Sanya Windows 7 sabuntawa da hannu

Anonim

Sabuntawa a cikin tsarin aiki na Windows 7

Wasu masu amfani sun fi son yanke shawarar wane sabuntawa (sabuntawa) don shigar da tsarin aikinsu, kuma daga inda ya fi dacewa a ƙi, ba amintacciyar hanya ta atomatik ba. A wannan yanayin, an shigar da shi da hannu. Bari mu gano yadda ake saita aiwatar da aikin aiwatar da tsarin aiwatar da wannan hanyar 7 da yadda aka kawo kai tsaye kai tsaye.

Kunna hanyar da hannu

Don ɗaukaka da hannu, da farko, ya kamata a kashe sabuntawa ta atomatik, kuma ya kamata a kashe tsarin shigarwa. Bari mu ga yadda ake yi.

  1. Latsa maɓallin "Fara" a cikin ƙananan hagu na allon. A cikin menu na bude, zaɓi "Control Panel".
  2. Je zuwa kwamitin sarrafawa ta hanyar fara menu a Windows 7

  3. A cikin taga da ke buɗe, danna maɓallin "tsarin da tsaro".
  4. Canja zuwa tsarin da kuma sashin tsaro a cikin taga kwamitin Gudanarwa a Windows 7

  5. A cikin taga na gaba, danna kan sunan "Siyarwa ko Kashe sabuntawa ta atomatik" a cikin cibiyar sabuntawar Windows (CSc).

    Sauya zuwa Hukumar Sabuntawa da Kashe Sauke Saurin Sabunta ta atomatik a cikin Window Screen Windows 7

    Akwai wani zaɓi don wucewa zuwa kayan aikin da muke buƙata. Kira "Run" taga ta latsa Win + R. A cikin taga na gudu, ya jagorance ta umarnin:

    Wupp.

    Danna Ok.

  6. Je zuwa hanyar sabuntawa ta hanyar gabatarwar umarnin a cikin taga don aiwatarwa a cikin Windows 7

  7. Windows yana buɗewa. Danna "Saitin sigogi".
  8. Je zuwa taga taga ta hanyar sabuntawar a Windows 7

  9. Ko da kuwa yadda ka sauya (ta hanyar sarrafawa ko "Run" kayan aiki), taga canji zai fara. Da farko dai, za mu yi sha'awar "mahimman sabuntawa". Ta hanyar tsoho, an saita shi zuwa "shigar da sabuntawa ...". Don yanayinmu, wannan zaɓi bai dace ba.

    Don gudanar da hanya da hannu, ya kamata ka zaɓi "Updateaukaka Updateaukaka ..." Daga jerin zaɓi ... "Daga jerin zaɓi ..." Koma don sabuntawa ... "ko" Kada a bincika sabuntawa ". A cikin farkon shari'ar, zaku saukar da su zuwa kwamfutar, amma shawarar don shigar da mai amfani ya yarda da kansa. A cikin sura ta biyu, ana yin bincike don saukar da su da kuma shigarwa mai zuwa an sake karɓar su ta atomatik azaman tsoho. A harka ta uku, da hannu dole ne ya kunna ko da bincike. Haka kuma, idan binciken yana bada sakamako mai kyau, to, don saukarwa da shi, kuna buƙatar canza sigogi na yanzu zuwa ɗayan ukun da aka bayyana a sama, waɗanda ke ba ka damar aiwatar da waɗannan ayyukan.

    Zaɓi ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka uku, daidai da burin ku, kuma danna "Ok".

Sanya kuma kashe taga sabunta ta atomatik a cikin cibiyar sabuntawa a cikin Windows 7

Tsarin shigarwa

Actions Actions Algorithms bayan zaɓar takamaiman abu a cikin Windows CSC taga za a tattauna a ƙasa.

Hanyar 1: Ayyukan Algorithm don Saukar da atomatik

Da farko dai, yi la'akari da hanya lokacin zabar "Sauke ɗaukakawa". A wannan yanayin, za a yi za a sauke ta atomatik, amma shigarwa na buƙatar da da hannu.

  1. Tsarin zai zama lokaci-lokaci a bango, bincika sabuntawa da kuma a cikin yanayin bango su sauke su zuwa kwamfutar. A ƙarshen aiwatarwa, za'a sami saƙo mai dacewa daga tire. Don zuwa tsarin shigarwa, ya kamata ka sauƙaƙa ka. Mai amfani kuma zai iya bincika kasancewar ɗaukaka da aka saukar. Wannan zai nuna alamar "Sabunta Windows" a cikin tire. Gaskiya ne, zai iya zama cikin rukunin gumakan ɓoye. A wannan yanayin, danna kan "nuni gumakan ɓoye gumakan" icon, wanda ke cikin tire zuwa dama na harshen panel. Abubuwan da aka ɓoyewa za a nuna su. Daga cikinsu akwai wanda muke bukata.

    Don haka, idan saƙon bayani ya fito daga na uku ko kun ga alamar da ta dace a can, sannan danna shi.

  2. Alamar sabunta Windows a cikin Windows a Windows 7

  3. Akwai canji zuwa Windows. Kamar yadda kuka tuna, mun nada kuma da kanka amfani da umarnin WUAP. A wannan taga, zaku iya ganin an ɗora, amma ba shigar sabuntawa ba. Don fara hanyar, danna "Sanya sabuntawa".
  4. Jeka don shigar da sabuntawa a cikin taga na sabuntawa a Windows 7

  5. Bayan haka, tsarin shigarwa ya fara.
  6. Tsarin shigar da sabuntawa a cikin taga na sabuntawa a Windows 7

  7. Bayan kammala shi a cikin taga, an ruwaito hanyar, kuma an kuma gabatar da shawarar don sake kunna kwamfutar don sabunta tsarin. Danna "Sake kunnawa yanzu". Amma kafin wannan, kar ku manta don adana dukkanin takardun buɗewa da aikace-aikace na kusa.
  8. Sauya don sake kunna kwamfutar bayan shigar da sabuntawa a cikin taga na sabuntawa a Windows 7

  9. Bayan aiwatar da sake aikawa, za a sabunta tsarin.

Hanyar 2: Ayyukan Algorithm don Binciken atomatik

Yayin da muke tunawa, idan ka sanya sabbin abubuwa ... "A cikin CSC, ana bincika sabuntawa ta atomatik, amma zazzagewa da shigarwa za'a buƙace shi da hannu.

  1. Bayan tsarin yana samar da bincike na lokaci-lokaci kuma nemo sabunta sabuntawa, gunki wanda ba a san shi ba zai bayyana a cikin tire, ko saƙon mai dacewa zai bayyana, kamar yadda aka bayyana a hanyar da ta gabata. Don zuwa CSC, danna wannan gunkin. Bayan fara taga TSSS, danna "Sanya sabuntawa".
  2. Je zuwa saukar da sabuntawa a cikin taga Cible a cikin tsarin aiki na Windows 7

  3. Tsarin taya zai fara a kwamfutar. A hanyar da ta gabata, an yi wannan aikin ta atomatik.
  4. Tsarin saukar da sabuntawa sabuntawa a cikin taga Cibiyar Sabunta a Windows 7

  5. Bayan saukar da aka kashe, don zuwa aikin shigarwa, danna "Sanya sabuntawa". Dukkanin ƙarin ayyuka ya kamata a aiwatar da wannan algorithm iri ɗaya wanda aka bayyana a cikin hanyar da ta gabata, farawa daga sakin layi na 2.

Tsarin saukar da sabuntawa sabuntawa a cikin taga Cibiyar Sabunta a Windows 7

Hanyar 3: Binciken Manual

Idan sigar "Kada a bincika wadatar sabuntawa" lokacin da aka kafa sigogi, to, a wannan yanayin za a aiwatar da shi da hannu.

  1. Da farko dai, ya kamata ka je CSC Windows. Tunda ana bincika sabuntawa, ba za a sanar da sanarwa a cikin tire ba. Ana iya yin wannan ta amfani da ƙungiyar WUAPP ta san mu a cikin "Run". Hakanan, za'a iya sanya canji ta hanyar ikon sarrafawa. Don yin wannan, yayin da yake a cikin sashin sa "da tsaro" (yadda ake samun can, an bayyana shi a cikin bayanin hanyar 1), danna sunan "cibiyar sabuntawar Windows".
  2. Canja zuwa Cibiyar Sabuntawar Windows a cikin Window Screen Windows 7

  3. Idan ana yin bincike don sabuntawa, to a wannan yanayin, a cikin wannan taga zaka ga maɓallin "sabuntawa". Danna shi.
  4. Je zuwa duba sabuntawa a cikin taga Cibiyar Sabunta a cikin tsarin aiki na Windows 7

  5. Bayan haka, za a ƙaddamar da tsarin binciken.
  6. Neman sabuntawa a cikin taga Cibiyar Sabunta a cikin tsarin aiki na Windows 7

  7. Idan tsarin yana gano sabuntawa, zai ba da sauke su zuwa kwamfutar. Amma, an ba da cewa saukarwa an kashe a cikin sigogin tsarin, wannan hanyar ba ta aiki. Sabili da haka, idan kun yanke shawarar saukarwa da sanya sabunta bayanan da aka samo bayan binciken, sannan danna maɓallin "Saiti" a ɓangaren hagu na taga.
  8. Sanya Windows 7 sabuntawa da hannu 10129_18

  9. A cikin taga taga Windows tso, zaɓi ɗaya daga cikin dabi'u na farko. Danna Ok.
  10. Zaɓi sigogi yana ba da damar sabuntawa a cikin ba da damar da kashe taga ta atomatik a cikin cibiyar sabuntawa a Windows 7

  11. To, daidai da zaɓaɓɓen zaɓi da aka zaɓa, kuna buƙatar yin ayyukan gaba ɗaya da Algorithm da aka bayyana a cikin hanyar 1 ko Hanyar 2. Idan kun zaɓi wani ƙari kuma, ba kwa buƙatar yin wani ƙari, saboda za a sabunta tsarin da kansa.

Af, koda kuna da ɗayan hanyoyi uku da aka sanya, bisa ga abin da aka bincika lokaci ta atomatik, zaku iya kunna tsarin binciken da hannu. Don haka, bai kamata ku jira ba har sai binciken jadawalin yana faruwa akan tsarin tsari, kuma gudanar da shi nan da nan. Don yin wannan, danna ɓangaren hagu na taga Windows TS ɗin akan rubutun "bincika sabuntawa".

Je zuwa bincike na jagora don sabuntawa a cikin taga Cibiyar Sabuntawa a Windows 7

An ci gaba da ƙarin ayyuka daidai gwargwado wanda na modes aka zaɓi: atomatik, ana ɗauka ko bincike.

Hanyar 4: Shigar da sabuntawa zaɓi

Baya ga mahimmanci, akwai sabuntawa na zaɓi. Rashin lafiyar su ba ya shafar aiwatar da tsarin ba, amma ta hanyar kafa wasu, zaku iya fadada wasu damar. Mafi sau da yawa, wannan rukunin ya haɗa da fakitin harshe. Ba'a shawarar shigar da su, kamar yadda ya isa cewa kunshin yana cikin harshen da kuke aiki. Shigar da ƙarin fakiti ba zai kawo wani fa'ida ba, amma kawai yanyanka tsarin. Saboda haka, koda an kunna ku akan sabuntawa ta atomatik, ɗaukakawa ba za a ɗora ta atomatik ba, amma da hannu. A lokaci guda, wani lokacin zaku iya haɗuwa a tsakanin su da amfani ga sabbin abubuwa. Bari mu ga yadda ake shigar da su a cikin Windows 7.

  1. Gungura zuwa taga CSC Windows ga kowane ɗayan waɗannan hanyoyin da aka bayyana a sama (don "gudu" ko ikon sarrafawa). Idan zaku ga saƙo game da wadatar sabuntawar zaɓi a wannan taga, danna shi.
  2. Canji zuwa Sabuntawa na zaɓi a cikin taga Cibiyar Sabuntawa a Windows 7

  3. Taggawa zai buɗe wanda za a iya samun jerin sabuntawar. Duba sawun a gaban waɗannan abubuwan da kake son kafawa. Danna Ok.
  4. Jerin sabbin rikodi na zaɓi a cikin taga Cible a Windows 7

  5. Bayan haka, za a mayar da shi zuwa babban taga CSC. Danna "Sanya sabuntawa".
  6. Je don saukar da sabuntawa na zaɓi a cikin taga Cibiyar Sabuntawa a Windows 7

  7. Hanyar boot zai fara.
  8. Loading Saukewa na zaɓi a cikin taga Cibiyar Sabunta a Windows 7

  9. Bayan kammala, latsa maɓallin tare da suna iri ɗaya.
  10. Je ka shigar da sabuntawa na zabi a cikin taga na sabuntawa a Windows 7

  11. Na gaba yana faruwa da tsarin shigarwa.
  12. Shigar da sabuntawa na zaɓi a cikin taga Cibiyar Sabunta a Windows 7

  13. Bayan kammala shi, yana yiwuwa a sake kunna kwamfutar. A wannan yanayin, adana duk bayanai a cikin aikace-aikacen gudu kuma rufe su. Na gaba, danna kan "sake kunnawa yanzu" maɓallin.
  14. Je don sake kunna kwamfuta bayan shigar da sabuntawa na zaɓi a cikin taga Cibiyar Sabunta a Windows 7

  15. Bayan aikin sake aikawa, za a sabunta tsarin aiki tare da abubuwan da aka kafa.

Kamar yadda kake gani, a cikin Windows 7 akwai zaɓuɓɓuka biyu don sabuntawar jagora na jagora: tare da sabunta pre-bincike da kuma pred. Bugu da kari, zaku iya kunna bincike na musamman, amma a wannan yanayin, don kunna saukarwa da shigarwa, idan ana gano ɗaukakawa da ake so, za a canza sigogi. Ana amfani da sabuntawa na zaɓi ta hanyar daban.

Kara karantawa