Kwamfutar ba ta ga zane-zane na HP ba

Anonim

Kwamfutar ba ta ga zane-zane na HP ba

Hanyar 1: Binciken Haɗin

Da farko kuna buƙatar tabbatar da cewa kun gama madaidaicin madaidaicin kayan aikin buga takardu zuwa kwamfutar. Don yin wannan, bincika duk igiyoyi kuma tabbatar cewa an kunna firintar da kanta. Idan matsaloli suka taso tare da haɗin ko ba za ku taɓa zuwa wannan matakin ba, tuntuɓi labarin daban akan shafin yanar gizon mu, inda zaku sami bayanin duk matakan wannan hanyar.

Karanta ƙarin: Shigar da firinta akan kwamfutoci tare da Windows

Duba hanyar haɗin HP lokacin da matsaloli tare da gano shi akan kwamfuta

Wannan kuma zai iya haɗawa da rashin direbobi, saboda ba koyaushe tsarin aiki ne ta atomatik yana ɗaukar su ta atomatik kuma yana shigar da aikin al'ada na na'urar ba. Wani lokaci shigar da shi zai zama dole a yi da kanka, kuma idan baku yi ba tukuna, shigar da umarnin, ko kuma nemo littafin takamaiman samfurin firinta daga HP ta amfani da bincike kan rukunin yanar gizon mu.

Karanta ƙarin: Shigar da Direbobi don Firinta

Hanyar 2: Gudun Kayan Kayan Shirye-shiryen

Hanyar tare da fara hanyar magance matsala ba koyaushe tasiri, amma yana da sauƙin ɗauka, tunda ana aiwatar da wannan ayyuka. An yi niyyar tabbatar da manyan matsalolin da aka haifar ta hanyar aiki mai kyau na tsarin tsarin.

  1. Bude "farawa" da gudanar da aikace-aikacen "sigogi" ta danna alamar a cikin kayan kaya.
  2. Canji zuwa sigogi don magance matsaloli ta atomatik tare da gano zane-zane na HP

  3. Zaɓi sabon nau'in da ake kira "sabuntawa da tsaro".
  4. Canja zuwa ɗaukaka da tsaro don magance gano Priter na atomatik

  5. A cikin jerin abubuwan samarwa, je zuwa "Shirya matsala".
  6. Bude bude menu na matsala Don magance matsalar ta atomatik nuna zane-zane na HP

  7. Daga Kayan aikin bincike na yanzu kuna buƙatar "firintar".
  8. Zabi kayan aikin matsala don magance matsaloli ta atomatik tare da nuna zane na Botter na HP

  9. Bayan danna wannan layin, jerin ayyuka zasu buɗe, inda akwai maɓallin ɗaya kawai - "gudanar da kayan aiki na matsala."
  10. Gudun kayan aikin matsala don matsalolin atomatik tare da nuni na firintar HP

  11. Binciken zai fara ta atomatik, kuma kuna jira don ƙarin umarnin.
  12. Tsarin warware matsala ta atomatik tare da nuni na firintar HP

  13. Tambayar da ake cutar da ganewar zane-zane zai bayyana. Ba a bayyana ta hanyar kwamfutar ba, don haka mun zaɓi zaɓi na "firintar ba a cikin jerin" kuma ku tafi zuwa mataki na gaba ba.
  14. Amokarwa don Shirya Shirya Shirya don Nuna Motar HP

  15. Binciken zai ci gaba, kuma a kan kammalawa, rahoton bincike zai bayyana akan allon. Idan ana iya gano matsaloli, za su gyara ta atomatik kuma yawanci za ku iya haɗa kayan komputa na yau da kullun.
  16. Kammalaaddamar da Shirya matsala ta atomatik lokacin da yake nuna zane-zane na HP

A cikin taron cewa an yi binciken da aka kashe bai kawo sakamako na ba, je ka hanyoyi masu zuwa.

Hanyar 3: Daraɗa na'urar zuwa Jerin Furanni

Wani lokacin matsalar tana kan farfajiya kuma tana kan gaskiyar cewa tsarin aiki don wasu dalilai ba zai iya ƙara kayan aiki da yawa daga cikin HP zuwa jerin firintocin. Sannan kuna buƙatar yin shi da hannu ta hanyar zabar ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da suke yanzu. Hanya mafi sauki don fara bincika a cikin "firintocin da siyan" sashen ko je zuwa manyaya, kamar yadda aka karanta a labarin gaba.

Karanta ƙarin: yana ƙara ɗab'in a windows

Jagora yana ƙara ɗab'i na HP zuwa jerin na'urori yayin ganowa tare da gano shi

A ciki, zaku sami matsalolin magance matsalolin da ke da alaƙa da nuna firintocin a cikin jerin.

Hanyar 4: Samun Sabis na Manajan Buga

Sabis guda ɗaya ne kawai yake da alhakin bugawa a cikin Windows, kuma idan an dakatar da aikin firinta, za a dakatar da aikin firinta. Ana iya bayyana irin matsalar matsala a sama, amma ba koyaushe bane ya kunna shi, don haka dole ne a canza saiti da kansa.

  1. Buɗe "ayyuka", alal misali, gano wannan aikace-aikacen ta hanyar "Fara" menu.
  2. Je zuwa ayyuka don ƙaddamar da Mai sarrafa Buga lokacin da ya warware matsala tare da nuna firintocin HP akan kwamfuta

  3. Gano wuri da "Manajan Buga" da latsa Danna sau biyu akan wannan layin tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu.
  4. Je zuwa kaddarorin sabis ɗin da keɓaɓɓe don magance matsaloli tare da nuna firintocin HP akan kwamfuta

  5. Canza nau'in farawa zuwa "ta atomatik", sannan kunna sabis idan an kashe shi.
  6. Samu sabis na mai sarrafa Buga don warware firinta na HP akan kwamfutarka

Yawancin lokaci, babu matsaloli tare da farkon wannan sabis, tunda akwai sigogi da yawa masu dangantaka a cikin OS, wanda zai iya hana shi. Koyaya, idan kun gaza fara "Manajan Buga", duba PC don ƙwayoyin cuta, kuma a yanayin amfani da sigar da ba a yi amfani da OS ba, tabbatar cewa mahaliccin da ba shi da tabbas.

Duba kuma: Yaƙar ƙwayoyin komputa na kwamfuta

Hanyar 5: Shigowar "Kasuwancin Buga na Lafiya"

Kuskuren ƙarshe wanda zai iya bayyana lokacin ƙoƙarin shigar da firintar, yana tare da sanarwar "saitin fayil ɗin" na gida. A irin waɗannan halayen, mai amfani yana buƙatar duba hanyoyi daban-daban na shafewa da gyaran wannan yanayin. Daga cikin su a cikin labarin da aka yi amfani da aka bayyana wanda aka bayyana wani marubuci a shafin yanar gizon mu, wanda zaku iya ta hanyar danna maballin.

Kara karantawa: Shirya matsala "Kasuwancin Buga na Lafiya" a Windows

Neman matsala lokacin daɗaurin buga HP zuwa tsarin aiki

Ko da bayan warware matsalar tare da haɗin, wasu kurakuran da ke da alaƙa da Buga Buga Buga wani lokaci. Idan ka sami nasarar magance Nunin Na'urar a cikin OS, amma har yanzu ba zai yiwu a aika daftarin aiki ba, karanta kayan saƙo akan mahaɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Abin da za a yi idan firinta na HP baya buga

Kara karantawa