Yadda za a yi bikin mutum a hoto na VKontakte

Anonim

Yadda za a yi bikin mutum a hoto na VKontakte

Bayan saukar da hotunan VKONKTOKE, a wasu halaye akwai bukatar ambaci wani mutum, ba tare da la'akari da shafin sa ba a cikin wannan hanyar sadarwar zamantakewa. Tsarin aiki na VK.com suna samar da kowane mai amfani tare da damar da ta dace ba tare da buƙatar wani abu ba.

Musamman, irin wannan matsala ya dace lokacin da masu amfani suka buga hotuna da yawa waɗanda akwai adadi mai yawa na mutane daban-daban. Ta amfani da aikin don alamar abokai da kuma abubuwan da suka sani a cikin hoto yana yiwuwa a sauƙaƙe hotonku a wasu masu amfani.

Muna bikin mutane a cikin hoto

Tun daga farkon rayuwa kuma har a yau, gwamnatin hanyar sadarwar zamantakewa Vkontakte ta samar da kowane irin bayanin martaba yana da ayyuka da yawa. Ofaya daga cikin waɗannan shine yiwuwar alamar kowace mutane gaba ɗaya a cikin hoto, hotuna da hotuna kawai.

Lura cewa bayan alamomin mutumin a cikin hoto, batun wanzuwar shafin nasa, zai sami faɗakarwa mai dacewa. A lokaci guda, waɗancan mutanen da suke cikin jerin abokanka ana la'akari dasu.

Hakanan yana da mahimmanci a san fasali guda ɗaya wanda shine idan hoton da kake son murnar mutum yana cikin kundin "ajiyayyun aikin da ake so. Don haka, da farko zaku fara matsar da hoton zuwa ɗayan kwanakin, gami da "zazzage" da kuma bayan shawarwarin da aka kammala.

Nuna hoton mai amfani VK

Lokacin da kuka yi nufin yin kowane mai amfani VKONKEKE, tabbatar tabbatar da tabbatar da cewa mutumin da ya dace yana nan a cikin jerin abokanka.

  1. A cikin babban (hagu) menu na shafin, je zuwa sashe "hotuna" sashe.
  2. Je zuwa sashe hotunan vkontakte

    Idan ya cancanta, ka fara saukar da hoto na VKONTOKE.

  3. Zaɓi hoton da kake son ambaci mutum.
  4. Zaɓi hotuna don aboki Vkontakte

  5. Bayan buɗe hoto, kuna buƙatar duba dubawa a hankali.
  6. Bincika aiki don alamar aboki akan Hotunan VKONTAKE.

  7. A kasan panel, danna kan rubutun magana "alama wani mutum".
  8. Canji zuwa cikin abokin ciniki na aboki na aboki Vkontakte

  9. Hagu na hagu a kowane yanki na hoton.
  10. Fara yin karin haske aboki a hotunan VKTOTKE.

  11. Tare da taimakon yankin da ya bayyana a hoto, zaɓi ɓangaren da ake so ɓangaren hoton, inda aka nuna abokinka.
  12. Zabi wani rukunin yanar gizo don aboki Vkontakte.

  13. Ta hanyar jerin zaɓi ta atomatik, zaɓi abokinka ko danna kan hanyar haɗin farko "Ni".
  14. Zabi wani aboki daga jerin abokai don hoto a cikin hotunan VKonKe.

  15. Bayyanar mutum na farko, zaku iya ci gaba da wannan tsari ta ƙarin rabuwa da guntun ƙasa a cikin budewar.
  16. Ba shi yiwuwa a yi bikin wannan mutumin sau biyu, ciki har da kai tsaye.

    Alamar aboki daga jerin abokai a cikin hoto VKontakte.

  17. An bada shawara don aikatawa - Tabbatar cewa kun lura da mutane duka. Kuna iya yin ta amfani da jerin abubuwan da aka samar ta atomatik "a cikin wannan hoton: ..." a gefen dama na allon.
  18. Duba mutane da aka yiwa alama a cikin hotuna Vkontakte

  19. Bayan da ya gama da mahimmancin abokai a wannan hoton, danna maɓallin "gama" gama "a saman shafin.
  20. Kammala abokai abokai a cikin hotuna ta VKONKEKE

Da zaran ka danna maɓallin "gama", dubawa mai jarida zai rufe, ya bar ku akan shafin Open Hoto. Don gano wanda aka nuna a hoto, yi amfani da jerin zaɓaɓɓun mutane a gefen dama na taga hoto. Wannan takardar shaidar ta shafi dukkan masu amfani da suke da damar zuwa hotunanka.

Bayan tantance mutum, faɗakarwa mai yawa zata zo wurinsa, godiya ga abin da zai iya motsawa zuwa hoton da aka lura da shi. Bugu da kari, mai shi wanda ya ce bayanin martaba yana da cikakken dama don cire kansa daga hoton, ba tare da wani tsari na gaba tare da kai ba.

Mun nuna hoton hoton mai fita

A cikin wasu yanayi, alal misali, idan an san mutumin da ya lura ba tukuna na VKONKEKE, ko ɗaya daga cikin abokanka ya goge kanku daga hoto, zaka iya tantance sunayen da ake buƙata. Matsalar kawai a wannan yanayin zai zama rashin tunani kai tsaye ga bayanan mutum da kuka yiwa alama.

Kuna iya cire irin wannan alama a hoton ta musamman da kanku.

Gabaɗaya, tsarin zaɓin shine don cika duk ayyukan da aka bayyana a baya, amma tare da ƙarin shawarwari da yawa. Don haka, ya zama dole a saka wani mutum na waje, kuna buƙatar wucewa duk abubuwan da ke sama zuwa na bakwai.

  1. Saka yankin a cikin hoto inda mutum yake buƙatar tunawa an nuna shi ba a nuna shi ba.
  2. Alamar baƙo a kan hotunan VKONKE

  3. A cikin sauke ta atomatik "shigar da suna" taga a gefen dama na zaɓaɓɓen yankin, shigar da sunan da ake so zuwa layin farko.
  4. Rundunar haruffa na iya zama matsayin ɗan adam na ainihi da kuma yanayin ban sha'awa. Duk wani matsakaici daga gwamnatin gaba ɗaya ba ya nan gaba.

    Bayanin kula bayan baƙon don alamomi a cikin hoton vkontakte

  5. Don kammala, wajibtatory, danna ƙara ko a soke maɓallin idan kun canza tunanin ku.
  6. Tabbatar da baƙon a cikin hotunan Vkontakte

Mutumin da aka ayyana a cikin hoto zai bayyana a cikin jerin a hannun dama "a cikin wannan hoton: ...", duk da haka, kamar yadda rubutu na yau da kullun ba tare da hanyar haɗi zuwa kowane shafi ba. A lokaci guda, ta hanyar jagorantar siginar linzamin kwamfuta wa wannan sunan, yankin da aka zaɓa a baya za a nuna alama a hoton, kamar yadda mutane alama.

Kamar yadda ake nuna ayyukan yi, matsaloli tare da nuna alamun mutane a cikin hoto ya taso daga wurin masu amfani sosai. Muna muku fatan alheri!

Kara karantawa