Shirye-shirye don ƙirƙirar ɗakunan littattafai

Anonim

Mafi kyawun shirye-shirye don ƙirƙirar tambarin ɗakunan littattafai

Littafin asali na iya zama kyakkyawan tallace-tallace ko kuma nau'in katin kasuwanci ga kowane kamfani. Ba lallai ne ku yi bayanin abin da kamfanin ku ba ko kuma al'umma ta yi - kawai ku ba mutum ɗan ƙaramin ɗan ƙaramin. Don ƙirƙirar ɗakunan littattafai, shirye-shirye don aiki tare da samfuran da aka buga yanzu. Muna gabatar muku da cikakkiyar shirye-shirye guda 3 don ƙirƙirar ɗakunan littattafai a kwamfutarka.

Gabaɗaya, shirye-shirye don ƙirƙirar ɗakunan littattafai suna kama da juna. Suna ba ku damar raba takardar zuwa cikin 2 ko 3 ginshiƙai. Bayan kun cika waɗannan ginshiƙai tare da kayan kuma buga takaddun, zaku sami takardar da zaku iya lanƙwasa ta hanyar juya shi cikin wani kyakkyawan littafi.

Magatakarda.

Littattafan shirin Bincike

Skitrict shiri ne kyauta don buga takardu daban-daban daban-daban. Ciki har da shi yana ba ku damar buga ɗan littafin Full-fasasshen. Aikace-aikacen yana da damar zaɓi ɗan ƙaramin littafi (adadin fayiloli).

Malami yana ba ku damar sanya ɗan littafi, ƙara hotuna a kai. Kasancewar Grid yana taimaka wajan daidaita dukkan abubuwan akan littafin. Bugu da kari, an fassara shirin zuwa Rashanci.

Yi kiwo

Tsarin Farmprp na waje

Kyale mai kyau ba cikakken shiri ne na daban ba, amma ƙari ga wasu shirye-shiryen software. Za'a iya ganin tsabtace farashi yayin bugawa - shirin direba ne mai amfani.

Kyakkyawar buga kara da yawa da yawa damar kowane shiri tare da wallafe-wallafen Bugawa. Daga cikin wadannan kayan aikin akwai aikin kirkirar ɗan rubutu. Wadancan. Idan har ma babban shirin baya goyan bayan jakar ɗan littafin, to, farashi zai ƙara wannan ikon ga shirin.

Bugu da kari, aikace-aikacen yana da ikon ƙara yawan alamun rubutu a shafukan lokacin bugawa (ranar, lambobin shafi, da sauransu), da kuma inganta abin da tawada na firinta.

Microsoft Office Buga.

Bayyanar bayyanar Microsoft Office

Mai buga takarti ne don yin aiki tare da samfuran tallatawa daga sanannun kamfanin Microsoft. Aikace-aikacen yana goyan bayan manyan ka'idodi da aka ƙayyade ta hanyar maganganu na gargajiya kamar kalma kuma fice.

A cikin m, zaku iya ƙirƙirar siffofin, mahimman kayan, littattafai, lambobi da sauran kayan da aka buga. Mai dubawa ya yi kama da kalma, da yawa za su ji a gida, suna aiki a Microsoft Office Publisher.

Kadai na kawai aikace-aikacen biya ne. Lokacin gabatarwar shine wata 1.

Darasi: Kirkirar ɗan littafi a cikin m

Yanzu kun san irin shirye-shiryen da ake buƙatar amfani don ƙirƙirar ɗan littafi. Raba wannan ilimin tare da abokanka da kuma sane!

Karanta kuma: Yadda ake ƙirƙirar ɗan littafi a Microsoft Word

Kara karantawa