Yadda za a shiga Twitter: warware matsaloli tare da ƙofar

Anonim

Yadda za a shiga Twitter: warware matsaloli tare da ƙofar

Tsarin Izini na Twitter na Twitter gaba ɗaya shine duka ɗaya kamar yadda aka yi amfani da su a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa. Dangane da haka, matsaloli tare da ƙofar ba sa wuya phenomena. Haka ne, kuma dalilan wannan na iya zama mafi banbanci. Koyaya, asarar samun damar zuwa asusun Twitter ba ingantaccen tushe ne don damuwa ba, saboda wannan akwai ingantattun hanyoyin murmurewa.

Dalili 3: Babu damar zuwa lambar wayar da aka daukaka

Idan ba a ɗaura asusunka ba a cikin asusunka ko kuma ba a iya rasa ba (misali, lokacin da na'urar ta ɓace), zaku iya dawo da damar zuwa asusun ta bin umarnin da aka ƙayyade a sama.

Bayan haka bayan izini a cikin "Asusun" yana da daraja ko canza lambar wayar hannu.

  1. Don yin wannan, danna kan avatar mu kusa da maɓallin "Tweet", kuma zaɓi "Saiti da aminci" a cikin menu na ƙasa.

    Je zuwa saitunan asusun akan Twitter

  2. Sannan a shafin saitunan asusun zamu je shafin "Wayar" shafin. Anan, idan babu lambar da aka haɗe zuwa ga asusun, za a miƙa ta don ƙara shi.

    Ieulla lambar wayar hannu zuwa asusun Twitter

    Don yin wannan, zaɓi ƙasarmu a cikin jerin zaɓi a cikin jerin zaɓi kai tsaye kuma shigar da lambar wayar hannu kai tsaye, wanda muke so mu ƙulla da "asusun".

  3. An kara bin tsarin da aka saba don tabbatar da amincin lambar da muka kayyade.

    Shafin tabbatarwa na lambar wayarmu a cikin Twitter

    Kawai shigar da lambar tabbatarwa da muka karɓa zuwa filin da ta dace kuma latsa "Haɗa wayar".

    Idan SMS tare da haɗuwa da lambobi a cikin 'yan mintoci kaɗan ba ku karba ba, zaku iya fara saƙon sake aikawa. Don yin wannan, kawai je zuwa "Buga sabon lambar tabbatarwa".

  4. A sakamakon haka, irin wannan magudi ga rubutu "Kunna kunna".
    Numberara lambar wayar hannu mai nasara ga asusun Twitter

    Wannan yana nufin cewa yanzu zamu iya amfani da adadin wayar hannu da aka ɗaura don izini a cikin sabis, har ma da dawo da shi.

Haifar da 4: Saƙon "Login yana rufe"

Lokacin da kayi kokarin ba da izinin yin amfani da sabis na microboggy, wani lokacin zaka iya samun sakon kuskure, abun ciki yana da sauki kuma a lokaci guda ba a rufe ba - "ƙofar da ke rufe!"

A wannan yanayin, mafita ga matsalar ita ce mafi sauki - kawai kuna buƙatar jira kaɗan. Gaskiyar ita ce sakamakon sakamakon biyan kuɗi na ɗan lokaci na wucin gadi, wanda zai kashe ta atomatik a kan matsakaita bayan kunnawa.

A lokaci guda, da masu haɓakawa suna da matuƙar shawarar da karɓar irin wannan saƙon ba don aika masumaitawa don canza kalmar sirri ba don canza kalmar sirri. Wannan na iya haifar da karuwa a cikin asusun asusun.

Haifar da 5: Asusun mai yiwuwa an yi shi

Idan akwai dalilai don yin imani cewa an ɓoye asusunka na Twitter kuma yana ƙarƙashin ikon mahallin, abu na farko, abu na farko, ba shakka, an cire kalmar sirri. Yadda ake yin wannan mun riga an yi bayani a sama.

Game da ƙarin yiwuwar izini, kawai zaɓi madaidaiciya shine don tuntuɓar sabis ɗin tallafi na sabis.

  1. Don yin wannan, a kan hanyar kirkirar binciken a Cibiyar Twitter a Twitter, mun sami rukunin "Account", inda danna kan hanyar "Hacked Account".

    Je don ƙirƙirar buƙatun zuwa sabis na tallafi na Twitter

  2. Na gaba, saka sunan "stracked" kuma danna maɓallin "Search".
    Asusun bincike Lokacin da tuntuɓar Tashari Twitter
  3. Yanzu a cikin tsari da ya dace, saka adireshin imel na yanzu don sadarwa kuma bayyana matsalar ta yanzu (wacce, duk da haka, ba za a iyabanta ba).
    Neman sabis na Twitter na Twitter

    Na tabbatar da cewa mu ba robot bane - danna kan akwati reptaptcha - kuma danna maɓallin "Aika".

    Bayan haka, ya rage kawai kawai don jiran amsawar sabis ɗin tallafi, wanda zai iya kasancewa cikin Turanci. Yana da mahimmanci a lura da cewa tambayoyin game da dawowar asusun mai ba da doka a cikin Twitter an warware shi da sauri, kuma babu matsaloli a cikin sadarwar fasaha don sabis.

Hakanan, sake neman samun damar shiga asusun ɓoyewa, ya cancanci ɗaukar matakan tabbatar da amincinsa. Kuma waɗancan sune:

  • Halittar da mafi hadaddun kalmar sirri, yiwuwar zaɓi wanda za'a rage.
  • Tabbatar da kariya mai kyau a cikin akwatin gidan waya, saboda yana samun damar zuwa gare shi wanda ke buɗe ƙofofin zuwa yawancin asusunku akan hanyar sadarwa.
  • Ikon ayyukan aikace-aikacen ɓangare na uku waɗanda suke da kowane damar zuwa asusunku na Twitter.

Don haka, manyan matsaloli tare da ƙofar zuwa Twitter da muka bincika. Duk abin da ke cikin wannan ya ɓace a cikin aikin sabis ɗin, waɗanda ba wuya ba. Kuma idan har yanzu kuna fuskantar matsalar irin wannan matsalar lokacin da aka ba ku izini a cikin Twitter, tabbas yakamata ku tuntuɓar sabis ɗin tallafi na kayan aiki.

Kara karantawa