Aboki Steam Ba a sami Kuskure ba: Abin da za a yi

Anonim

Abin da za a yi tare da kuskuren Steam Steam ba a sami tambarin ba

Ko da kun yi amfani da Steam ba shekara ɗaya ba, kuma a duk lokacin ba ku da matsala ba ku da matsala, to har yanzu ba ku da inshora da kurakurai na abokin ciniki. Misali shine abokin ciniki na Steam ba a sami kuskure ba. Wani kuskure iri ɗaya yana haifar da gaskiyar cewa kun rasa duk wani damar yin tururi tare da wasanni da kuma dandamali na kasuwanci. Sabili da haka, don ci gaba da amfani da Steam kuna buƙatar warware wannan matsalar, karantawa. Don gano yadda ake gano matsalar abokin ciniki tururi ba.

Matsalar ita ce windows ba zai iya samun aikace-aikacen abokin ciniki ba. Akwai wasu dalilai da yawa don wannan, yi la'akari da cikakken bayani kowannensu.

Babu haƙƙin mai amfani

Idan ka gudanar da App Steam, ba samun haƙƙin mai gudanarwa, yana iya haifar da abokin ciniki mara kyau. Abokin ciniki yayi ƙoƙari ya fara, amma wannan mai amfani bashi da hakkin da ya dace a cikin Windows kuma tsarin aiki ya hana ƙaddamar da shirin, sakamakon wanda kuka sami kuskuren da ya dace. Don warware wannan matsalar, kuna buƙatar gudanar da shirin a madadin mai gudanarwa. Don yin wannan, kuna buƙatar shigar da asusun mai gudanarwa a kwamfutar, sannan, danna maɓallin dama danna, dole ne ka zaɓi "abu na mai gudanarwa".

Fara Steam Tare da Hakkin Gudanarwa

Bayan haka, tururi ya kamata farawa a cikin yanayin al'ada, idan ya taimaka a warware matsalar a nan gaba, don kada ya danna kowane lokaci alamar a madadin mai gudanarwa . Ya kamata ku buɗe saitin Steam ta hanyar danna maɓallin dama zuwa gajeriyar hanya, sannan zaɓi allon.

Je zuwa tururi fara kaddarorin

A cikin "lakabi", zaɓi maɓallin "Ci gaba", a cikin taga kusa da "rikewa daga mai gudanarwa" Rubutun da ke kusa da "rubutu daga maɓallin ku ta latsa maɓallin Ok.

Shigar da Tsarin Dindindin Naso tare da Hakkokin Gudanarwa

Yanzu, tare da kowane tururi ya fara, zai buɗe tare da haƙƙin mai gudanarwa da kuma "Kuskuren Steam ba a sami" Kuskuren Steam ba "ba zai buga muku ba. Idan wannan hanyar bai taimaka wajen kawar da matsalar ba, to, gwada zaɓi da aka bayyana a ƙasa.

Share fayil ɗin sanyi mai lalacewa

Sanadin kuskuren na iya zama fayil ɗin sanyi mai lalacewa. Tana kan hanya ta gaba wacce zaku iya sakawa cikin Windows Explorer:

C: \ Fayilolin Program (X86) \ Storam \ USERDWAA7796446 \ Sanya

Gungura ta wannan hanyar, to, kuna buƙatar share fayil ɗin da ake kira "Kera na Localconfig". Hakanan a cikin wannan babban fayil ana iya zama fayil na ɗan lokaci tare da sunan iri ɗaya, ya kamata ku cire shi kuma. Kada ku ji tsoron ku lalata fayil ɗin. Bayan kun yi ƙoƙarin gudanar da tururi ta atomatik, zai mayar da fayilolin da aka share ta atomatik, wato, ba za'a maye gurbin fayilolin da aka lalace ta atomatik ba. Don haka ka rabu da "kuskuren tururi mara nauyi".

Idan wannan hanyar ba ta taimaka, ta kasance ba kawai don tuntuɓar Tattaunawa a cikin shafin yanar gizon hukuma ta amfani da mai binciken a kwamfutarka. Game da yadda za a tuntuɓar tallafin fasaha da zaku iya karanta labarin da ya dace. Jami'an Tuntushin Tuntata na Fasaha suna ba da gudummawa da sauri, saboda haka zaku iya magance matsalarku a cikin mafi guntu lokaci.

Muna fatan cewa wannan labarin zai taimaka muku kawar da "kuskure mai kauri. Idan kun san wasu hanyoyi don magance wannan matsalar, sai a cire su a cikin sharhi da kuma raba su da kowa.

Kara karantawa