Yadda za a jefa hoto daga wayar zuwa Ruwa na USB

Anonim

Yadda za a jefa hoto daga wayar zuwa Ruwa na USB

Hanyar 1: Haɗin da aka watsa

Don wayoyin salon zamani suna gudana Android da iOS, haɗin da ke da hanyar flash ta hanyar USB yana samuwa. Ka'idar aikin wannan aikin ya banbanta ga OS daga Google da Apple, don haka muna tunanin duka daban.

Android

A cikin Android, akwai riga a lokaci mai tsawo a kan Fasaha (OTG), wanda ke ba ka damar haɗa nau'ikan USB zuwa wayoyi, gami da filayen walƙiya. Yin aiki da wannan yiwuwar, mai zuwa ya zama dole:

  • Na musamman adaftan, zai fi dacewa daga amintaccen masana'antar;
  • An sanya a kan na'ura don bincika ingancin ECF, alal misali, USB Otg Cholker;

    Zazzage USB Otg Chicker daga Kasuwar Google Play

  • Aikace Mai sarrafa fayil tare da tallafi don filayen walƙiya.

    iOS.

    A cikin iPhones, hanya tana kama da na'urorin Android, amma babu ƙarin software ɗin zai buƙaci shigar: Babban abin da wayar ta yi aiki a ƙarƙashin ikon iTG, wanda ya yi kama da wannan:

    Otg na USB don kwafin hotuna daga iPhone akan Ruwa na Uku

    Hanyar haɗawa da canja wurin hoto kamar haka:

    1. Haɗa faifai ta USB da adaftar, sannan a haɗa wannan ƙirar zuwa Iphone.
    2. Gudanar da fayilolin fayilolin.
    3. Bude manajan don motsawa hotuna daga filasha drive akan wayar ios ta hanyar Otg

    4. A cikin shirin shirin, je zuwa sashin "bableview", sannan zaɓi zaɓi "ta wayata" kuma tafi kundin adireshi tare da hoto.
    5. Zabi wuri don matsar da hotuna daga filasha zuwa wayar ios ta hanyar Otg

    6. Bude babban fayil, nemo hotunan a wurin, a nuna su dogon taba, maimaita wannan karimcin, sannan matsa "Kwafi". Komawa zuwa "juyawa", kuma ta hanyar "Wuri", zaɓi wanda za ku sake amfani da Longtap kuma danna "Manna" ..

      Kwafi da saka bayanai don motsa hotuna daga filastik drive zuwa wayar ios ta hanyar Otg

      Don matsar da bayanai a cikin menu na mahallin, zaɓi abu da ake so, to, ta hanyar Zabi kayan aiki, sai a faɗi matsakaici na waje, danna "Matsawa" motsawa ".

    7. Matsar da bayanan don matsar da hoto daga Flash drive zuwa wayar ios ta hanyar Otg

      Haɗin jirgin sama yana ɗaya daga cikin abin dogara, don haka muna bada shawara ta amfani da shi.

    Hanyar 2: Yin Amfani da Kwamfuta

    Zaɓin mai zuwa ya fi sauƙi a aiwatarwa, kuma shine amfani da kwamfutar a matsayin matsakaici don watsa hoto. Babu wani abu da wahala a cikin wannan: Ya isa ya haɗa wayar da kuma hanyar USB zuwa PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka, sannan kawai matsar da hotunan daga na'urar zuwa ta, kuma daga can - zuwa drive. An gabatar da cikakken bayani game da bayanan da ke cikin wadannan labaran.

    Kara karantawa:

    Yadda ake matsar da fayiloli daga wayarka zuwa kwamfuta

    Yadda za a jefa fayiloli daga kwamfuta zuwa USB Flash Drive

    Mafita yiwu matsaloli

    Yayin aiwatar da ɗayan hanyoyin da ke sama, gazawar da ba tsammani na iya faruwa. Bayan haka, za mu kalli mafi yawan lokaci da aka yi musu mafita.

    Wayar ba ta gane Flash Drive ba

    Idan wayoyinku bai san ƙirar filasha ta USB ba, a mafi yawan lokuta ana haifar da shi ta hanyar adaftar ƙamshi. Hakanan ba shi yiwuwa a ware zaɓuɓɓuka don gazawar tuki da tuntuɓar lambobi a cikin masu haɗin gdet din. Muna ba da shawarar sake bincika buƙatun software na wayoyin komai da wayewa: sigar firmens ɗin Android tare da Tallafi na OTG, yayin da iPhone ya kamata aiki da gudu iOS 13 da mafi girma.

    A cikin Mai sarrafa fayil na wayar ba a bayyane hotuna ba (Android)

    Idan aikace-aikacen don aiki tare da fayilolin Android ba hotuna ba, to abu na farko da ake buƙatar aikatawa ɗayan: watakila na yanzu saboda wasu dalilai ba ya aiki tare da bayanan hoto. Idan yana cikin ciki, kuma a cikin gidan waya, hotunan har yanzu ba za su iya yin la'akari ba, to, koma ga umarnin da ke ƙasa.

    Kara karantawa: Me za a yi idan kun bace hotuna daga gallery a cikin Android

    Kuskure "babu damar" lokacin da yake ƙoƙarin kwafa hoto

    Wannan ya gaza yana nufin cewa an haramta rikodin a kan mai jigilar USB ko ɗaya saboda kariyar kayan aikin, ko saboda kuskuren shirin. Don warware wannan matsalar, yi amfani da umarnin ƙarin.

    Kara karantawa: Cire tare da Flash Fits

    Cire matsaloli tare da rubutu don canja wurin hotuna daga wayar zuwa Ruwa na USB

    Hakanan ana bada shawarar yin flash drive for ƙwayoyin cuta: malware komputa na kwamfuta, ba zai lalata wayar ba, amma zai iya sauƙaƙe matsaloli tare da rikodin.

    Kara karantawa: Yadda za a duba Flash Drive don ƙwayoyin cuta

    Yin bincike don ƙwayoyin cuta don kawar da matsaloli tare da canja wurin hotuna daga wayar zuwa Ruwa na USB

Kara karantawa