabunta "sabuntawa da tsaro".
  4. Je zuwa sabuntawa don gyara matsala tare da Microsoft Store a Windows 10

  5. Gudanar da bincike don sabuntawa ko kuma zazzage su nan idan an riga an samo su.
  6. Sauke sabuntawa don magance matsaloli tare da Microsoft Store a Windows 10

Wasu lokuta, tare da wannan aikin, ba shi yiwuwa a iya magance mai amfani, wanda za'a iya alaƙa da batun rashin fahimtar haɗin kai ko matsalolin da suke tasowa a wannan matakin. Daga nan sai mu ba ku shawara ku karanta wasu jagororin su na tunani akan rukunin yanar gizon mu ta danna maɓallin da ke ƙasa.

Kara karantawa:

Sabunta Windows 10 zuwa sabon sigar

Sanya sabuntawa don Windows 10 da hannu

Warware matsaloli tare da aiwatar da cibiyar sabuntawar Windows 10

Hanyar 7: Canza wurin shigarwa na aikace-aikacen

Wani malfunction, saboda abin da aikace-aikace daga shagon MS ba za a iya ɗora su ba, su ne mugunfin tare da shafin shigarwa na tsoho ta. Don bincika wannan zato, za a iya canza wurin saukar da wurin, sake sa ido, sake gudanar da sauke na aikace-aikacen.

  1. A cikin menu "sigogi", kuna da sha'awar a sashin farko "tsarin".
  2. Je zuwa saiti na saukar da wurin aikace-aikacen aikace-aikacen daga Microsoft Store a Windows 10

  3. A wurin, ta hanyar hagu menu, nemo "memory".
  4. Bude menu na ƙwaƙwalwar ajiya don magance matsaloli tare da Microsoft Store a Windows 10

  5. Runt ƙasa kuma danna kan lloda "Canja wurin sabon abun cikin".
  6. Je zuwa zabin sararin samaniya don saukar da aikace-aikacen da aka saukar da aikace-aikacen Microsoft a Windows 10

  7. A cikin abu na farko "Sabon aikace-aikacen za su sami ceto anan". Canza ƙarar ma'ana.
  8. Zabi wurin don sauke Aikace-aikace daga Store Store a Windows 10

  9. Bayan kar a manta danna "Aiwatar", kuma zaka iya komawa don sake sauke shirye-shirye.
  10. Tabbatar da canje-canje na wurin don sauke aikace-aikace daga kantin Microsoft a Windows 10

Hanyar 8: Sake rajista na shagon a cikin Windows

Sake rajista na shagon aikace-aikacen a cikin Windows shine mataki mai tsattsauran ra'ayi wanda ya cancanci faruwa idan zaɓuɓɓukan da ke sama ba su kawo sakamakon.

  1. Danna-dama akan "Fara" kuma zaɓi "Windows Powerynell" wanda ya bayyana.
  2. Canji zuwa PowerSheLL Don Kare Matsaloli tare da aikin Microsoft Store a Windows 10

  3. Shigar da umarnin "& {$ bayyanawa = (samun-appxpackage microsoft.Sllockows.xml na $ Bayyanar $ bayyanawa.
  4. Umarnin don rikodin Microsoft Store a Windows 10

  5. Bayan 'yan seconds, ya kamata a nuna sabon layin shigar da shigarwar ba tare da kurakurai ba, wanda ke nufin rajista ya wuce cikin nasara. Sake kunna kwamfutar da gwada saukar da aikace-aikace.
  6. Samun nasarar aiwatar da umarnin don sake rajistar Microsoft Store a Windows 10

A ƙarshe, akwai ƙarin shawara da suka shafi amincin fayilolin tsarin da kuma cikakken sabuntawa na tsarin aiki, tunda waɗannan ayyukan suna buƙatar shawo kan waɗannan matakai kawai. Idan babu abin da ke sama ya taimaka, zaku iya gwada waɗannan shawarwarin, ya saba kanku tare da umarnin akan hanyoyin masu zuwa.

Kara karantawa:

Yi amfani da mayar da amincin fayilolin tsarin a Windows 10

Muna dawo da Windows 10 don tushe

Kara karantawa