Abin da za a yi tare da kuskure: Google Talk Talk Talk

Anonim

Abin da za a yi idan babu kuskure

Kamar kowane na'urori, na'urorin android zuwa mataki ɗaya ko wani yana ƙarƙashin nau'ikan kurakurai iri daban-daban, ɗayan ɗayan tabbaci ne "tabbacin Google Talmance".

Yanzu an sami matsalar da wuya, amma a lokaci guda yana haifar da rashin damuwa sosai. Don haka, yawanci gazawar kaiwa ga rashin yiwuwar sauke aikace-aikace daga kasuwar wasa.

Karanta a shafin yanar gizon mu: Yadda za a gyara kuskuren "Tsarin Com.google.goves.gapps tsaya"

A cikin wannan labarin za mu faɗi yadda za a gyara irin wannan kuskuren. Kuma a nan lura - babu wani mafita na duniya. Akwai hanyoyi da yawa don kawar da gazawa.

Hanyar 1: Sabuntawar Google

Yana faruwa sau da yawa cewa matsalar ta ta'allaka ne kawai a cikin ayyukan Google. Don gyara halin da ake ciki, suna buƙatar sabuntawa.

  1. Don yin wannan, buɗe kasuwar wasa kuma lokacin da gefen menu ke zuwa "aikace-aikace na da wasannin".

    Je saita aikace-aikace a wasan Google Play

  2. Mun kafa duk sabuntawa, musamman waɗancan don aikace-aikace ne daga kunshin Google.

    Jerin aikace-aikacen da aka sanya a cikin wasa na Play

    Duk abin da kuke buƙata shine danna maɓallin "Sabunta Duk" kuma idan ya cancanta, samar da izini da ake buƙata don shirye-shiryen da aka shigar.

Bayan kammala inganta ayyukan Google, sake kunna wayoyinku kuma bincika kasancewar kuskure.

Hanyar 2: share bayanai da kuma cache aikace-aikacen Google

Idan sabunta sabis na Google bai kawo sakamakon da ake so ba, kusa da aikinka ya kamata a tsabtace shi ta hanyar aikin aikace-aikacen kasuwancinku na kasuwa.

Jerin ayyuka anan shine kamar haka:

  1. Muna zuwa "Saiti" - "Aikace-aikace" kuma mu samu a cikin jerin jerin taka.

    Jerin aikace-aikacen da aka sanya a cikin Android

  2. A Shafin Aikace-aikacen, je zuwa "ajiya".

    Tsaftace filin wasa

    A nan, a madadin, danna "Share cache" da "share bayanan".

  3. Bayan ya dawo zuwa babban shafin wasan na kasuwa a cikin saitunan kuma dakatar da shirin. Don yin wannan, danna maɓallin "tasha".

    Fara aikace-aikacen kasuwa

  4. Haka kuma, muna tsabtace cache a aikace-aikacen sabis na Google.

    Share ayyukan Google Play

Ta kammala waɗannan ayyukan, je zuwa kasuwar wasa kuma yi ƙoƙarin sauke kowane shiri. Idan saukarwa da kuma shigarwa na aikace-aikacen ya wuce nasara - an gyara kuskuren.

Hanyar 3: Kafa aiki tare da Google

Kuskuren a cikin la'akari a cikin labarin na iya tasowa saboda gazuracewa a cikin aikin aiki tare da "girgije" Google.

  1. Don warware matsalar, je zuwa saitunan tsarin kuma a cikin rukunin bayanan bayanan sirri je zuwa asusun.

    Babban saiti na Android

  2. A cikin jerin abubuwan asusun, zaɓi "Google".

    Jerin nau'ikan tsarin Android

  3. Sannan muna zuwa saitin aiki tare, wanda ake amfani dashi musamman a kasuwar wasa.

    Jerin asusun Google

  4. Anan muna buƙatar cire alamun alamun daga duk abubuwan daidaitawa, sannan kuma sake kunna na'urar kuma mayar da komai cikin wuri.

    Saitunan aikin Google Account ɗin a cikin Android

Don haka, ta amfani da ɗayan hanyoyin da ke sama, ko da sau ɗaya, ana iya kawar da gazawar tabbatar da gaskiyar Google Talm Talkumar "ba tare da wani wahala ba.

Kara karantawa