Yadda ake ƙirƙirar Drive Flash

Anonim

Yadda ake ƙirƙirar Drive Flash

Duk wani mai amfani ba zai daina kasancewar filayen wuta mai kyau ba, wanda zai iya samar da duk rarraba da kake buƙata. Software na zamani yana ba ku damar adana hotuna da yawa na tsarin aiki da shirye-shirye masu amfani akan mai ɗaukar hoto na USB guda ɗaya.

Yadda ake ƙirƙirar Drive Flash

Don ƙirƙirar filastik filasha da yawa, zaku buƙaci:
  • USB drive, da girma na akalla 8 GB (zai fi dacewa, amma ba lallai ba ne);
  • Wani shiri wanda zai haifar da irin wannan tuki;
  • Hotunan rarraba tsarin aiki;
  • A saiti mai amfani mai amfani: kayan riga, kayan aiki na bincike, kayan aikin bincike, kayan aikin ajiya (kuma kyawawa, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi, amma zaɓi ne).

ISO hotunan Windows da Linux tsarin aiki za a iya shirya kuma a buɗe tare da barasa 120%, Ulonciso ko kayan haɗin sukari. Bayanai kan yadda ake ƙirƙirar ISO zuwa barasa, karanta a cikin darasin mu.

Darasi: Yadda ake ƙirƙirar faifai mai amfani a cikin giya 120%

Kafin ka fara aiki tare da software da ke ƙasa, saka kuki na USB cikin kwamfuta.

Hanyar 1: rmprepusb

Don ƙirƙirar filastik filastik mai yawa, ana buƙatar shi ban da kayan adana22. Ya ƙunshi tsarin fayil ɗin da suka dace don rikodin.

Zazzage Shirin Easet2boot

  1. Idan ba a shigar da shirin Rmprepusb a kwamfutar ba, sa'an nan shigar da shi. Yana da 'yanci kuma ana iya sauke shi a kan gidan yanar gizon hukuma ko kuma wani ɓangare na kayan tarihin tare da wani amfani na amfani da amfani da nasara. Shigar da amfanin rmprepusb ta hanyar aiwatar da dukkan matakan a wannan yanayin. A ƙarshen shigarwa, shirin zai ba da shawarar gudanar da shi.

    Taga mai yawa yana bayyana tare da shirin. Don ƙarin aiki, kuna buƙatar shigar da duk juyawa da kyau kuma cika dukkan filaye:

    • Sanya akwati a gaban filin "kada a yi tambayoyi";
    • A cikin "aiki tare da hotuna" Menu, zaɓi Hoto -> USB "Yanayin Yanayin.
    • Lokacin zaɓar tsarin fayil, duba tsarin NTFS;
    • A cikin ƙasa filin, latsa maɓallin "Tasirin" kuma zaɓi hanyar zuwa amfani mai amfani mai sauƙi.

    Matsa kawai danna kan "shirya faifai".

  2. Shirya maɓallin diski a cikin rmprepusb

  3. Wani taga yana bayyana yana nuna yadda ake shirya filasha.
  4. Tsarin shirya filasha filasha a cikin amfani na rmprepusb

  5. Bayan kammala, danna maɓallin Kafa Grub4dos.
  6. Shigarwa ya shigo

  7. A cikin taga wanda ya bayyana, danna A'a.
  8. Akwatin maganganu

  9. Je zuwa hanyar USB ta USB kuma ka rubuta hotunan ISO da aka shirya a cikin manyan fayilolin da suka dace:
    • Don Windows 7 a cikin "_iso \ windows \ win7" babban fayil;
    • Don Windows 8 zuwa "_iso \ windows \ windows na WHIN8" babban fayil;
    • Don Windows 10 a "_iso \ Windows \ Win10".

    Bayan kammala shigarwa, latsa maɓallin "Ctrl" da "F2" a lokaci guda.

  10. Jira saƙo game da shigarwa ta hanyar mai nasara. Drive ɗinku da yawa na filayenku ya shirya!

Kuna iya bincika aikin ta ta amfani da emulator na rmprepusb. Don fara, danna maɓallin "F11".

Duba kuma: Yadda ake ƙirƙirar Flash Fit Flatory akan Windows

Hanyar 2: Bootice

Wannan amfani mai amfani ne mai yawa, babban aikin wanda shine ƙirƙirar filayen fulawa.

Kuna iya saukar da bootice tare da WinSetUpfromusB. Sai kawai a cikin babban menu zai buƙaci danna maɓallin "Bootce".

Yin amfani da wannan amfani kamar haka:

  1. Gudanar da shirin. Taga taga yana bayyana. Bincika cewa tsoho a filin "manufa faifai shine mahimman filasha.
  2. Latsa maɓallin "Siyarwar" maɓallin ".
  3. Partanges Sarrafa maballin a cikin kayan amfani

  4. Na gaba, duba cewa maɓallin "Kunna" ba shi da aiki, kamar yadda aka nuna a hoto a ƙasa. Zaɓi tsarin "Tsarin wannan ɓangaren" abu.
  5. Tsarin wannan ɓangaren ɓangaren ɓangare a cikin menage menage

  6. A cikin taga-up taga, zaɓi nau'in fayil ɗin "NTFS", saita layin ƙara a filin filin. Danna "Fara".
  7. Fara Maɓallin Fara Yanayin Menu na Message

  8. A ƙarshen aikin, don zuwa menu na ainihi, danna "Ok" da "kusa". Don ƙara rikodin taya zuwa drive na USB, zaɓi "Tsarin MBR".
  9. Tsarin MBB a cikin kayan amfani

  10. A cikin sabon taga, zaɓi aya ta ƙarshe ta nau'in MBB "Windows NT 5.X / 6.x MBR" kuma danna "shigar / config".
  11. Sanya maballin a cikin tsari MBB

  12. A cikin tambaya ta gaba, zaɓi "Windows NT 6.s MBR". Bayan haka, don komawa zuwa babban taga, danna "kusa".
  13. Fara sabon tsari. Danna kan "tsari PBB".
  14. Tsarin PBB a cikin kayan amfani

  15. A cikin taga da ta bayyana, duba nau'in "goge4dos" kuma danna "shigar / config". A cikin sabon taga, tabbatar da maɓallin "Ok".
  16. Don komawa zuwa babban shirin shirin, danna Kusa.

Shi ke nan. Yanzu an rubuta flash drive don bayanin taya don tsarin aikin Windows.

Hanyar 3: Winsetuepfromusb

Kamar yadda muka yi magana a sama, akwai kayan aiki da yawa a cikin wannan shirin da ke taimaka wa aiwatar da aikin. Amma ita kanta na iya yin hakan, ba tare da wani taimako ba. A wannan yanayin, yi wannan:

  1. Gudanar da amfani.
  2. A cikin babbar taga mai amfani a saman filin, zaɓi Flash drive.
  3. Sanya kaska kusa da "autoformat shi tare da fbinst". Wannan sashin yana nufin cewa lokacin fara shirin, an tsara filayen Flash ɗin ta atomatik gwargwadon ka'idodin da aka ƙayyade. Yana buƙatar zaɓin kawai a rikodin hoto na farko. Idan an riga an saka kayan filayen wuta kuma kuna buƙatar ƙara wani hoto a gare shi, sannan ba a yi tsarawa ba kuma ba a shigar da alamar duba ba.
  4. A ƙasa, duba tsarin fayil wanda za'a tsara rumbun kwamfutarka. An zabi hoton da ke ƙasa "NTFS".
  5. Bayan haka, zaɓi waɗanne abubuwan da za a saita. Sanya waɗannan kirtani tare da alamun bincike a cikin ƙara zuwa USB disk. A cikin filin ba komai, saka hanyar zuwa fayilolin ISO don yin rikodin ko latsa maɓallin a cikin hanyar uku kuma zaɓi Hotunan da hannu.
  6. Latsa maɓallin "Go".
  7. Amfani da Winsetupfromusb.

  8. Gargadi biyu suna amsa da tabbatar da gaskiya kuma jira don kammala aikin. Ana iya ganin ci gaba a kan sikelin kore a cikin "Zabin tsari".

Hanyar 4: Xboot

Wannan shine ɗayan mafi sauƙi a cikin abubuwan rarraba wurare don ƙirƙirar filayen bootable. Don madaidaicin aiki, dole ne a shigar da amfani a kwamfutar .Nan tsarin .NET Falkom 4th version.

Zazzage Xboot daga shafin yanar gizon

Kara aiwatar da ayyuka masu sauki:

  1. Gudanar da amfani. Ja hotunan iso zuwa taga shirin ta amfani da siginar linzamin kwamfuta. Amfani da kansa zai fitar da duk bayanan da suka dace don saukewa.
  2. Bayyanar Xboot

  3. Idan kana buƙatar rubuta bayanai zuwa flash drive, danna kan hanyar USB kayan. Abin da "ƙirƙiri ISO" an yi niyyar hada hotuna da aka zaɓa. Zaɓi zaɓin da ake so kuma danna kan maɓallin da ya dace.

A zahiri, wannan shine duk abin da kuke buƙatar yi. Tsarin rikodin yana farawa.

Duba kuma: Jagora idan komputa bai ga flash drive

Hanyar 5: Multi Mulboot USB Mahalicci

Wannan kayan amfani yana da kewayon da yawa da ɗayan manyan hanyoyinta shine ƙirƙirar filayen walƙiya mai yawa tare da tsarin aiki da yawa.

Download Yumi daga shafin hukuma

  1. Saukewa kuma gudanar da amfani.
  2. Yi saitunan masu zuwa:
    • Cika bayanin ƙarƙashin matakin 1. A ƙasa zaɓi Flash drive wanda za a iya sarrafawa.
    • A hannun dama na layin guda don zaɓar nau'in tsarin fayil ɗin kuma duba akwatin.
    • Zaɓi rarraba abubuwan. Don yin wannan, danna maɓallin ƙarƙashin mataki 2 abu.

    Zuwa ga dama daga mataki 3, danna "Bincike" kuma ka tantance hanyar zuwa hanyar rarraba.

  3. Gudun shirin ta amfani da tsarin abu.
  4. Yumi mai amfani

  5. A ƙarshen aiwatar, an sami nasarar ɗaukar hoton hoton a kan hanyar Ruwa ta USB, taga yana bayyana tare da buƙatar ƙara wani rarraba. A cikin taron tabbacin ku, shirin ya koma cikin taga na ainihi.

Yawancin masu amfani sun yarda cewa wannan amfani zai iya jin daɗi lokacin da aka yi amfani da shi.

Duba kuma: Yadda za a samar da ƙananan matattarar Flash Flash Flash Flash

Hanyar 6: Firuradisk_INGARAGORTOR

Shirin (Script) Firadisk_incractorator ya samu nasarar haɗa rarraba duk wata windows OS a kan hanyar Fusk ɗin Fram.

Download Firadisk_incegrator

  1. Zazzage rubutun. Wasu shirye-shiryen riga-kafi suna toshe shigarwa da aiki. Saboda haka, idan kuna da irin waɗannan matsaloli, kun dakatar da aikin riga-kafi yayin aiwatar da hukuncin kisa.
  2. Irƙiri a cikin tushen tushe a kwamfutar (mafi kusantar, a kan diski tare da :) Maraja mai suna "Firadisk" kuma rubuta hotunan samo hotuna na ISO a can.
  3. Gudun amfani (yana da kyau a yi wannan a madadin mai gudanarwa - don yin wannan, danna maɓallin maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma danna abu da ya dace a cikin jerin zaɓi na ƙasa).
  4. Wani taga yana bayyana tare da tunatarwa na sakin layi na 2 na wannan jerin. Danna Ok.

    Fara Firadisk.

  5. Haɗin Firadisk zai fara, kamar yadda aka nuna a hoto a ƙasa.
  6. Tsarin haɗin haɗin kai a Firadisk

  7. Bayan kammala aikin, saƙo "rubutun ya kammala aikinsa" ya bayyana.
  8. A cikin babban fayil ɗin Firadisk, bayan an gama rubutun, fayiloli zai bayyana tare da sabbin hotuna. Wadannan zasuyi kwafi daga tsari "[Sunan hoto] -fāsaK.iso". Misali, windows_7_ultitimatum-Firadisk.iso ya bayyana don hoton Windows_7_ultrimatum.iso.
  9. Kwafa abubuwan da suka haifar da filayen USB na USB, a cikin babban fayil ɗin Windows ".
  10. Tabbatar yin disk distrentation. Yadda ake yin wannan, karanta a cikin umarninmu. Hadawar rarraba Windows a cikin filastik filastik filaye an gama.
  11. Amma don dacewa a aiki tare da irin wannan mai ɗaukar kaya, har yanzu kuna buƙatar ƙirƙirar menu na taya. Ana iya yin wannan a cikin fayil ɗin Menu.lst. Don ƙarin filastik filasha mai gudana don taya a ƙarƙashin BIOS, kuna buƙatar shigar da Flash drive a ciki don ɗaukar filasha drive.

Godiya ga hanyoyin da aka bayyana, zaku iya yin saurin ƙirƙirar filayen wuta mai yawa.

Kara karantawa