Yadda za a gyara "Mai Saurin Ingantaccen Haske ya gaza" Kuskuren a Windows 10

Anonim

Yadda za a gyara

Hanyar 1: Sake shigar da Saukarwa

Mafi yawan lokuta kuskure kuskure yakan faru ne a batun a lokacin da ba a ɗora fayil ɗin da aka shigo da shi zuwa ƙarshe ba - saboda wannan, tsarin ba zai iya duba amincinsa ba. Tabbatar da kawar da matsalar kamar haka:
  1. Da farko, gano idan kana da fayil tare da md5 tsawo a cikin directory tare da mai sakawa. Idan akwai, to, za ku iya tantance menene matsalar, tunda an rubuta mashi a cikin wannan takaddar.

    Kara karantawa:

    Yadda za a bude MD5.

    Duba layin fayil ɗin

  2. Idan babu fayil tare da adadin Hash, bincika kasancewar babban fayil ɗin kunnawa tare da suna iri ɗaya, amma a cikin ɓangaren saitin - mafi yiwuwa, ba a buƙata ba kuma zai buƙaci maimaita shi.

    Kara karantawa: Yadda za a Buše Fayilolin

  3. Hatta mai lura da binciken da kuma rashin bayanan allura baya bada mahimmancin hanyoyin da aka magance, don haka mai sakawa har yanzu yana da saukarwa, zai fi dacewa da tushe.

Hanyar 2: Kashe Anti-Virus

Sau da yawa, gazawar maimakon mai sakawa ya taso saboda yawan ayyukan kariya. Gaskiyar magana ita ce a wasu lokuta kunfiyon shigarwa ana amfani da algorithms da wani ɓangare ne na riga-kafi na yau da kullun - wanda ke haifar da shi, wanda ke haifar da kuskuren a la'akari. Saboda haka, don kawar da wannan matsalar, mafi kyawun bayani zai zama dakatarwar ɗan lokaci na aikin karuwa, bayan da mai sakawa kuma sake.

Hankali! Idan kuna da 'yar shakka game da amincin amincin fayil ɗin, to, kada ku kashe kare!

Kara karantawa: Yadda za a kashe riga-kafi

Hanyar 3: kawar da barazanar ko da sauri

A wasu halaye, matsalar kawai ta haifar da matsalar ta: amincin fayil ɗin kamuwa, ba shakka, kuskuren da ya dace ya bayyana lokacin ƙoƙarin fara mai sakawa. Hakanan, an tabbatar da kasancewar kamuwa da cuta kamar gazawar yayin da ake buɗe shirye-shiryen, da sauransu lokacin da zaku taimaka wa labarin akan mahadar da ke ƙasa .

Kara karantawa: Yaki da ƙwayoyin komputa na kwamfuta

Hanyar 4: Matsayin tuki

Wani lokacin asalin gazawar shine mafi tsananin tsananin matsalolin software na yau da kullun: alal misali, zai iya zama alamar gazawar faifai mai wuya. Idan kuskuren da aka bayyana yana tare da alamu kamar bayyanar fayiloli ko manyan fayiloli tare da saurin samun dama, da rashin iya karantawa da sauri don gano na'urar. Idan kun gano matsalolin HDD ko SSD, ya kamata a musanya shi don guje wa asarar mahimman bayanai.

Kara karantawa: Yadda za a bincika HDD ko SSD

Kara karantawa