iTunes: Kuskuren 2003

Anonim

Kuskuren iTunes 2003.

Kurakurai Lokacin aiki tare da shirin iTunes - abin da mamaki ya zama ruwan dare gama gari kuma, bari mu ce madaidaiciya, sosai mara dadi. Koyaya, sanin lambar kuskure, zaku iya gano dalilin abin da ya faru, wanda ke nufin shi da sauri kawar da shi. Yau zai zama kuskure tare da lambar 2003.

Kuskure tare da lambar 2003 ya bayyana daga masu amfani da iTunes lokacin da matsaloli tare da haɗin USB na kwamfutarka ta tasowa. Dangane da haka, ƙarin hanyoyi za a iya jagorantar musamman don magance wannan matsalar.

Yadda za a gyara kuskure 2003?

Hanyar 1: Kayan na'urori

Kafin sauya zuwa hanyoyi masu tsattsauran ra'ayi don magance matsalar, kuna buƙatar tabbatar da cewa matsalar ba ta cikin tsarin talakawa. Don yin wannan, sake kunna kwamfutar da, saboda haka, na'urar apple da kanta, wacce ake aiwatar da aiki.

Kuma idan an sake kunna kwamfutar a cikin yanayin al'ada (ta hanyar "farawa" ya kamata a sake kunna na'urar Apple), shine, saita wutan da kuma bututun gida a kan na'urar ( A matsayinka na mai mulkin, dole ne ku riƙe mabura kimanin 20-30 seconds).

Kuskuren iTunes 2003.

Hanyar 2: Haɗa zuwa wani tashar USB

Ko da tashar USB ɗinku akan kwamfutar tana aiki sosai, har yanzu ya kamata har yanzu ku haɗa da na'urarku zuwa wata tashar jiragen ruwa, yayin da la'akari da shawarwarin masu zuwa:

1. Kar a haɗa iPhone zuwa USB 3.0. Port na USB na Musamman, wanda aka yiwa shuɗi mai launin shuɗi. An san shi da mafi girman canja wurin bayanai, amma ana iya amfani dashi tare da na'urorin masu dacewa (alal misali, flash flands 3.0). Dole ne a haɗa na'urori Apple zuwa tashar jiragen ruwa na yau da kullun, tun lokacin da yake aiki tare da 3.0, matsaloli na iya sauƙi matsaloli yayin aiki tare da shirin iTunes.

2. Haɗa iPhone zuwa kwamfutar kai tsaye. Yawancin masu amfani suna haɗa na'urorin Apple zuwa kwamfuta ta hanyar ƙarin na'urorin USB (mahara, keyboards tare da tashoshin da aka haɗa da sauransu. Bayanin na'urar lokacin aiki tare da iTunes ne mafi kyau ba amfani da shi, saboda zasu iya zama babban abin da ya faru na kuskuren 2003.

3. Don komputa na tsaye, saita gefen baya na sashin tsarin. Majalisa, wanda yawanci yana aiki. Idan kuna da komputa na tsaye, toshe na'urarku zuwa tashar USB, wanda yake a gefen ɓangaren ɓangaren ɓangaren, wato, mafi kusa da kwamfutar.

Hanyar 3: Sauya kebul na USB

A kan shafin yanar gizon mu ya maimaita cewa lokacin aiki tare da shirin iTunes, yana da mahimmanci don amfani da kebul na ainihi, ba tare da wani lahani ba. Idan kebul ɗinku bai bambanta da amincin ko apple ba a samar da shi ba, saboda koda mafi tsada igiyoyi da ke iya aiki ba daidai ba.

Muna fatan wadannan sauki shawarwari sun taimaka wajen kawar da matsalar tare da kuskuren 2003 lokacin aiki tare da shirin iTunes.

Kara karantawa