DreamWeaver Analogs

Anonim

Logo na Dreamweaver

Dreamweaver - An tsara don shirya shafuka. An yi imani da editocin Wysiwyg, wanda ke aiwatar da canza abubuwan, yana nuna sakamakon a ainihin lokacin. Ya dace sosai lokacin da muke magana game da sauƙi na amfani, musamman novice kirkirar shafukan yanar gizo. A lokaci guda, irin irin irin waɗannan masu gyara suna ƙirƙirar ba ingantaccen lambar inganci wanda bai dace da ƙa'idodi ba. Amma ba koyaushe yana yin mahimmanci ba, ƙari, irin waɗannan masu gyara suna haɓaka kullun.

Ofaya daga cikin mahimman halartar Truity shine babban farashi, saboda haka ana tilasta masu amfani da yawa don tuntuɓar takwarorinta. Bari mu kalli idan wannan shirin yana da cancantar cancantar.

DreamWeaver Analogs

Komozer.

Wataƙila mafi mashahuri bayan Dreamweaver shirin Kompozer ne. Ba kamar babban mai karbar takara ba, kyauta ce kuma tana jan hankalin masu amfani da yawa. Wannan edita ma yana nufin Wysiwyg. Tare da shi, zaku iya shirya duka hoto da kuma lambar shirin. Za'a iya fitar da aikin da ya kirkireshi da sauri ta amfani da abokin ciniki na FTP.

Hakanan a cikin kayan aikin saiti don gyara teburin Cascade. Akwai wasu samfuran shafi. Gabaɗaya, aikin ba musamman bane yake da bambanci ga Dreamweaver.

Alamar Kompozer

Microsoft ya canza canje-canje.

Yana nufin wannan WSIWYG. A yanar gizo akwai ra'ayi cewa shirin kyauta ne, Alas ba haka bane. A kan rukunin yanar gizon akwai sigar gwaji, sannan farashinsa zai kasance kusan dala 300-500. Yana yin ayyuka iri ɗaya kamar shirye-shiryen da suka gabata. A cikin taron ƙarshe, da yawa harsuna shirye-shirye, wanda ya sa ya yiwu a faɗaɗa ɗan masu sauraro.

Gabaɗaya, ba mummunan shiri bane, amma farashin ya isa, har ma ɗan sama sama da shugaba a wannan yankin - mafarki.

Bayanin Microsoft ya canza tambari

Sauke canje-canje na Microsoft

Amaya.

Wannan edita na HTML na cikakken kyauta ne. Baya ga duk ayyukan da aka ambata a sama, Amaya sanye da mai binciken da aka ginde don ganin shigar da Edited. Amma a gare ni mai dacewa mai dacewa. Ayyukan shirin tsayayye, ba tare da murƙushe ba. Kamar dai komai, yana ba ka damar loda fayiloli ta FTP.

Babban koma baya shine rashin tallafin Java. Kwanan nan, shafuka da yawa suna ɗauke da waɗannan yanayin, tabbas abin da ya sa ba a jera wannan editan ba a cikin jerin shugabannin.

Shirin Amaya Logo

Download Amaya.

Daga shirye-shiryen shirin tattaunawa, ba shi yiwuwa a faɗi cewa wanda ya fi sauran. Kowane yana haɗu da ayyuka da yawa waɗanda suka dace don yin takamaiman ayyuka. Anan, kowane mai amfani ya yanke shawarar menene shirin da kanta za a zaɓa.

Kara karantawa