Yadda ake haɗa wakoki biyu ta hanyar shirin Audacity

Anonim

Yadda ake haɗa waƙoƙi biyu ta tambarin shirin ADacity

A yau za mu gaya muku yadda ake haɗa waƙoƙi biyu zuwa ɗaya tare da taimakon shirin Adidali. Kara karantawa.

Da farko kuna buƙatar saukar da rarraba shirin kuma shigar da shi.

Zazzage Ajacity

Sanya AT Aiki

Run fayil ɗin shigarwa. Shigarwa yana tare da umarnin a Rashanci.

Shigarwa aiwatar da shirin Audacity

Kuna buƙatar yarda da yarjejeniyar lasisin kuma saka hanyar shigarwa na shirin. Bayan shigarwa, fara aikace-aikacen.

Yadda zaka hana kiɗan kiɗa don yin kiɗa a cikin shirin ladacity

Allon gabatarwar yana kamar haka.

A Aikin allo

Rufe allon taimako na shirin.

Kawai babban shirin taga zai ci gaba da kasancewa.

Babban taga

Yanzu kuna buƙatar ƙara wa shirin waɗancan waƙoƙin da kuke son haɗawa. Wannan za a iya yi ta sauƙaƙe fayilolin mai sauti zuwa wuraren aiki tare da linzamin kwamfuta tare da linzamin kwamfuta, kuma zaku iya danna manyan menu: Fayil> Buɗe ...

Bayan kun ƙara waƙoƙi zuwa shirin, yakamata ya zama kamar haka.

Kara fayiloli a cikin shirin Audacity

Kuna buƙatar haskaka waƙar da ke kan hanya ta ƙasa ta rufe murfin linzamin kwamfuta na hagu.

Yana nuna waƙa a Aikin Appunci

Latsa Ctrl + C (kwafa). Na gaba, matsar da siginan hanya zuwa waƙar farko a ƙarshen waƙar farko. Latsa Ctrl + v don haɗa waƙoƙi biyu cikin ɗaya. Waƙar ta biyu ya kamata a ƙara waƙar.

Sanya Song zuwa waƙa ɗaya cikin ATacity

Waƙoƙi suna kan waƙa ɗaya. Yanzu kuna buƙatar cire na biyu, waƙa mai wuce haddi.

Cire wurin da ba dole ba a cikin aiki

Waƙoƙi biyu yakamata su kasance a kan hanya ɗaya tare da juna.

Waƙoƙi a waƙa ɗaya a cikin aiki

Ya rage kawai don adana sauti da aka samo.

Bude abubuwan menu> Export Audio ...

Gyaran fayil a ciki

Saita saitunan da ake so: ajiye wuri, sunan fayil, inganci. Tabbatar da ceto. Kuna iya canza komai a saman Metadata kuma danna maɓallin "Ok".

Window na Metadata Apparasi

Ajiye tsari zai fara. Zai ɗauki ɗan seconds.

Ajiyayyun da aka adana a Apparasi

A sakamakon haka, zaku karɓi fayil na sauti ɗaya wanda ya ƙunshi ɗakunan da aka haɗa guda biyu. Hakanan, zaka iya haɗawa da waƙoƙi da yawa kamar yadda kake so.

Karanta kuma: Sauran shirye-shiryen kiɗan kiɗa

Anan kun koya haɗa waƙoƙi biyu zuwa ɗaya tare da shirin ladacity na kyauta. Faɗa wa abokanka game da wannan hanyar - wataƙila zai taimaka musu.

Kara karantawa