Yadda za a hada alluna biyu a cikin kalma: umarnin mataki-mataki-mataki

Anonim

Yadda za a hada alluna biyu a cikin kalmar

Shirin ofishin ofishin daga Microsoft na iya aiki ba kawai tare da rubutu na yau da kullun ba, har ma da tebur, samar da wadatattun dama ga halittar su da yin gyara. Anan zaka iya ƙirƙirar tebur da gaske daban-daban, canza su idan ya cancanta ko adanawa azaman samfuri don ƙarin amfani.

Ai alama ce cewa tebur a cikin wannan shirin na iya zama fiye da ɗaya, kuma a wasu lokuta yana iya zama dole don haɗe su. A cikin wannan labarin za mu ba da labari game da yadda ake haɗa tebur guda biyu a cikin kalmar.

Darasi: Yadda ake yin tebur a kalma

SAURARA: Umarnin da aka bayyana a ƙasa yana dacewa da duk sigogin samfurin MS. Yin amfani da shi, zaka iya hada alluna a cikin kalma 2007 - 2016, da kuma a farkon sigogin shirin.

Hada tayuna

Don haka, muna da teburin nan biyu masu kama da waɗanda ake buƙata, abin da ake kira don haɗawa da juna, kuma ana iya yin shi kaɗan da dannawa da dannawa.

Alluna biyu a cikin kalma

1. Cikakken haske na tebur na biyu (ba abin da ke ciki ba) ta danna kan karamin filin a kusurwar dama ta dama.

2. Yanke wannan tebur ta dannawa "Ctrl + x" ko maballin "Yanke" A kan kwamitin sarrafawa a cikin rukunin "Clipboard".

Ya sassaka tebur a cikin kalma

3. Sanya siginan siginan a ƙarƙashin tebur na farko a matakin shafi na farko.

4. Latsa "Ctrl + v" Ko amfani da umarnin "Saka".

Za a ƙara tebur, kuma layinsa da layinsa za a kuma daidaita su, ko da kuwa sun banbanta da.

Hada alluna a cikin kalma

SAURARA: Idan kana da kirtani ko shafi wanda aka maimaita a cikin alluna biyu (alal misali, hat), ya haskaka shi kuma share ta latsa mabuɗin "Share".

A kan wannan misali, mun nuna yadda ake haɗa tebur biyu a tsaye, wato sanya ɗaya zuwa wani. Hakanan zaka iya yin haɗin kai a teburin.

Zabi tebur a kalma

1. Haskaka teburin na biyu kuma yanke shi ta latsa hadewar makullin da ya dace ko maɓallin akan kwamitin sarrafawa.

Yanke tebur a kalma

2. Shigar da siginan kwamfuta nan da nan a cikin tebur na farko inda ya ƙare da layin farko.

3. Saka tebur (na biyu) tebur.

Tables na kwance yana haɗuwa da kalma

4. Dukkanin teburin za a haɗa a kwance, idan ya cancanta, cire murfin kwafi ko shafi.

Hada tebur: hanya ta biyu

Akwai wani hanya mai sauki, tana ba da izinin haɗa alluna a cikin kalmar 2003, 2007, 2010, 2016 da kuma duk sauran nau'ikan samfurin.

1. A cikin shafin "Babban" Latsa alamar alamar alamar alama.

Alamar sakin layi a cikin kalma

2. Takardar za ta nuna a cikin gida-kai tsaye tsakanin allunan, kazalika da sarari tsakanin kalmomi ko lambobi a cikin sel tebur.

Sakin layi tsakanin tebur a cikin kalma

3. Share duk abubuwan da ke tsakanin teburin: Don yin wannan, saita siginan Alamar sakin layi kuma latsa madannin. "Share" ko "Backspace" Sau da yawa yayin da yake ɗauka.

Haɗe tebur tare da sakin layi a cikin kalma

4. Za a haɗa allunan tare da juna.

5. Idan ana buƙatar wannan, share layin da ba lallai ba kuma / ko ginshiƙai.

Hade tebur 3 a cikin kalma

A kan wannan duka, yanzu kun san yadda ake haɗuwa da yadda ake haɗuwa da lambobi biyu har ma da tebur a cikin Kalmar, kuma, duka biyu tsaye da kwance. Muna fatan ku samar da aiki a cikin aiki kuma kyakkyawan sakamako.

Kara karantawa