Edita Editor a Microsoft Word 2010

Anonim

Edita Editor a Microsoft Word 2010

MS Word 2010 a lokacin shigarta zuwa kasuwa ya kasance mai wadatar abubuwa. Masu haɓakawa na wannan processor Processor bai kawai "gyara na kwastomomi" na dubawa, amma kuma gabatar da sabbin abubuwa da yawa a ciki. Daga cikin wadanda sukaudara ya zama editan na dabara.

Akwai wani abu iri ɗaya a cikin edita kuma a baya, amma sai wani sabon juriya ne kawai - Microsoft Exclis 3.0. Yanzu yiwuwar ƙirƙira da canza tsari a cikin kalmar an haɗa shi. Edita Edorla ya daina amfani da shi azaman yanki daban, don haka duk aiki akan tsari (duba, ƙirƙira, canji, canzawa, canzawa) ya ci gaba kai tsaye a cikin yanayin shirin.

Yadda za a sami edita dabara

1. Buɗe kalmar kuma zaɓi "Sabon Bayani" Ko kawai buɗe fayil ɗin da ake ciki. Je zuwa shafin "Saka".

Saka shafin a cikin kalma

2. A cikin rukunin kayan aiki "Alamun" Latsa maɓallin "Tsarin" (don kalmar 2010) ko "Daidaiton" (don kalmar 2016).

Saka daidaitawa a cikin kalma

3. A cikin menu na saukarwa na maɓallan, zaɓi tsari da ya dace.

Zabi na dabaru a cikin kalma

4. Idan daidaituwa ba a lissafta ba, zaɓi ɗaya daga cikin sigogi:

  • Ƙarin daidaitawa daga Office.com;
  • Saka sabon lissafi;
  • Daidaituwa ta hannu.

Zabi ƙarin sigogi cikin kalma

A cikin ƙarin bayani game da yadda ake ƙirƙira da gyara tsari, zaku iya karanta akan gidan yanar gizon mu.

Darasi: Yadda ake rubuta dabara a cikin kalma

Yadda za a canza tsari ta hanyar daidaitattun Microsoft Microsoft

Kamar yadda aka ambata a farkon labarin, a farkon ƙirƙira da gyara tsari a cikin kalma, da yawa-a cikin daidaituwa na 3.0 an yi amfani da shi. Don haka, dabarun da aka kirkira a ciki ana iya canzawa kawai tare da taimakon iri ɗaya ne kawai tare da taimakon iri ɗaya daga cikin Microsoft, alkalin sa'a, ba ya yin ko'ina.

1. Danna sau biyu ta hanyar tsari ko daidaitawa don canza.

2. Yi canje-canje masu mahimmanci.

Matsalar ita ce cewa abubuwan da suka tsawaita ayyukan kirkira da canza daidaitattun abubuwa da tsarin da suka bayyana ga abubuwan da aka kirkira a sigogin shirin. Don magance wannan rashi, ya kamata ka canza takaddar.

1. Bude sashin "Fayil" A kan gajeriyar hanyar filin, kuma zaɓi umarnin "Maimaitawa".

2. Tabbatar da ayyukanka ta danna "KO" Bayan buƙata.

3. Yanzu a shafin "Fayil" Zaɓi Team "Ajiye" ko "Ajiye AS" (A wannan yanayin, kar a canza fadada fayil ɗin).

Ajiye fayil a cikin kalma

Darasi: Yadda ake kunna yanayin iyakataccen aiki a cikin kalma

SAURARA: Idan aka canza takaddun kuma an adana shi a cikin kalmar 2010, an ƙara dabara (daidaituwa) a ciki ba za a gyara shi ba a farkon sigogin wannan shirin.

A kan wannan, komai, kamar yadda kuke gani, ƙaddamar da edorve edita a Microsoft Word 2010, kamar yadda a cikin juzu'in kwanan nan na wannan shirin, yana da sauƙi.

Kara karantawa