Aikace-aikacen gaggawa a Windows 10

Anonim

Taimako na aikace-aikacen Taimako a Windows 10
A cikin Windows 10 version 1607 (Sabuntawa na tunawa) Akwai sabbin aikace-aikace da yawa, ɗayansu Taimako "(Taimako mai sauri"), wanda ke ba da ikon sarrafa kwamfuta nesa cikin Intanet don tallafawa mai amfani.

Shirye-shiryen wannan nau'in samar (duba mafi kyawun shirye-shiryen tebur na nesa), ɗayansu - tebur mai ɗaukar hoto yana halartar windows. Abubuwan da aikace-aikacen "Taimako na Taimako" sune wannan kayan amfani na yanzu a duk 24 bugu na yau da kullun, kazalika da sauƙin amfani da mafi yawan kewayon masu amfani.

Kuma rashin nasara wanda zai iya haifar da damuwa yayin amfani da shirin - Wato, yana haɗawa da tebur mai nisa, dole ne ya haɗa asusun Microsoft (don abin da aka haɗa, ba na tilas bane).

Yin amfani da "Taimako mai sauri"

Don amfani da aikace-aikacen da aka ginde don samun damar tebur mai nisa a cikin Windows 10, ya kamata a fara akan kwamfyutocin biyu - ƙarar da za a haɗa da taimakon daga abin da za a bayar. Dangane da haka, dole ne a shigar wadannan kwamfyutocin biyu guda 10 ba ƙasa da sigar 1607 ba.

Don farawa, zaka iya amfani da binciken a cikin AppBar (kawai taimakawa bugawa "Taimako mai sauri" ko "Taimako mai sauri"), ko kuma nemo shirin a cikin Menu a cikin "Standard - Windows" Windows.

Haɗa zuwa komputa mai nisa ana yin amfani da waɗannan matakai masu sauƙi:

  1. A kwamfutar daga abin da ake yi haɗin, danna "Taimakawa". Kuna iya buƙatar shigar da asusun Microsoft don amfanin farko.
    Babban taga mai sauri
  2. A kowace hanya, wuce lambar tsaro, wanda za a nuna a cikin taga, ga mutum wanda komputa kake da shi (ta waya, imel, SMS, ta wurin Manzo).
    Key don haɗin nesa
  3. Mai amfani da wanda aka haɗa, danna "Taimako" kuma ya shiga lambar tsaro ta bayar.
    Shigar da mabuɗin tsaro
  4. Sannan ya nuna bayanai game da wanda ke son haɗi, da "ba da izinin maɓallin" damar don amincewa da haɗin nesa.
    Bada izinin Haɗin Desktop

Bayan mai amfani mai nisa yana danna "Bada" bayan ɗan gajeren haɗi, taga tare da mai amfani guda 10 mai nisa tare da ikon sarrafawa ya bayyana a gefen taimakon.

Za a iya kunna hoto a cikin Rufun Taimako

A saman taga "Taimakawa Taimako", akwai da yawa sarrafawa:

  • Bayani game da matakin samun damar amfani da wani mai amfani mai nisa zuwa tsarin ("yanayin al'ada" mutum ne mai gudanarwa ko mai amfani).
  • Maɓallin fensir - yana ba ku damar yin bayanin kula, "zana" a kan tebur mai nisa (mai amfani mai nisa yana ganin shi ma).
  • Haɗin haɓaka da kuma kiran mai sarrafawa.
  • Dakatar da katse gidan tebur mai nisa.

A saboda bangare, mai amfani ya haɗa shi wanda zai iya sanya zaman "Taimako" ta dakatar da kasancewa tare da shi, idan ta zama dole a katse zaman sarrafa komputa mai nisa.

Daga cikin zaɓuɓɓuka masu alaƙa - Canja wurin fayiloli zuwa komputa mai nisa kuma daga gare ta: kwafin wannan, kawai Kwafin fayil (Ctrl + C) kuma saka (Ctrl + C) da saka (Ctrl + C) da kuma saka (Ctrl + C) da kuma saka , a kan komputa mai nisa.

A nan, wataƙila, duka tare da ginannun-a aikace-aikacen Windows 10 don samun damar desktop na nesa. Ba ma aiki da aiki ba, amma a gefe guda, yawancin shirye-shirye don irin waɗannan dalilai (ɗaya teamenar) ana amfani dasu ne kawai don waɗannan damar da suke "Taimako mai sauri".

Bugu da kari, don amfani da aikace-aikacen da aka saka, ba kwa buƙatar saukarwa da wani abu (ya bambanta da mafita na ɓangare na uku), kuma ba a buƙatar saiti na musamman don haɗi zuwa Tebur mai nisa ba): Duk waɗannan abubuwan biyun na iya zama cikas ga mai amfani novice wanda ke buƙatar taimako da kwamfuta.

Kara karantawa