Ma'aikatar Modulet na Window Window Street Processor: Yadda Ake Gyara

Anonim

Abin da za a yi idan taworker lodis CPU

Mai siyar da ma'aikaciyar makullin (kuma ana kiranta TIWORKER.Exe) an tsara shi don saita ƙananan sabuntawa a bango. Saboda ƙayyadaddun ta, yana iya zama da yawa don ɗaukar OS, waɗanne hanyoyi masu hulɗa tare da Windows na iya zama ba zai yiwu ba (dole ne ku sake yin OS).

Share wannan tsari bazai iya cire shi ba, saboda haka dole ne ka nemi madadin mafita. Ana samun wannan matsalar kawai akan Windows 10.

Janar bayani

Yawanci, tsarin TIWORKER.Ex ba ya samar da nauyi mai ƙarfi akan tsarin, koda kuna bincika ko shigar da sabuntawa (matsakaicin nauyin ya kamata ya zama sama da 50%). Koyaya, akwai matsaloli lokacin da tsarin da ake amfani da kwamfuta, yana sa ya zama da wahala gare shi mai wahala. Dalilan wannan matsalar na iya zama kamar haka:
  • A yayin aikin aiwatar da aikin akwai wata gazawa (alal misali, kuna da gaggawa game da tsarin).
  • Ana buƙatar sauke fayiloli waɗanda ake buƙata don sabunta OS ba daidai ba (galibi saboda tsafanoni a haɗawa zuwa Intanet) da / ko an lalace ta hanyar kwamfutar.
  • Matsaloli tare da Sabis na ɗaukaka Windows. Sau da yawa ana samun shi a kan pirated sigogin OS.
  • Tsarin rajista ya lalace. Mafi sau da yawa, an gano wannan matsalar idan ba a share OS ba da yawa software "datti", wanda ke tarawa yayin aiki.
  • An yi kwayar cutar a kwamfutar (wannan dalili ba rare, amma akwai wurin zama).

Ga wasu 'yan shawarwari masu dacewa waɗanda zasu taimaka cire kaya a kan aikin da ke fitarwa na Windows Modulers:

  • Jira wani lokaci (Wataƙila ku jira 'yan sa'o'i). Nagari don lokacin jira don kashe duk shirye-shirye. Idan aikin ba zai kammala aikinsa ba a wannan lokacin da yanayin tare da kaya ba zai inganta ta kowace hanya ba, to lallai ne ka matsa zuwa ayyuka masu aiki.
  • Yi komputa don sake farawa. A lokacin sake kunna tsarin "yaro", an share fayilolin, kuma ana sabunta fayilolin, wanda ke taimaka wa TIWORKER.Exe tsari fara saukarwa da shigar da sabuntawa. Amma sake yi ba koyaushe yake tasiri.

Hanyar 1: Binciken Jagora don sabuntawa

Tsarin shine bashi ne saboda gaskiyar cewa saboda wasu dalilai ba za su iya samun sabuntawa da kansa ba. Don irin waɗannan halayen, Windows 10 yana ba da bincike na hannu. Lokacin da aka gano ɗaukakawa, zaku iya shigar da su da kansa kuma ya sake kunna tsarin, bayan abin da matsalar ya ɓace.

Don bincika, Bi umarnin gaba:

  1. Je zuwa "Saiti". Kuna iya yin wannan ta hanyar "Fara" menu, gano alamar kayan a gefen hagu na menu ko amfani da Win + Ina key haɗuwa.
  2. Bayan haka, nemo "sabuntawa da tsaro" a cikin kwamiti.
  3. Saitunan Windows 10

  4. Tafiya tare da gunkin da mai dacewa a cikin taga wanda ya buɗe, a gefen hagu, je zuwa sabunta Windows. Sannan danna maɓallin "Sabunta Duba".
  5. Musaki Bincike

  6. Idan os gano kowane sabuntawa, za a nuna su a ƙasa wannan maɓallin. Saita mafi kyawun su ta danna rubutun "Setan", wanda yake kishiyar sunan sabuntawa.
  7. Bayan an sanya sabuntawa, sake kunna kwamfutar.

Hanyar 2: Cache Cache

Hakanan cache mai amfani kuma yana iya ƙarfafa ma'aikaci na Inster na Windows. Za'a iya yin tsabtatawa ta hanyoyi biyu - amfani da CCleaner da daidaitattun kayan aikin Windows.

Muna yin tsabtatawa ta amfani da CCleaner:

  1. Bude shirin kuma a cikin babbar taga je "tsabtace".
  2. A can, a cikin saman menu, zaɓi "Windows" kuma danna "bincika".
  3. Lokacin da aka kammala nazarin, sannan danna mai tsabtace "Run Redner" kuma jira minti 2-3 yayin da tsarin cache tsarin.
  4. CLADANDER

Babban hakkin irin wannan nau'in tsabtatawa na cache shine karamin yiwuwar nasara. Gaskiyar ita ce wannan software ta yafe daga duk aikace-aikacen da shirye-shirye a kwamfutar, amma ba ta da cikakkiyar damar amfani da fayilolin tsarin ko sharewa da shi ba gaba ɗaya bane.

Muna yin tsabtatawa ta amfani da daidaitattun hanyoyin:

  1. Je zuwa "ayyuka". Don yin sauƙin canzawa, kira layin umarni "hadewar umarni na WIN + R kuma shigar da sabis na" Ok "ko Shigar da maɓallin.
  2. Layin umarni

  3. A cikin "ayyuka", nemo "cibiyar sabunta Windows" (kuma ana iya kiranta "Wuauserv"). Dakatar da shi ta danna shi kuma danna gefen hagu na "sabis na tsayawa".
  4. Ayyuka

  5. Createirƙiri "ayyuka" kuma ci gaba zuwa wannan adireshin:

    C: \ Windows \ softDistsdist 'Download Download

    Wannan babban fayil ɗin ya ƙunshi fayilolin sabuntawa. Tsaftace ta. Tsarin zai iya neman tabbatar da ayyuka, tabbatar.

  6. Yanzu buɗe "ayyuka" kuma gudanar da cibiyar sabuntawar Windows, wanda ya gama irin wannan matakai tare da abu na 2 (maimakon "sabis na dakatarwa" zai "gudanar da sabis").

Wannan hanyar ta fi daidai kuma mai tasiri, idan aka kwatanta da CCleaner.

Hanyar 3: Ana bincika tsarin don ƙwayoyin cuta

Wasu ƙwayoyin cuta za a iya mika su a ƙarƙashin fayilolin tsarin da aiwatarwa, sannan ka ɗora tsarin. Wasu lokuta ba a ɓoye su daidai ba a ƙarƙashin hanyoyin aiwatarwa kuma suna yin ƙananan gyare-gyare zuwa aikinsu, wanda ke haifar da irin wannan sakamako. Don kawar da ƙwayoyin cuta, yi amfani da kowane kunshin riga-kafi (kyauta na caji).

Yi la'akari da umarnin mataki-mataki-mataki akan misalin ɗan koron:

  1. A cikin babban shirin taga, nemo gunkin komputa ka danna kan shi.
  2. Yanzu zaɓi zaɓi na sikelin, dukansu suna cikin menu na hagu. An ba da shawarar yin "cikakken rajistan". Zai iya ɗaukar lokaci mai yawa, yayin da aikin komputa zai faɗi muhimmanci. Wataƙila shirin ne ya ci gaba da kasancewa a komputa ya kusanci sifili.
  3. Duba cikin Kaspersky

  4. Bayan kammala rajistan, kaspersky zai nuna dukkanin shirye-shiryen da ke da haɗari. Cire su ta danna sunan shirin "Share" shirin.

Hanyar 4: Kashe Windows Modulers Instler Ma'aikata

Idan babu abin da zai taimaka da kaya a kan processor baya bace, ya sauke kawai don kashe wannan sabis.

Yi amfani da wannan umarnin:

  1. Je zuwa "ayyuka". Don sauri, yi amfani da "Run" taga (wanda ake kira da haɗin + r makullin haɗin). A cikin jere, yi wannan sabis na umarni.msc kuma latsa Shigar.
  2. Nemo sabis na Windows Inster. Danna shi tsaye-dannawa ka tafi "kaddarorin".
  3. A cikin "fara farawa" shafi ", zaɓi daga menu na ƙasa" naƙasasshe ", kuma a cikin" matsayi ", danna maɓallin" tasha ". Aiwatar da saiti.
  4. Musaki sabis

  5. Yi abubuwa 2 da 3 tare da Cibiyar Sabunta Windows.

Kafin amfani da duk shawarwarin aiwatarwa, ana bada shawara a gwada gano abin da ya haifar da ɗaukar nauyi. Idan kuna tunanin cewa PC ɗinku baya buƙatar sabuntawa na yau da kullun, zaku iya kashe wannan ma'aunin, kodayake ba a ba da shawarar wannan ma'auni ba.

Kara karantawa