Zazzage direbobi zuwa canon lbp 2900

Anonim

Hoton Hoto na Capital Canon LBP 2900

A cikin duniyar zamani, babu wanda ba zai yi mamakin kasancewar firinto ba a gida. Wannan abu ne mai mahimmanci ga mutanen da aka tilasta buga kowane bayani sau da yawa. Ba mu kawai game da bayanan rubutu ko hotuna. A zamanin yau, akwai kuma masu firintocin da suka cika ko da tare da yin amfani da samfuran 3D. Amma yin aiki da kowane firintar da yake da muhimmanci don shigar da direbobi a kwamfuta don wannan kayan aikin. Wannan labarin zai tattauna canon lbp 2900.

Inda za a sauke da yadda za a kafa direbobi don firintar canon lbp 2900

Kamar kowane kayan aiki, firintar ba zai iya samun cikakken aiki ba tare da sanya kayan aikin ba. Mafi m, tsarin aiki kawai bai san na'urar da kyau ba. Warware direban tare da direban don Canon LBP 2900 ta hanyoyi da yawa.

Hanyar 1: Loading Direba daga shafin yanar gizon

Wannan hanyar ita ce watakila abin dogara ne kuma ana tabbatar dasu. Muna bukatar yin wadannan.

  1. Muna zuwa shafin yanar gizon na canon.
  2. Ta danna kan hanyar haɗi, za a kai ka zuwa shafin sauki direba na Canon LBP 2900. Ta hanyar tsoho, shafin zai ƙayyade tsarin aikin ku da fitowarsa. Idan tsarin aikin ku ya bambanta da kan shafin da aka ƙayyade, to kuna buƙatar canza abun da ya dace da kanku. Kuna iya yin wannan ta danna kan igiyar kanta tare da sunan tsarin aiki.
  3. Zabi tsarin aiki

  4. A cikin yankin da ke ƙasa zaka iya ganin bayani game da direban kanta. Ya ƙunshi sigar sa, ranar saki, da OS da yare. Kuna iya samun ƙarin bayani ta danna maɓallin "cikakken bayani" maɓallin ".
  5. Bayanin direba na Canon LBP 2900

  6. Bayan kun duba, ko tsarin aikin ku an ƙaddara daidai, danna maɓallin "Sauke"
  7. Za ku ga taga tare da bayanin kamfanin game da ƙi da alhakin da ƙuntatawa fitarwa. Duba rubutun. Idan kun yarda da rubuce, danna "Sami sharuɗɗa da Sauke" don ci gaba.
  8. Musun alhakin

  9. Tsarin Loading direban zai fara, kuma saƙo yana bayyana akan allon tare da koyarwa akan yadda ake amfani da fayil ɗin da aka sauke kai tsaye a cikin mai binciken da aka yi amfani da shi. Rufe wannan taga ta latsa gicciye a saman kusurwar dama ta sama.
  10. Bayanin buɗe fayil ɗin fayil

  11. Lokacin da zazzage ya ƙare, gudanar da fayil ɗin da aka sauke. Shi mai gabatar da kayan tarihi ne. Lokacin farawa a wuri guda, sabon babban fayil zai bayyana tare da sunan iri ɗaya kamar fayil ɗin da aka sauke. Ya ƙunshi manyan fayiloli 2 kuma fayil tare da manual a tsarin PDF. Muna buƙatar babban fayil "x64" ko "X32 (86)", gwargwadon fitar da tsarin ku.
  12. Amincewa

  13. Muna zuwa babban fayil kuma muna neman fayil ɗin aiwatar da shi a can. Gudu shi don fara shigar da direba.
  14. Fayil don fara direba direba

    Lura cewa shafin yanar gizon masana'anta na musamman ne sosai don hana firinta daga kwamfutar kafin fara shigarwa.

  15. Bayan fara shirin, taga zai bayyana a cikin abin da kake son danna maɓallin "Mai zuwa" don ci gaba.
  16. Farawa daga shigarwa direba

  17. A taga ta gaba, zaku ga rubutun yarjejeniyar lasisin. Optionally, zaku iya sanin kanku da shi. Don ci gaba da aiwatarwa, danna maɓallin "Ee"
  18. Yarjejeniyar lasisi

  19. Na gaba, zaku buƙaci zaɓi nau'in haɗin. A cikin farkon shari'ar, da zaku iya tantance tashar jiragen ruwa (lpp, com) wanda aka haɗa shi da kwamfutar. Abu na biyu ya dace idan an haɗa firinta kawai ta hanyar USB. Muna ba ku shawara ku zaɓi layi na biyu "Shigar da haɗin USB". Latsa maɓallin "na gaba" don zuwa mataki na gaba
  20. Select da nau'in hanyar firinta

  21. A cikin taga na gaba, dole ne ka yanke shawarar ko wasu masu amfani suna da damar zuwa firinta. Idan samun dama shine, danna maɓallin "Ee". Idan kayi amfani da firinta kawai kake, zaka iya danna maballin "A'a".
  22. Ingirƙiri ban da wuta ga wuta

  23. Bayan haka, za ku ga wani taga mai tabbatar da farkon shigarwa na direba. Ya ce bayan fara aiwatar da shigarwa, ba zai yuwu a dakatar da shi ba. Idan komai ya shirya don kafa, danna maɓallin "Ee".
  24. Tabbatar da farkon shigar direba

  25. Tsarin shigarwa kanta zai fara kai tsaye. Bayan wani lokaci, za ka ga saƙo akan allon cewa dole ne a haɗa shi da kwamfuta ta amfani da kebul na USB kuma kunna shi (firinta) idan an kashe shi.
  26. Fadakarwa na bukatar hada firinta

  27. Bayan waɗannan ayyukan, ya zama dole a jira kaɗan yayin da tsarin ya gano tsari da tsarin shigarwa na direba zai ƙare. Gasar da aka samu na shigarwa na shigarwa zai nuna taga mai dacewa.

Domin tabbatar da cewa an shigar da direbobi yadda yakamata, dole ne ka yi masu zuwa.

  1. A kan maɓallin "Windows" a cikin ƙananan kusurwar hagu, danna maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi abu na "Conl ɗin Conlan" a cikin menu wanda ya bayyana. Wannan hanyar tana aiki a cikin Windows 8 da Tsarin Gudanarwa 10.
  2. Windows 8 da kwamitin kulawa na Windows

  3. Idan kuna da Windows 7 ko ƙananan, kawai muna danna maɓallin "Fara" kawai ku sami jerin "Conl Panel".
  4. Panelar Gudanar da Windows 7 kuma a ƙasa

  5. Kada ka manta da canzawa duba duba a kan "ƙananan gumaka".
  6. Kwamitin kula da shi na waje

  7. Muna nema a cikin kayan kwamitin kulawa "na'urori da firintocin". Idan an sanya direbobi a kowane firinta daidai, sannan buɗe wannan menu, to zaku ga firinta a cikin jerin tare da alamar bincike mai kyau.

Hanyar 2: Saukewa kuma shigar da Direban Amfani da Kayan aiki na Musamman

Sanya direbobi don canon lbp 2900 kuma ana iya amfani dashi ta amfani da shirye-shiryen manufofin ta atomatik waɗanda keɓawa ta atomatik ko sabunta direbobi don duk na'urorin a kwamfutarka.

Darasi: Mafi kyawun shirye-shirye don shigar da direbobi

Misali, zaka iya amfani da shahararren hanyar Waterpack bayani shirin.

  1. Haɗa firintar zuwa kwamfutar domin ta same shi azaman na'urar da ba ta dace ba.
  2. Je zuwa shirin.
  3. A ɓangaren zaku ga babban maɓallin maɓallin »direba akan layi". Danna shi.
  4. Direban Direban Direba

  5. An fara shirin. Zai ɗauki ɓangare a zahiri saboda ƙananan girman fayil, tunda duk shirin direbobi masu mahimmanci zasuyi juyawa kamar yadda ake buƙata. Gudun fayil ɗin da aka sauke.
  6. Idan taga yana bayyana tare da tabbatar da shirin farawa, danna maɓallin Run.
  7. Direban Direban Direba

  8. Bayan 'yan seconds, shirin zai buɗe. A cikin babban taga za a sami maɓallin saita kwamfuta a yanayin atomatik. Idan kana son shirin da kansa komai ya sanya bayanan ba tare da shigarwarka ta atomatik ". In ba haka ba, danna maɓallin "mahimmancin yanayin".
  9. Direban Direba bayani saita saitin kan layi

  10. Bude taken "yanayin gwanin", za ku ga taga tare da jerin direbobi waɗanda ke buƙatar sabuntawa ko kuma shigar. Wannan jeri ya kamata ya sami canon lbp 2900. Mun lura da abubuwan da suka dace don shigar ko sabunta direbobi a hannun saƙo "Sanya maɓallin masu dacewa. Lura cewa ta tsohuwa ta tsoho zai sauke wasu abubuwan da alama tare da akwatin saƙo a sashin software. Idan baku buƙatar su, je zuwa wannan sashin kuma cire akwati.
  11. Zaɓi direbobi don maɓallin farawa da maɓallin farawa

  12. Bayan fara shigarwa, tsarin zai ƙirƙiri ma'anar farfadowa da shigar da zaɓaɓɓun direbobi. A ƙarshen shigarwa, zaku ga saƙo mai dacewa.
  13. Takaryar kawo haraji

Hanyar 3: Bincika direban kayan aiki

Kowane kayan aiki da aka haɗa da kwamfutar tana da lambar ID na musamman. Sanin shi, zaka iya samun direbobi a sauƙaƙe don na'urar da ake so ta amfani da sabis na musamman akan layi. Canon LBP 2900 Code yana da dabi'u masu zuwa:

Rukulawa \ Canonlbp2900287A.

Lbp2900.

Lokacin da kuka koyi wannan lambar, ya kamata ku tuntuɓi sabis ɗin da aka ambata a sama. Wadanne ayyuka ne mafi kyau ga zaɓar da kuma yadda ake amfani da su daidai, zaku iya koya daga darasi na musamman.

Darasi: Bincika direbobi ta hanyar ID na kayan aiki

A matsayin ƙarshe zan so in lura cewa firintocin kwamfuta, kamar kowane kayan aikin kwamfuta, buƙata don sabunta direbobi koyaushe. Yana da kyau a iya kula da sabuntawa a kai a kai, saboda godiya a gare su ana iya samun wasu matsaloli tare da aikin firintar da kanta.

Darasi: Dalilin da yasa Fitar Dalili baya buga takardu a cikin shirin MS kalmar

Kara karantawa