Yadda zaka fita daga Asusun Microsoft

Anonim

Yadda zaka fita daga Asusun Microsoft

Za'a iya amfani da asusun Microsoft don dalilai daban-daban, jere daga izini a shafin yanar gizon hukuma da ƙare tare da aikace-aikacen da ke tattare da tsarin aiki ko tsarin aiki. Bayan haka, muna la'akari da mafi shahararrun yanayi lokacin da kuke son fita daga asusun, kuma kuna buƙatar zaɓar umarnin da ya dace da aiwatar da umarnin.

Zabi 1: Shafin yanar gizo na Microsoft

Idan kun riga kun kirkiri bayanin martaba a Microsoft, koyaushe koyaushe ana iya shiga cikin shafin yanar gizon hukuma ta aika saƙo zuwa lambar wayar ko adireshin imel. Wannan yana haifar da buƙatar fita asusun don ba wanda zai iya samun dama da canza sigogi masu mahimmanci zuwa gare ta.

  1. Yi magana akan shafin yanar gizonku ko amfani da tunani a sama. Danna alamar bayanin martaba don buɗe menu na sarrafawa.
  2. Yadda zaka fita daga Asusun Microsoft-1

  3. Tabbatar cewa hakika wannan hakika asusunka ne, sannan danna "fita".
  4. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-2

  5. Shafin zai sake yi, kuma maimakon hoton bayanin martaba, gunki zai bayyana tare da maɓallin shigarwar.
  6. Yadda zaka fita daga cikin asusun Microsoft-3

  7. Lokacin da ka danna shi, hanyar shiga bayanai zai bayyana don rajista ko izini. Wannan yana nufin cewa kun samu nasarar fito daga asusunku.
  8. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-4

Lokacin shigar da izini don izini a shafuka daban-daban, shirin yana ba da damar adana wannan bayanan don ƙirƙirar tsari na Autofeckill kuma ba ku bayyana hanyar shiga da kalmar sirri da hannu. Idan an kunna wannan aikin a cikin binciken yanar gizo wanda aka yi amfani da shi, wataƙila za a sake shigar da bayanin martabar Microsoft ba tare da halartar ku ba, tunda adireshin imel da kalmar sirri za a kammala a filin ta atomatik. Duba wannan ka'idar mai sauki ce: bayan fitarwa, danna "Shiga ciki" kuma gani idan abubuwa na Autopill zai bayyana. Idan Ee, danna hanyar haɗin da ke ƙasa don share lissafi daga jerin ceto.

Kara karantawa: Share Kalmomin ajiyayyun a cikin mai binciken

Yadda zaka fita daga cikin asusun Microsoft-5

Zabin 2: Canza lissafi a cikin Windows

Windows 10 yana amfani da asusun Microsoft a matsayin bayanan mai amfani. Bayan shigar da tsarin aiki, kuna shiga cikin shi, saita aiki tare da sauran sigogi. Idan kana son fita daga cikin asusun domin ba a haɗa shi da OS a kan wannan kwamfutar, kuma yi asusun na gida wanda baya aiki da Microsoft ko wasu asusun akan hanyar sadarwa, bi waɗannan matakan:

  1. Bude menu na fara kuma tafi "sigogi".
  2. Yadda zaka fita daga cikin asusun Microsoft-6

  3. Daga cikin jerin saitunan samuwa, nemo "asusun".
  4. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-7

  5. Sabon taga zai buɗe a cikin sashen da ake so, don haka kawai gano a cikin saiti kuma danna kan hanyar "shiga a maimakon haka tare da asusun gida".
  6. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-8

  7. Bayan rubutun ya bayyana da gargaɗi, karanta shi kuma tabbatar da manufarka a cikin asusun sauya.
  8. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-9

  9. Shigar da lambar PIN, SCAN yatsa ko rubuta kalmar sirri don tabbatar da asalin tsaro.
  10. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-10

  11. Mataki na gaba shine ƙirƙirar asusun gida. Tabbatar a sanya suna, da kalmar sirri da kuma tip din shi kawai a nufin. Lokacin da komai ya shirya, danna "Gaba".
  12. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-11

  13. Za a sanar da kai daga fahimtar sabon bayanin martaba. Ajiye sakamakon kuma danna "Samfurin tsarin kuma gama aikin." Lokaci na gaba da ka shigar da Windows, yi amfani da bayanan sabon asusun.
  14. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-12

Baya ga windows, zaku iya ƙara asusun Microsoft da yawa da kuma sauyawa tsakanin su kamar yadda ake buƙata. A kan zaɓuɓɓukan da ake samu don bayar da ƙarin ƙarin bayanan martaba da cibiyar sadarwa, karanta a cikin wani labarin akan shafin yanar gizon mu ta danna maɓallin TAFIYA.

Kara karantawa: Kirkirar Sabon Masu Amfani da gida a Windows 10

Sauyawa tsakanin su ana aiwatar da kai tsaye yayin aikin tsarin aiki, lokacin da aka nuna zaɓuɓɓukan shigarwar da ake samu akan allon. Idan kana buƙatar fita daga bayanin martaba bayan shiga cikin Windows, canjin algorithm kaɗan.

  1. Bude menu na fara kuma danna alamar mai amfani na yanzu.
  2. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-13

  3. Jerin ayyukan da ake samu zai bayyana: "Canza saitunan Asusun", "Toshewa", "fita" da zaɓuɓɓukan sauya. Zaɓi wanda ya dace kuma tabbatar da shi.
  4. Yadda zaka fita daga cikin asusun Microsoft-14

Zabin 3: Mai shigowa Shirye-shiryen Office

Wannan zaɓi zai dace da masu mallakar ofisoshin ofis waɗanda ke aiki tare da takardu ko ƙirƙirar sauran ayyukan. Kamar yadda kuka sani, bayan sayan kunshin software, ana bin tsarin aiki zuwa takamaiman asusu, aiki tare da sauran saiti da sauran saiti suna samuwa. Idan kana son canza bayanin martaba ga dukkan kunshin, bi waɗannan matakan:

  1. Nemo ofis a "Fara" kuma gudanar da shirin. A hannun dama da ke sama, danna gunkin tare da hoton bayanan ku.
  2. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-15

  3. Zaɓi zaɓi "Canza lissafi" ko "fita" dangane da dalilan kaina.
  4. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-16

  5. Lokacin canza asusun zaka iya ƙara bayanin martaba ko cibiyar ilimi ko kuma asusun Microsoft.
  6. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-17

  7. Bayan shigar da allon, ana nuna bayanan a kan iyawar shigarwar a ƙarƙashin sunan daban ko ƙirƙirar bayanin martaba kyauta.
  8. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-18

Aƙalla irin ayyuka iri ɗaya za'a iya yin amfani da kayan aikin mutum waɗanda suke na ofis. Bambanci shine cewa kun fito ne daga takamaiman shirin, soke aiki tare da haɗin kai tare da sabbin takardu, kuma a cikin sauran duk abin da ya kasance kamar kafin.

  1. Gudun software da ake buƙata kuma a saman ɓangaren danna danna sunan mai amfani.
  2. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-19

  3. Yi amfani da "shiga zuwa wasu asusu" ko "fita".
  4. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-20

  5. A hankali karanta sanarwa da kuma tabbatar da mafita.
  6. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-21

  7. Yanzu zaku iya danna "Shiga" kuma shiga tare da wani suna daban, samun damar zuwa jerin jerin fayiloli da aiki tare da saitunan idan akwai irin wannan.
  8. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-22

Zabi na 4: Shagon Microsoft

Asusun Microsoft yana haɗe da kantin sayar da kayayyaki, tunda akwai don kuɗi kuma wasu aikace-aikacen suna ajiye sigogi na al'ada ko ci gaba idan ya zo ga wucewa wasanni. Kuna iya canza bayanin martaba a kowane lokaci don duba ɗakin ɗakinku ko saita kowane aikace-aikace.

  1. Don yin wannan, buɗe "Fara" kuma nemo aikace-aikacen adana Microsoft.
  2. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-23

  3. Danna alamar mai amfani don buɗe menu na aiki.
  4. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-24

  5. Zaɓi zaɓi "Sanya aiki ko asusun horo" idan kuna son ɗaure wani asusu.
  6. Yadda zaka fita daga cikin Microsoft-25

  7. Don fita, danna sunan mai amfani na yanzu.
  8. Yadda za a fitar da asusun Microsoft-26

  9. A cikin sabon taga, zaɓi zaɓi "fita" kuma tabbatar da niyyar ku.
  10. Yadda zaka fita daga asusun Microsoft-27

  11. Maimakon tsohon alamar bayanin martaba, maballin don izini zai bayyana.
  12. Yadda zaka fita daga cikin asusun Microsoft-28

Kara karantawa