Yadda za a canja wurin kuɗi daga Tallet na QIWI akan PayPal

Anonim

Yadda za a canja wurin kuɗi daga Tallet na QIWI akan PayPal

Kudaden musayar tsakanin tsarin biyan daban-daban yana da wahala kuma yana da alaƙa da wasu matsaloli. Amma idan ya zo ga canja wurin kudade tsakanin tsarin biyan kuɗi na ƙasashe daban-daban, akwai ƙarin matsaloli.

Yadda zaka canja wurin kudi daga Kiwi a kan papal

A zahiri, don canja wurin kuɗi daga QIWI Wallet zuwa asusun a cikin tsarin PayPal, zaka iya tare da karin girbi na agogo daban-daban. Babu kusan babu sauran haɗin haɗi tsakanin waɗannan tsarin biyan, kuma fassarar na iya yiwuwa. Za mu bincika ƙarin musayar kudade daga wani walat walat a kan kudin PayPal tsarin. Za mu musayar tare da ɗayan rukunin yanar gizon da ke tallafawa fassarar tsakanin waɗannan tsarin biyan biyu.

Mataki na 1: Zabi na Cinikin Fassara

Da farko kuna buƙatar zaɓar kuɗin da zamu ba da Exchangar don fassara. An gama wannan kawai - akwai alamar a tsakiyar shafin, a cikin shafi na hagu wanda muka gano kudin da kuke buƙata - "Qobi rub" kuma danna kan ta.

Zabin Currency - Kiwi

Mataki na 2: Zabi na Currency don karɓa

Yanzu muna buƙatar zaɓar tsarin wanda za mu fassara kuɗi daga kayan Kiwi. Duk a cikin tebur iri ɗaya a shafin, kawai a cikin madaidaitan shafi, akwai tsarin biyan kuɗi da yawa waɗanda ke tallafawa fassarar daga tsarin QIWI.

A ɗan page kaɗan ne, zaka iya samun "Paypal rub", wanda kuma kuna buƙatar danna don yanar gizon ya wuce mai amfani zuwa wani shafin.

Zaɓin kudin Ciniki don fassarar - Paypal Rub

A lokaci guda, wajibi ne don kula da ajiyar waje, wanda aka nuna kusa da sunan kudin, wasu lokuta yana iya zama ƙanana, saboda haka dole ne a jira har sai da ajiyar.

Mataki na 3: Iyakar fassarar daga aika

A shafi na gaba, akwai ginshiƙai biyu waɗanda kuke buƙata don tantance wasu bayanai don nasarar samun kuɗin kuɗi daga Kiwi Wallet zuwa tsarin biyan kuɗi na PayPal.

A cikin shafi na hagu, dole ne ka saka adadin fassarar da lambar a tsarin Qiwi.

Shigar da bayanan mai amfani ACT WALL WAWI

Wajibi ne a yi la'akari da cewa mafi ƙarancin adadin musayar shine 1500 rubles, wanda ke guje wa babban aiki mai mahimmanci.

Mataki na 4: Sanya bayanan masu karɓa

A cikin madaidaicin shafi, dole ne ka saka asusun mai karba a cikin tsarin papal. Ba kowane mai amfani ya san adadin asusunsa ba a tsarin PayPal, don haka zai zama da amfani don karanta bayani game da yadda za a koyi wannan bayanin mai kwalliya.

Kara karantawa: Lambar Account

Shigar da bayanan mai karɓa daga PayPal

Adadin fassarar anan an riga an nuna, la'akari da Hukumar (Nawa zai zo asusun). Kuna iya canza wannan darajar ga ɗayan da ake so, to adadin a cikin shafi na hagu zai iya canzawa ta atomatik.

Mataki na 5: Shigar da bayanan sirri

Kafin ci gaba da aikace-aikacen, dole ne ka kara shigar da adireshin imel wanda za'a yi rajista da kuma aika bayani game da canja wurin kudi daga PayPal.

Bayan shigar da e-mail, zaku iya danna maɓallin "Musanya" don zuwa ayyukan ƙarshe akan shafin.

Imel na mai amfani don fassara Kiwi - PayPal

Mataki na 6: Tabbatar da bayanai

A Shafin Mai amfani na gaba, mai amfani yana da ikon bincika duk bayanan da aka shigar sau biyu da kuma rashin biyan kuɗi tsakanin mai amfani da kuma aiki.

Idan an shigar da duk bayanan daidai, kuna buƙatar saka alama a cikin dokokin sabis tare da dokokin sabis da yarda. "

Zai fi kyau fara karanta waɗannan dokokin, sake, saboda haka babu matsaloli daga baya.

Ya rage kawai kawai don danna maɓallin "Kirkirar Aikace-aikacen don ci gaba da aiwatar da Canja wurin kuɗi daga tsarin guda ɗaya zuwa asusun a cikin wani.

Irƙirar aikace-aikace don fassara daga QIWI zuwa PayPal

Mataki na 7: Canza kuɗin zuwa Qiwi

A wannan matakin, mai amfani dole ne ya je asusun sirri a cikin tsarin Kiwi da fassara kayan aikin a wurin don mai aiki don haka zai iya ci gaba da aiki.

Kara karantawa: Canja wurin kuɗi tsakanin QIWI Wallet

A cikin Lambar Lambar Waya, dole ne ka saka "+79782066773". A cikin kirjin sharhin, kuna buƙatar rubuta jumla mai zuwa: "Magungunan kaina". Idan ba a rubuta shi ba, duk fassarar ba ta da amfani, mai amfani zai rasa kuɗi.

Shigar da duk bayanai akan shafin yanar gizon Kiwi don canja wurin kuɗi zuwa mai aiki

Wayar zata iya canzawa, saboda haka kuna buƙatar karanta bayanan a hankali wanda ya bayyana a shafi bayan mataki na shida.

Mataki na 8: Tabbatar da Aikace-aikacen

Idan komai ya cika, zaku iya dawowa Exchangar kuma danna can The "Na biya maɓallin" a can.

Tabbatar da aikace-aikacen fassarar tsakanin Kiwi da PayPal

Ya danganta da aikin aiki, canja wurin lokacin kuɗi na iya canzawa. Canjin sauri yana yiwuwa bayan minti 10. Matsakaicin - 12 hours. Sabili da haka, yanzu mai amfani yana buƙatar yin haƙuri kuma jira har sai mai aiki zai yi aiki da aika saƙon a kan babban aikin aikin.

Idan ba zato ba tsammani kuna da wasu tambayoyi game da canja wurin kuɗi daga QIWI Wallet zuwa asusun a cikin tsarin PayPal, sai a tambaye su a cikin maganganun. Babu tambaya maraƙi, za mu yi kokarin magance kowa da taimako.

Kara karantawa