Yadda ake kunna Baturin cajin caji a cikin Kudi Android

Anonim

Yadda za a kunna wanda aka nuna na cajin baturin a kan android
A kan wayoyi android da allunan, cajin baturin a cikin sandar halin an nuna shi azaman "matakin kammala", wanda ba shi da labari sosai. A lokaci guda, yawanci yana da ginanniyar ikon kunna nuni a cikin ɗari a cikin sandar matsayi, amma banda wannan fasalin da aka ɓoye (ban da sababbin sigogin tsarin) .

A cikin wannan littafin, yadda ake kunna cajin cajin baturin a cikin adadin da aka gindura android 4.1 da 7.0.1), daban - a kan sabon Android 9 kek da kuma sabo, a kan Samsung Phones Galaxy har ma da aikace-aikacen ɓangare na uku, wanda ke da aiki ɗaya daga cikin wayar ko kwamfutar hannu wacce ke da alhakin nuna cajin caji. Zai iya zama da amfani: Fitar da baturin da sauri akan Android, yadda ake gano ƙarfin baturin baturin na yanzu.

  • Nuna cajin a matsayin kashi akan Android 9 da Sabon
  • Yadda Ake kunna baturin a matsayin kashi a kan Android, idan babu irin wannan aikin a cikin saitunan (aka ɓoye kayan aikin tsarin)
  • Kashi na Baturi akan Samsung Galaxy
  • Aikace-aikacen katin baturi (baturin kashi ɗaya na kowane nau'in Android)
  • Koyarwar bidiyo

SAURARA: Yawancin lokaci, ko da ba a canza juyawa akan zaɓuɓɓuka na musamman ba, sannan ka fara shimfida allo na Datea, sannan lambobin cajin zai bayyana kusa da baturin).

Kunna cajin cajin baturin a cikin dari akan Android mai tsabta 9

A cikin sabbin sigogin Android, zaku iya kunna cajin baturin a cikin sandar matsayin da ke amfani da saiti mai sauƙi (idan babu irin wannan - amfani da hanyoyin daga waɗannan sassan). Matakai don haduwa:

  1. Je zuwa saitunan kuma danna kan "baturi".
    Saitunan batir akan Android 9
  2. Kunna abun matakin batir.
    Kunna baturin a matsayin kashi a kan Android 9

Waɗannan dukkan ayyukan da ake so - bayanin da ake so ya kamata ya fito nan da nan ya bayyana a saman allon wayar ku.

Baturi a cikin ɗari ɗaya akan kayan aikin da aka gina na Android (Tsarin Ui Tiner)

Hanya ta farko yawanci tana aiki kusan akan kowane na'urorin Android tare da sigogin halin yanzu na tsarin, inda haɗa keɓewa a cikin kashi ɗaya ya ɓace a cikin saitunan. Haka kuma, hanyar tana aiki ko da a lokuta inda masana'anta ke da ƙaddamarwa, daban daga Android mai tsabta.

Asalin hanya shine don kunna zabin "Nuna matakin baturi a cikin ɗari" a ɓoye tsarin UI TUTER, an kunna saitunan waɗannan saitunan. Wannan zai buƙaci matakan masu zuwa:

  1. Bude labulen sanarwa don ganin maɓallin saitunan (kaya).
  2. Latsa ka riƙe kaya har sai ya fara jujjuya shi, sannan ya sake shi.
    Riƙe maɓallin saiti a kan Android
  3. Saitin menu yana buɗewa tare da sanarwar da "tsarin UI Tui Tufner an ƙara a menu na saitunan. A la'akari da cewa matakan 2-3 ba koyaushe ba ne a karon farko (ba zai saki nan da nan, kamar yadda juyawa ya fara, amma bayan na biyu).
    Tsarin tsarin UI TUTER wanda aka haɗa
  4. Yanzu a kasan Saitin menu, buɗe sabon "tsarin Ui TURER".
    Bude tsarin Ui Turner
  5. Sanya matakin "nuna matakin matakin batir a cikin kashi" zaɓi.
    Nuna cajin baturin a matsayin kashi akan Android

Shirye, yanzu a cikin sandar matsayin a kan kwamfutar hannu ta Android ko kuma za a nuna a cikin kashi.

Baturi a matsayin kashi akan Samsung

A kan wayoyin Samsung Galaxy akwai aikin da aka gindawa na haɗa cajin baturin a matsayin kashi, amma ba ya bayyana mafi dacewa:

  1. Je zuwa saiti - Fadakarwa. A allo na gaba, danna kan nau'in kirtani.
    Setitin Matsayi akan Samsung
  2. Kunna kan "nuna cajin cajin" abu.
    Kashi na Samsung

Bayan haka, Samsung Galaxy zai nuna cajin kusa da cajin baturin kusa da gunkin dama a saman kusurwar dama ta allo, kamar yadda ake bukata.

Yin amfani da Aikace-aikacen BOTOCK CIGABA (Baturin Baturin)

Idan saboda wasu dalilai ba ku iya kunna tsarin UI Turner, zaku iya amfani da aikace-aikacen Batirin-Uku (ko "Baturin Rasha), wanda ba ya buƙatar izini na musamman ko tushen tushen, amma dogara da kashi ɗaya na musamman An nuna batura (kuma, kawai yana canza tsarin tsarin iri ɗaya waɗanda muka canza a farkon hanyar).

Tsarin:

  1. Gudanar da aikace-aikacen kuma yi alamar "baturi tare da kashi" abu.
    Batir batir
  2. Nan da nan ka ga cewa layin da aka fara nunawa da adadin baturin (a kowane hali, Na yi haka), amma mai haɓakawa ya rubuta cewa kuna buƙatar kunna na'urar (gaba ɗaya kashe).

Shirye. A lokaci guda, bayan kun canza saiti ta amfani da aikace-aikacen, zaku iya share shi, cajin cajin ba zai zama ba idan kuna buƙatar kashe cajin da yawa.

Kuna iya saukar da aikace-aikacen daga kasuwa: HTTPS://play.govay.com/storeils'DT4Batpercent&hl=blur

Koyarwar bidiyo

Shi ke nan. Kamar yadda kake gani, mai sauqi qwarai kuma, ina tsammanin, bai kamata ya kasance cikin matsaloli ba.

Kara karantawa