Yadda za a haɗa linzamin kwamfuta mai fashewa da kwamfutar tafi-da-gidanka

Anonim

Yadda za a haɗa linzamin kwamfuta mai fashewa da kwamfutar tafi-da-gidanka

Mataki na 1: Haɗin Mouse

Ya kamata ku fara da haɗa linzamin ruwa zuwa kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Don yin wannan, dole ne a ba da izini kuma duba kafafun teflon. Idan sun riga sun manna, zaka iya ci gaba. Wani lokaci a cikin kit ɗin akwai kafafu masu canzawa, kuma asalin sun makale, saboda haka ba kwa buƙatar sabon a saman, amma ya zama dole a yi amfani kawai a lokuta na yanzu ko ɓacewa a halin yanzu.

Ba a yi amfani da linzamin kwamfuta mai fashewa kafin a haɗa zuwa kwamfuta

Yi amfani da haɗin USB kyauta wanda yake a gaban ko kuma bayan ɓangaren ɓangaren ɓangaren ko a gefen gidajen kwamfyutocin. Nan da nan bayan haɗawa, sanarwar mai dacewa ya bayyana a cikin tsarin aiki wanda aka gano wani sabon na'ura.

Haɗa linzamin kwamfuta a kwamfuta

Mouse yana aiki, amma yana iya zama dole don ƙarin saiti, da kuma shigarwa na software na software don faɗaɗa ayyuka, wanda za mu iya fahimta a cikin matakan masu zuwa.

Mataki na 2: Shigar da Direbobi

Idan muna magana ne game da ofisoshin ofisoshin ofis din mai rahusa, ba kwa buƙatar ƙarin direban a gare su, amma don makullin wasan caca sau da yawa don kafa software, da kuma makullin na taimako, hankali da wasu zaɓuɓɓuka. Zai fi kyau sauke shi daga shafin yanar gizon, kodayake, akwai wasu hanyoyin. Kuna iya nemo umarni don linzamin linziyarku ta hanyar bincike akan rukunin yanar gizon mu, kuma idan matsaloli sun tashi tare da wannan, ɗaukar ƙirar da ke ƙasa, suna tura samfurin ku.

Kara karantawa: Sauke direbobi don linzamin kwamfuta na kwamfuta

Zazzage direbobi don linzamin kwamfuta lokacin da aka haɗa

Mataki na 3: Saitin linzamin kwamfuta

Ya rage kawai don saita sabon na'ura don kanka. Tare da taimakon kayan aikin tsarin aiki na yau da kullun, yana yiwuwa a saita hankali, saurin kek, sau biyu ko guda ɗaya da sauran saitunan sigari. Bayani mai hankali game da wannan yana neman a cikin koyarwar daban daga wani marubucin.

Kara karantawa: Adana linzamin kwamfuta a Windows 10

Saita linzamin kwamfuta bayan haɗi zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka

Wajibi ne a fayyace cewa ba koyaushe ba bayan haɗa ayyukan linzamin kwamfuta daidai, da kuma matsaloli na iya bayyana nan gaba. Mafi yawan lokuta ana danganta shi da gazawar kayan aiki kuma ƙasa da kullun tare da tsari. Idan matsalolin har yanzu suka faru, muna bada shawarar koyo game da hanyoyin mafita a cikin sauran kayan.

Kara karantawa:

Warware matsaloli tare da linzamin kwamfuta a kan kwamfutar tafi-da-gidanka

Abin da za a yi idan ƙafafun linzamin kwamfuta a windows ya daina aiki

Abin da za a yi idan linzamin kwamfuta ba ya aiki da keyboard a cikin Windows

Kara karantawa